}
6,288 kết quả

Mua bán nhà đất diện tích từ 60 m2 giá từ 6 tỷ

6.2 tỷ 77 triệu/m2
Bán nhà M.Tiền Nguyễn Đức Thuận, DT 4 x 20m, 1 trệt 3 lầu lệch tầng, còn mớ

15 reviews

Sổ hồng
12.1 tỷ 186 triệu/m2
Bán nhà Q.1,MT Thạch Thị Thanh , P.TĐ, DT: 4.01x 16.01, 3L + ST ,12.1Tỷ.

: 4 tầng : 65 m2

Nhà Phố

15 reviews

8.7 tỷ 138 triệu/m2
Bán nhà MT Bà Hạt, P.9, Q.10,DT: 3,7x17m. 8,7 tỷ

15 reviews

14.5 tỷ 161 triệu/m2
Bán nhà: Mt Huỳnh Khương Ninh,.p. Đa kao Quận 1. Dt: 90m2

: 90 m2

Nhà Phố

15 reviews

22.0001 tỷ 129 triệu/m2
Bán Nhà MT Trần Thiện Chánh Q10, 10m x 16,5m 1 Hầm 4 Lầu Giá 22 Tỷ TL

15 reviews

8.9 tỷ 74 triệu/m2
Cần Bán Nhà Nguyễn Thị Minh Khai, Q1. DT: 5m x 22m. 8.9 Tỷ

: 120 m2

Nhà Phố

15 reviews

6.5 tỷ 69 triệu/m2
Cần bán nhà MT Phạm Đôn, P.10, Q.5

: 1 tầng : 94 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
12 tỷ 21 triệu/m2
Bán nhà cấp 4 giá 12 tỷ dt 570m2 hiện đang kinh doanh cafe gọi ngay chị Dung nhé

15 reviews

17 tỷ 100 triệu/m2
Cần bán khách sạn MT Q.Lộ 13, P.26, Q,Bình Thạnh,DT 170m2(12 x 25m)Giá rẻ 17 tỷ

: 2 tầng : 170 m2 : 20 tầng

Nhà Phố

15 reviews

8.8 tỷ 146 triệu/m2
Bán gấp nhà mặt tiền Hồ Bá Kiện Quận 10

15 reviews

Sổ hồng
7.2 tỷ 90 triệu/m2
Gia đình về Bắc, Bán nhà HXH đẹp nhất đường Lê Văn Sỹ P14 ,Q3

15 reviews

Sổ hồng
7.9 tỷ 131 triệu/m2
(Nhà HOT) Gia đình xuất cảnh, bán nhà HXH 9m đường Nội Bộ Sư Vạn Hạnh – P12

15 reviews

11 tỷ 137 triệu/m2
Cần bán nhà MT Hoa Hồng, P. 2, Q.PN. DT: 4x20

Cần bán nhà MT Hoa Hồng, P. 2, Q.PN. DT: 4x20

Quận Phú Nhuận, Hoa Hồng, Phường 2, Q. Phú Nhuận.

: 80 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
22.0001 tỷ 305 triệu/m2
Bán Nhà Góc MT Nguyễn Trãi & Nguyễn Văn Tráng Q1

15 reviews

10.5 tỷ 145 triệu/m2
Vỡ nợ cần bán nhà MT Trường Sa, P. 2, Phú Nhuận.

Vỡ nợ cần bán nhà MT Trường Sa, P. 2, Phú Nhuận.

Quận Gò Vấp, Trường Sa, P. 2, Phú Nhuận

: 72 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
34 tỷ 236 triệu/m2
Bán tòa nhà Văn Phòng Phường Đa kao Quận 1 giá tốt nhất

Bán tòa nhà Văn Phòng Phường Đa kao Quận 1 giá tốt nhất

Quận 1, Nguyễn Văn Thủ,P Đa Kao Quận 1

: 144 m2

Nhà Phố

15 reviews

29.2001 tỷ 160 triệu/m2
Nhà bán HXH, Võ Văn Tần, P.6, Quận 3. DT: 7x26, hẻm rộng. Gía: 29.2 tỷ.

15 reviews

19 tỷ 142 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền Phạm Đình Toái, P.6, Q.3. DT: 5 x 26,5m. Giá: 19 tỷ

15 reviews

29 tỷ 72 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 25, Q. Bình Thạnh.

15 reviews

8 tỷ 60 triệu/m2
Bán nhà 16 Nguyễn Công Hoan, P.7, Q.PN.

: 133 m2

Nhà Phố

15 reviews