}
10,633 kết quả

Mua bán nhà đất diện tích từ 40 m2 giá từ 3 tỷ

3.3 tỷ 40 triệu/m2
Vinchome Central Park_ Đẳng cấp, sang trọng, tiện nghi !

15 reviews

Sổ hồng
7.9 tỷ 53 triệu/m2
Bán biệt thự 3 lầu quận 7, mới 100%, rất đẹp

: 3 tầng : 148 m2 : 9 tầng : 10

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
12.5 tỷ 71 triệu/m2
Cần tiền bán Biệt Thự Villa đường Nguyễn Xí đường nội bộ 12m

: 2 tầng : 175 m2 : 6 tầng : 6

Biệt thự - Villa

15 reviews

12.2 tỷ 40 triệu/m2
Nhà mới tuyệt đẹp HXH Điện Biên Phủ, 5,5x22m, 2 lầu, áp mái.

Quận 10, Điện Biên Phủ, Phường 11, Quận 10.

: 3 tầng : 300 m2 : 5 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

4.15 tỷ 78 triệu/m2
Bán gấp nhà HXH 1 sẹt thẳng đườg Lê Quang Định

15 reviews

Sổ hồng
25.2001 tỷ 36 triệu/m2
Bán Gấp Tòa Nhà Phố Đi bộ Phạm Ngũ Lão Q1. DT: 5,3 x 13M. 6Lầu. Giá: 25,2

15 reviews

13 tỷ 152 triệu/m2
Bán căn góc 2MT Lê Văn Sỹ, Q3, DT:4.2x18m, 2 tầng

15 reviews

Sổ hồng
16.5 tỷ 206 triệu/m2
Bán nhà MT Cao Bá Nhạ - Cống Quỳnh. Q. 1

: 80 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.4 tỷ 50 triệu/m2
Nhà Phố Spring House Cách cầu Bình Lợi 600m

: 3 tầng : 68 m2 : 5 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

6 tỷ 101 triệu/m2
Bán Nhà Đường Điện Biện Phủ, Quận 3, DT : 4.3 x 13.6 m, 6 Tỷ

15 reviews

Sổ hồng
4 tỷ 83 triệu/m2
Bán nhà hẻm đối diện Học Viện Hành Chính, 4*12m, 1L, 96m2, 3/2 P11-Q10

15 reviews

Sổ hồng
4.1 tỷ 11 triệu/m2
Nhà phố mới 100 % (5 x 18)Phan Huy Ích vào 100m, đúc 4t, giá: 4.1 tỷ

: 350 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
15.5 tỷ 155 triệu/m2
Cần tiền bán gấp nhà mặt tiền Tô Hiến Thành Quận 10. DT : 5x 20 m

15 reviews

Sổ hồng
29 tỷ 322 triệu/m2
Bán nhà căn Góc Nguyễn Thái Bình.Q1 DT:5x18m, 5 lầu, giá 29 tỷ

: 5 tầng : 90 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
7.95 tỷ 122 triệu/m2
Bán nhà HXH 8m, đường Tô Hiến Thành – P12 - Q10

: 65 m2

Nhà Phố

15 reviews

19 tỷ 169 triệu/m2
Bán nhà Q11-MTNB Cư xá Lữ Gia 8x14m nhà 5 tấm GIÁ 19 tỷ/TL

15 reviews

7.5 tỷ 81 triệu/m2
Bán nhà M.tiền Hoàng Hoa Thám, P.13,TB.4 x 23m, hầm + 3 lầu.7,5 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
26.5 tỷ 189 triệu/m2
Bán nhà MT Cao Thắng DT:7x20m, 3 lầu, giá 26,5 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
3.35 tỷ 54 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền Sơn Hưng, phường 12, Tân Bình, TPHCM.

15 reviews

Sổ hồng
5.7 tỷ 142 triệu/m2
Bán gấp nhà mặt tiền Hoàng Sa. DT: 4m x 10m. Giá 5.7 tỷ

Bán gấp nhà mặt tiền Hoàng Sa. DT: 4m x 10m. Giá 5.7 tỷ

Quận 1, Hoàng Sa, Phường Tân Định, Quận 1.

: 40 m2

Nhà Phố

15 reviews