}
7,122 kết quả

Mua bán nhà đất diện tích từ 40 m2 mặt tiền 8 m2

Sổ hồng
860 triệu 12 triệu/m2
Căn Hộ bán 2 PN 56m2 Ngay Tuyến Ga Metro & Khu Đô Thị Mới, Vay 30 Ngàn Tỷ

: 17 tầng : 70 m2 : 2 tầng : 2

Chung cư

15 reviews

Sổ đỏ Sổ hồng Giấy phép xây dựng
800 triệu 13 triệu/m2
Mua Nhà Kịp Xuân 2016 Cùng Tecco Green Nest Hỗ Trợ Tốt Nhất Từ Gói Vay

: 15 tầng : 58 m2 : 2 tầng : 2

Chung cư cao cấp

15 reviews

Sổ hồng
1.5 tỷ 3 triệu/m2
Căn hộ cao cấp tại con đường vàng của Q3

Căn hộ cao cấp tại con đường vàng của Q3

Quận 3, 369 Lê Văn Sỹ, P12, Q3

: 8 tầng : 453 m2 : 1 tầng : 1

Chung cư cao cấp

15 reviews

Sổ hồng
675 triệu 15 triệu/m2
Căn Hộ Tiện Ích 6S Kiếm 40-60Triệu 30 ngày Đầu Tư, Ngã 4 Thủ Đức Trạm Metro

: 14 tầng : 45 m2 : 2 tầng : 2

Chung cư

15 reviews

Sổ đỏ Giấy phép xây dựng
9 tỷ 41 triệu/m2
Bán biệt thự vườn 9 x 24m Đường 17 Hiệp Bình Chánh Thủ Đức, tặng lại hết NT cao cấp

: 2 tầng : 216 m2 : 3 tầng : 3

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
1.5 tỷ 16 triệu/m2
Biệt Thự Châu Âu, Có gara xe hơi 7 x 14M = 1.5 tỷ gần Đại Hải Market

: 1 tầng : 92 m2 : 4 tầng : 3

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
2.68 tỷ 53 triệu/m2
Bán nhà hẻm taxi-3 lầu Tân Hòa Đông,P14,Q6 -DT 4.1x12m giá 2.68 tỷ.

15 reviews

Sổ hồng
2.38 tỷ 58 triệu/m2
Bán Nhà Đúc 3 Lầu Giá Tốt Và Nội Thất Đẹp Tại Phan Huy Ích

: 3 tầng : 41 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
Giá thoả thuận Giá thoả thuận
Bán nhà Đường Nguyễn Thị Minh Khai,Q.1,DT: 3.8x15

Bán nhà Đường Nguyễn Thị Minh Khai,Q.1,DT: 3.8x15

Quận 1, 90/88D Nguyễn Đình Chiểu

: 57 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
6.8 tỷ 85 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền đường Trần Triệu Luật, P. 6, Tân Bình, 4 X 20m, 1 lầu

Quận Tân Bình, mặt tiền đường Trần Triệu Luật, phường 6, quận Tân Bình.

: 2 tầng : 80 m2 : 3 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3 tỷ 58 triệu/m2
Bán nhà Quận 2, hẻm ô tô, P Bình Trưng Tây, 3 lầu

: 3 tầng : 51 m2 : 4 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
6.5 tỷ 132 triệu/m2
Bán gấp nhà mặt tiền Phan Văn Trị F7 Q5 Giá 6.5 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
3.8 tỷ 86 triệu/m2
Bán nhà đường 3/2- Phường 11- Quận 10

Bán nhà đường 3/2- Phường 11- Quận 10

Quận 10, Đường 3/2- Phường 11- Quận 10.

: 1 tầng : 44 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
Giá thoả thuận Giá thoả thuận
Bán nhà MT nb Đường Nguyễn Đình Chiểu,Q.3,DT: 6x17 - 1 trệt 1 lầu st

: 2 tầng : 105 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.87 tỷ 0 triệu/m2
Cần tiền bán GẤP nhà Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Quận Bình Thạnh. DT 38.28 m2

: 3 tầng : 3,828 m2 : 4 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.25 tỷ 13 triệu/m2
Bán nhà phố vườn thiết kế Singapor 1trệt 1 lầu,có gara ô tô, Giao Nhà

: 2 tầng : 92 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
7.5 tỷ 98 triệu/m2
Cần Bán Gấp Nhà Mặt Tiền Đường Quang Trung F.10 Q. Gò Vấp

: 2 tầng : 76 m2 : 3 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Giá thoả thuận Giá thoả thuận
Bán nhà Q.10 , Mặt tiền Đường Bắc Hải ,DT: 4x20 -1 trệt 1 lầu sân thượng

15 reviews

Sổ hồng
1.4 tỷ 11 triệu/m2
Nhà phố thiết kế hiện đại 8x 15m đường Nam Thới 2

Nhà phố thiết kế hiện đại 8x 15m đường Nam Thới 2

Huyện Hóc Môn, Tổ 53 Âp Trung Đông

: 2 tầng : 120 m2 : 3 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.1 tỷ 29 triệu/m2
Bán gấp Nhà SHR 1 trệt 2 lầu, DT: 4x18m, giáp Gò Vấp, đường nhựa 8m - 2,1tỷ

15 reviews