}
1,367 kết quả

Mua bán Chung cư cao cấp giá từ 2 tỷ đến 5 tỷ

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
2.4 tỷ 28 triệu/m2
Gia đình tôi chuyển công tác cần bán lại căn hộ Mỹ Đức 83m2, 2PN.

: 19 tầng : 83 m2 : 2 tầng : 2

Chung cư cao cấp

15 reviews

Sổ hồng
2.9 tỷ 29 triệu/m2
Bán gấp căn hộ cao cấp bậc nhất Q7 sunrise city dt 99 m2 giá 2,9 tỷ.

: 22 tầng : 99 m2 : 99 tầng : 2

Chung cư cao cấp

15 reviews

2.4 tỷ 34 triệu/m2
Cần bán gấp căn hộ Masteri T3 B10.10, 2.4 tỷ( 2PN, 2WC) view hồ bơi

15 reviews

Giấy phép xây dựng
3.3 tỷ 34 triệu/m2
Cần vốn KD bán căn hộ 3PN Masteri Thảo Điền tầng 16 view sông

: 16 tầng : 95 m2 : 3 tầng : 2

Chung cư cao cấp

15 reviews

2.1 tỷ 30 triệu/m2
Đợt cuối cùng Masteri Thảo Điền- Tháp T5 giá tốt chưa từng có 29 tr / m2.

15 reviews

2.35 tỷ 34 triệu/m2
Cần chuyển nhượng lại gấp căn hộ Galaxy 9 quận 4, 2PN.

15 reviews

4 tỷ 46 triệu/m2
Đang kẹt tiền, cần bán căn Saigon Pearl 2PN ngay trung tâm giá 4 tỷ

15 reviews

Giấy phép xây dựng
2.05 tỷ 28 triệu/m2
Căn Hộ View Sông 7 Tầng Thương Mại Ngay Tt Bình Thạnh, Liền Kề Q1

: 22 tầng : 71 m2 : 2 tầng : 2

Chung cư cao cấp

15 reviews

2.5 tỷ 34 triệu/m2
Bán căn hộ Sky Center, Tân Bình, 73m, giá gốc

: 7 tầng : 73 m2 : 2

Chung cư cao cấp

15 reviews

Sổ hồng
4.9 tỷ 45 triệu/m2
Căn hộ Vinhomes 3PN, view sông, hướng Đông bắc, giá gốc chủ đầu tư

: 108 m2 : 3 tầng : 2

Chung cư cao cấp

15 reviews

2.9 tỷ 38 triệu/m2
Bán gấp Sunrise City Q7, căn 76m2 khu central giá cực rẻ 2.9 tỷ ( bao hết)

15 reviews

3.4 tỷ 47 triệu/m2
The Everrich Infinity Quận 5 Căn Hộ Nghỉ Dưỡng Tại TT Sài Gòn– CĐT Phát Đạt

Quận 5, 290 đường an dương vương phường 4 quận 5

: 72 m2 : 2 tầng : 2

Chung cư cao cấp

15 reviews

2.9 tỷ 48 triệu/m2
Cần tiền cho con đi du học bán gấp căn hộ Sunrise City, Q7, 1PN, giá 2.9 tỷ

15 reviews

Giấy phép xây dựng
2.3 tỷ 46 triệu/m2
Cần tiền bán gấp căn hộ ICon56, 1PN giá tốt

Cần tiền bán gấp căn hộ ICon56, 1PN giá tốt

Quận 4, 360 (XN GIay Da Khanh Hoi A) Bến Vân Đồn

: 49 m2 : 1 tầng : 1

Chung cư cao cấp

15 reviews

Giấy phép xây dựng
3 tỷ 30 triệu/m2
Bán căn shop chỉ 3 tỷ/ căn trên 100 m2

Bán căn shop chỉ 3 tỷ/ căn trên 100 m2

Quận Tân Phú, số 16 Âu Cơ, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú. TPHCM

: 18 tầng : 100 m2 : 1 tầng : 1

Chung cư cao cấp

15 reviews

2.1 tỷ 25 triệu/m2
Căn hộ giá rẻ nhất trung tâm bình thạnh, Thanh toán 50% nhận nhà ở ngay

: 83 m2 : 2 tầng : 2

Chung cư cao cấp

15 reviews

Sổ đỏ
2.05 tỷ 23 triệu/m2
Cần bán gấp căn hộ 4S Riverside Garden, lầu cao, view sông.

: 22 tầng : 89 m2 : 2 tầng : 2

Chung cư cao cấp

15 reviews

4.3 tỷ 35 triệu/m2
Còn lại 1 căn 3 phòng ngủ view đẹp nhất dự án giá quá tốt dự án Galxay 9 qu

: 122 m2

Chung cư cao cấp

15 reviews

2 tỷ 57 triệu/m2
Mở bán căn hộ T3 Vista Verde với chiết khấu 10% trong ngày mở bán

: 35 m2 : 2 tầng : 2

Chung cư cao cấp

15 reviews

4.35 tỷ 47 triệu/m2
Cần tiền bán gấp căn hộ cao cấp Sài Gòn Airport Plaza số 1 Bạch Đằng - Tân

: 92 m2 : 2 tầng : 2

Chung cư cao cấp

15 reviews