}
6,288 kết quả

Mua bán nhà đất diện tích từ 60 m2 giá từ 6 tỷ

12.8 tỷ 177 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền Trần Tuấn Khải, P. 5, Q. 5, DT 4x18m, 3L, giá 12.8 tỷ

15 reviews

13 tỷ 138 triệu/m2
Bán nhà MT đường số 2 Cư Xá Đô Thành,Q. 3. 93,5m2 giá chỉ 13 tỷ TL

15 reviews

Sổ hồng
6.5 tỷ 108 triệu/m2
Cần Bán Nhà Hẻm Trần Đình Xu P.Cầu Kho Q. 1 Dt 60m2 Giá Chỉ 6.5 Tl

15 reviews

8 tỷ 111 triệu/m2
Nhà bán MT đường D1 P25 BT

Nhà bán MT đường D1 P25 BT

Quận Bình Thạnh,

: 72 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
30.0001 tỷ 187 triệu/m2
Bán nhà MT Lý Thường Kiệt DT: 8x20 giá 30 tỷ

: 160 m2

Nhà Phố

15 reviews

13 tỷ 191 triệu/m2
Cần bán gấp nhà MT, Ngô Gia Tự, P2, Q.10.

Cần bán gấp nhà MT, Ngô Gia Tự, P2, Q.10.

Quận 10, Ngô Gia Tự, P2,Q.10

: 68 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
10.5 tỷ 1 triệu/m2
Bán nhà mt thạch thị thanh, p. Tân định, q. 1.

: 7,742 m2

Nhà Phố

15 reviews

6.2 tỷ 103 triệu/m2
Bán nhà căn góc đường ni sư huỳnh liên

15 reviews

Sổ hồng
6.6 tỷ 78 triệu/m2
Nhà Bán Đường Sư Vạn Hạnh Nối Dài P.12 Q.10 DT:84m

: 2 tầng : 84 m2

Nhà Phố

15 reviews

6 tỷ 92 triệu/m2
Nhà bán gấp hxh đường Tô Hiến Thành ,quận 10

: 65 m2

Nhà Phố

15 reviews

12.5 tỷ 131 triệu/m2
Bán nhà : Cần Tiền, bán gấp Nhà phố Đ. Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P8, Q. 3

15 reviews

9.55 tỷ 127 triệu/m2
Kẹt tiền, bán gấp nhà phố Đ. Mai Thị Lựu, P. Đakao, Q. 1

15 reviews

Sổ hồng
9.5 tỷ 114 triệu/m2
Bán nhà Q.1 , Cống Quỳnh ,DT: 4.5x 18.5, 4 lầu, 9.5 tỷ.

: 4 tầng : 83 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
8.2 tỷ 113 triệu/m2
Bán nhà Q.3, 134/ xx CMT8, DT: 4x18, 3 lầu , 8.2 tỷ.

15 reviews

Sổ hồng
9.2 tỷ 153 triệu/m2
Bán nhà mt hoàng sa, p. Tân định, q.1. Dt: 4x15m. Giá: 9,2 tỷ

15 reviews

18.7001 tỷ 89 triệu/m2
Cần Bán Gấp Nhà Mặt Tiền Q.Bình Thạnh

Cần Bán Gấp Nhà Mặt Tiền Q.Bình Thạnh

Quận Bình Thạnh, Đinh Bộ Lĩnh

: 210 m2

Nhà Phố

15 reviews

13.4 tỷ 186 triệu/m2
Cần bán gấp nhà Hẻm Tôn Thất Tùng,F.Bến Thành, Q1 giá: 13,4 tỷ

15 reviews

8.9 tỷ 89 triệu/m2
Bán nhà : Cần tiền bán gấp Nhà Phố Đ. Trần Đình Xu, P. Cô Giang, Q1

15 reviews

Sổ hồng
22.0001 tỷ 29 triệu/m2
Bán gấp nhà MT Nguyễn Thái Bình, Q.1.DT: 4.2x18m Giá: 22tỷ.

Bán gấp nhà MT Nguyễn Thái Bình, Q.1.DT: 4.2x18m Giá: 22tỷ.

Quận 1, Nguyễn Thái Bình , P. NTB , Q1

: 756 m2

Nhà Phố

15 reviews