}
8,746 kết quả

Mua bán nhà đất diện tích từ 60 m2 mặt tiền 2 m2

Sổ hồng
895 triệu 10 triệu/m2
Bán gấp nhà 3 tầng đúc thật. 3PN,2WC. Đường 12m. 86m2/895tr

: 3 tầng : 86 m2 : 3 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.7 tỷ 57 triệu/m2
Bán nhà (4x16m) HXH đường Vười Lài, q.Tân phú. 1trệt + 2lầu + sthượng.

: 64 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
17 tỷ 78 triệu/m2
Cần Bán Biệt Thự Đặng Dung, Phường Tân Định, Q.1, Dt 216M2, Giá Bán 17 Tỷ

: 2 tầng : 216 m2

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ đỏ
1.8 tỷ 29 triệu/m2
Nhà đẹp chính chủ cần bán gấp

Nhà đẹp chính chủ cần bán gấp

Quận Tân Bình, 118/127B/12 Phan huy Ích P15 Q.Tân Bình

: 1 tầng : 61 m2 : 1 tầng : 1

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.95 tỷ 24 triệu/m2
Bán nhà, 1 trệt 2 lầu 4.5x18 giá 1.95 tỷ, HXH đường Lâm Thị Hố( TCH05 củ), P.TCH, Q12

: 81 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
5 tỷ 25 triệu/m2
Bán biệt thự khu dân cư Bình Dân, HBC, Thủ Đức, giá 5 tỷ/10x20

: 3 tầng : 200 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.7 tỷ 28 triệu/m2
Nhanh tay sở hữu nhà hẻm Chánh Hưng,Q.8 94m2

: 94 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.2 tỷ 9 triệu/m2
Cần tiền bán rẻ nhà mới đẹp 3 tầng, 4 PN, diện tích 4m x 19m, giá 2.2 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
5.4 tỷ 51 triệu/m2
Bán nhà hẻm 10m đường Lạc long Quân, P9, Tân Bình, 5X21m, 2 lầu

Quận Tân Bình, hẻm 10m đường Lạc Long Quân, phường 9, quận Tân Bình

: 3 tầng : 105 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3 tỷ 50 triệu/m2
Cần tiền bán gấp nhà hẻm 4m Lê Văn Sỹ. DT : 60 m2. 1 lầu. Giá 3 tỷ

: 2 tầng : 60 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
6.1 tỷ 65 triệu/m2
Bán góc 2 MT đường Nguyễn Cửu Đàm DT ( 4.75 x 19.5m ), giá 6.1 tỷ.

15 reviews

Sổ hồng
1.421 tỷ 13 triệu/m2
Bán nhà nát đường 17, P. Linh Trung, Q. Thủ Đức, 101,5m2, 14 tr/m2

: 102 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
790 triệu 8 triệu/m2
Nhà mặt tiền 3 tầng 3PN đường Nguyễn Hữu Thọ

: 3 tầng : 90 m2 : 3 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

6.3 tỷ 3 triệu/m2
Cần bán gấp nhà Ấp 2, Vĩnh lộc B, H Bình Chánh,(17 x 77m) Giá 6,3 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
1.95 tỷ 24 triệu/m2
​Bán nhà, 1 trệt 2 lầu 4.5x18 giá 1.95 tỷ, HXH đường Lâm Thị Hố ( TCH05 cũ), P.TCH, Q12

: 81 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
9 tỷ 138 triệu/m2
Bán nhà Trần Khắc Chân, P.TĐ, Q.1, DT: 4.3x15, cấp 4, 9 tỷ.

: 0 tầng : 65 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ đỏ Sổ hồng
2 tỷ 25 triệu/m2
Bán Căn hộ ngay Đại học quốc tế RMIT - quận 7

: 18 tầng : 79 m2 : 2 tầng : 2

Chung cư

15 reviews

Sổ đỏ Sổ hồng Giấy phép xây dựng
1.49 tỷ 22 triệu/m2
Duy nhất 2 ngày mua căn hộ giá rẻ nhất khu vực được tặng ngay 35 triệu.

: 1 tầng : 65 m2 : 2 tầng : 2

Chung cư cao cấp

15 reviews

Sổ hồng
2.2 tỷ 11 triệu/m2
Tôi cần bán gấp nhà 1 T,2L, mái đúc, 4 P.ngủ, sân thượng, nhà tuyệt đẹp

: 3 tầng : 190 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.7 tỷ 50 triệu/m2
DA River Gate kế Q.1 – căn hộ và văn phòng, Liên hệ Phòng Kinh Doanh ngay!

Quận 4, 151 - 155 Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Tp HCM

: 33 tầng : 74 m2 : 2 tầng : 2

Chung cư cao cấp

15 reviews