}
9,831 kết quả

Mua bán nhà đất diện tích từ 70 m2 giá từ 2 tỷ

Sổ hồng
7 tỷ 75 triệu/m2
Bán nhà hxh cách mạng tháng tám, p. 10, q. 3.

Bán nhà hxh cách mạng tháng tám, p. 10, q. 3.

Quận 3, Cách Mạng Tháng Tám

: 93 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
16.2 tỷ 115 triệu/m2
Cần Bán gấp nhà mặt tiền đường Trường Sơn – Quận 10, DT: 7 x20m. giá 16.2tỷ

15 reviews

3.8 tỷ 44 triệu/m2
Nhà Lê Văn Thọ Phường11 - Gò Vấp

Nhà Lê Văn Thọ Phường11 - Gò Vấp

Quận Gò Vấp, Lê Văn Thọ Phường11- Gò Vấp

: 85 m2 : 4 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
7 tỷ 89 triệu/m2
Bán gấp nhà HXH đường Lê Văn Sỹ, P14, Q3

Bán gấp nhà HXH đường Lê Văn Sỹ, P14, Q3

Quận 3, đường Lê Văn Sỹ, P14, Q3

: 2 tầng : 78 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
18 tỷ 250 triệu/m2
Bán MT Trần Quang Khải, P.Tân Định, Q1: DT 4x23 giá: 18 tỷ

15 reviews

7.5 tỷ 62 triệu/m2
Nhà bán cấp 4 HXH đường Phạm Viết Chánh P19 BT

15 reviews

22.0001 tỷ 129 triệu/m2
Bán Nhà MT Trần Thiện Chánh Q10, 10m x 16,5m 1 Hầm 4 Lầu Giá 22 Ty

15 reviews

6 tỷ 85 triệu/m2
Bán nhà hẻm 5m, Bàn Cờ, Phường 3, Quận 3, Tp.HCM, 70 m2

15 reviews

5.3 tỷ 53 triệu/m2
Nhà đẹp, HXH 12m, 5x18m, cần bán

Nhà đẹp, HXH 12m, 5x18m, cần bán

Quận Tân Bình, 14/13/20 Cộng Hòa

: 100 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3 tỷ 30 triệu/m2
Bán nhà gần cv Hoàng Văn Thụ giá 3 tỷ

Bán nhà gần cv Hoàng Văn Thụ giá 3 tỷ

Quận Tân Bình, 437/4 Hoàng Văn Thụ

: 1 tầng : 98 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

4.9 tỷ 64 triệu/m2
Cần tiền làm ăn ngay nên bán gấp nhà phố mới xây tiện kinh doanh Giá 4.9 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
2.288 tỷ 8 triệu/m2
Cần bán gấp đất nền mặt tiền hẻm nhựa 10m, SH, MTG

: 286 m2

Đất thổ cư

15 reviews

Sổ đỏ Giấy phép xây dựng
140.0001 tỷ 24 triệu/m2
Bán đất biệt thự số 150 Nguyễn Văn Hưởng, quận 2

: 5,800 m2

Đất thổ cư

15 reviews

300 tỷ 16 triệu/m2
Bán 18,000 m2 mặt tiền đặng văn bi - bình thọ thủ đức giá 16 triệu/m2

15 reviews

Giấy phép xây dựng
2.572 tỷ 34 triệu/m2
CĐT Hưng Thịnh thanh lý giá gốc SKY CENTER B7-10 view Hồ bơi, công viên !!

: 18 tầng : 74 m2 : 2 tầng : 2

Chung cư cao cấp

15 reviews

7.132 tỷ 51 triệu/m2
Căn hộ hạng sang dễ cho thuê đang cần bán gấp: Xi River View Thảo điền quận

Quận 2, 190 Nguyễn Văn Hưởng, P.An Phú, Q.2 Phường An Phú, Quận 2, TP.Hồ Chí Minh Quận 2

: 138 m2

Chung cư cao cấp

15 reviews

2.8 tỷ 32 triệu/m2
Bán CH Park7 Vinhomes Central Park view sông trực diện giá chỉ bằng Masteri

: 85 m2

Chung cư cao cấp

15 reviews

Giấy phép xây dựng
2 tỷ 24 triệu/m2
CH ở liền cách Sân bay Tân Sơn Nhất 15 Phút! Thanh Toán 50%!

: 16 tầng : 83 m2 : 2 tầng : 2

Chung cư cao cấp

15 reviews

Sổ hồng
21.5 tỷ 255 triệu/m2
Bán Nhà MT Quận 1, Đường Ký Con, Phường Nguyễn Thái Bình.

15 reviews