}
10,633 kết quả

Mua bán nhà đất diện tích từ 40 m2 giá từ 3 tỷ

Sổ hồng
9.2 tỷ 44 triệu/m2
Đất Mặt Tiền Đường Số 19, P.8, Quang Trung, Gò Vấp, 9.5x22m, Vị Trí Đẹp

15 reviews

Sổ đỏ
3.5 tỷ 17 triệu/m2
Bán đất nền biệt thự lô góc, Đường 27, Thủ Đức

Bán đất nền biệt thự lô góc, Đường 27, Thủ Đức

Quận Thủ Đức, NGAY SÔNG, ĐƯỜNG 27, PHƯỜNG HIỆP BÌNH CHÁNH, THỦ ĐỨC

: 200 m2

Đất thổ cư

15 reviews

Sổ đỏ Giấy phép xây dựng
3.645 tỷ 15 triệu/m2
Bán đất có nhà xưởng cấp 4 ở được, MT đường Huỳnh Tấn Phát 241m2 giá 15tr/m

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
3 tỷ 30 triệu/m2
Jamona Golden Silk – Đẳng Cấp Biệt Thự Ven Sông – Giá Từ 35 Tr/M2

15 reviews

Sổ đỏ
3.3 tỷ 25 triệu/m2
Bán đất mặt tiền đường Man Thiện quận 9, giá 3.3 tỷ.

15 reviews

Sổ đỏ Sổ hồng Giấy phép xây dựng
9.9 tỷ 52 triệu/m2
Bán căn hộ Penhouse –Vinhomes Tân Cảng .Khu Đô Thị Ven Sông Đẳng Câp 6 Sao.

: 188 m2 : 4 tầng : 3

Chung cư cao cấp

15 reviews

Giấy phép xây dựng
3.8 tỷ 11 triệu/m2
Bán biệt Thự, Nhà Phố Bắc Sài Gòn, Giá 3.8 tỷ /căn

: 2 tầng : 320 m2 : 5 tầng : 4

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
19 tỷ 75 triệu/m2
Biệt Thự Kỳ Đồng, Quận 3 Cần Bán, Dt 251M2, Giá Bán 19 Tỷ Tl

: 251 m2 : 3 tầng : 4

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
22.0001 tỷ 73 triệu/m2
Nam Viên biệt thự xanh giữa lòng đô thị giá cực tốt từ phú mỹ hưng

: 3 tầng : 300 m2 : 5 tầng : 5

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
9.5 tỷ 47 triệu/m2
Chuyển công tác ra bắc, cần bán biệt thự Khu THẾ KỈ 21, quận 2, tp HCM.

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
3.4 tỷ 13 triệu/m2
Bán Nhà Mới Xây Xong Diện Tích 4 x 17 Đúc 4 Tấm, Đường 9m. Giá 3,4 Tỷ.

Quận Gò Vấp, đường Lê Văn Thọ phường 14 gò vấp

: 4 tầng : 250 m2 : 5 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

6.49 tỷ 70 triệu/m2
Nợ ngân hàng, cần bán gấp nhà HXH đường Tô Hiến Thành P14 - Q10

15 reviews

Sổ đỏ Sổ hồng
6.2 tỷ 7 triệu/m2
Nhà cần bán MT Dương Văn Cam,P.Linh Tây,TĐ,DT 6x13,8m,Giá 6,2 tỷ

: 3 tầng : 818 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.5 tỷ 87 triệu/m2
Bán nhà 1 lầu QTB- Hoàng Văn Thụ,ngay chợ Nguyễn Trọng Tuyển 4x10m giá

15 reviews

4.15 tỷ 75 triệu/m2
Bán gấp nhà mới, vị trí đẹp, P.15, Q.TB Hãy gọi ngay cho chúng tôi!!

: 55 m2 : 5 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.3 tỷ 68 triệu/m2
Kẹt tiền bán nhà hẻm Lê Quang Định, P7, Bình Thạnh. DT 4,2 x14,5m. 3,3 tỷ

: 2 tầng : 48 m2 : 2 tầng : 1

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.1 tỷ 46 triệu/m2
Bán gấp nhà Gò Vấp MT đường số 3, P.3. DT: 4x17m. Giá: 3.1 tỷ

Quận Gò Vấp, đường số 3, P.3, Gò Vấp

: 3 tầng : 66 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

17 tỷ 106 triệu/m2
Gấp! Bán Biệt Thự Lê Văn Sỹ, Q3. DT: 8x20m, Giá 17 Tỷ

Gấp! Bán Biệt Thự Lê Văn Sỹ, Q3. DT: 8x20m, Giá 17 Tỷ

Quận 3, 242/47/43 Nguyễn Thiện Thuật

: 160 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
18 tỷ 120 triệu/m2
Bán Biệt Thự tuyệt đẹp đường Lý Chính Thắng, P 7, Q 3, DT: 10 * 15m, 6 tầng

15 reviews

Sổ hồng
10.5 tỷ 87 triệu/m2
Hot! Bán nhà mặt tiền Hoàng Hoa Thám, phường 12, Tân Bình, 4X30m, 3 lầu

Quận Tân Bình, mặt tiền đường Hoàng Hoa Thám, phường 12, quận Tân Bình

: 4 tầng : 120 m2 : 8 tầng : 8

Nhà Phố

15 reviews