}
6,097 kết quả

Mua bán nhà đất mặt tiền 1 m2 giá từ 1 tỷ

Sổ hồng
9 tỷ 112 triệu/m2
Bán gấp nhà mặt tiền Hoàng Văn Thụ, P.4, Tân Bình, 4X20m, 2 lầu

Quận Tân Bình, mặt tiền HOÀNG VĂN THỤ, P4, Tân Bình

: 3 tầng : 80 m2 : 4 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
6.5 tỷ 85 triệu/m2
Bán nhà Gò Vấp, hẻm xe tải Lê Đức Thọ, Phường 17. DT: 5.2x17m. Giá: 6.5 tỷ

: 4 tầng : 76 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.8 tỷ 28 triệu/m2
Cần tiền bán gấp nhà đường TTN 05,P.TTN, q 12

: 1 tầng : 97 m2 : 2 tầng : 1

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.78 tỷ 16 triệu/m2
Bán nhà, 1 trệt 1 lầu 5x22 giá 1.78 tỷ, MT đường nhựa 10m Khu Xuyên Á, P.TCH, Q12

: 110 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.95 tỷ 59 triệu/m2
Vip Nhà Hẻm 3m Vĩnh Viễn P. 4, Q. 10, Giá 1.95 Tỉ

Vip Nhà Hẻm 3m Vĩnh Viễn P. 4, Q. 10, Giá 1.95 Tỉ

Quận 10, Vĩnh Viễn Phường 4, Quận 10

: 2 tầng : 33 m2 : 1 tầng : 1

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.05 tỷ 19 triệu/m2
Bán Nhà MT đường số 1, P. TNP B, Q. 9, 107m2, Giá 2,05 tỷ

: 1 tầng : 107 m2 : 2 tầng : 1

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.45 tỷ 37 triệu/m2
Hot! Hot! Bán gấp nhà hẻm xe hơi Hồng Bàng Q.11 65m2 giá 2.45 tỷ!

15 reviews

Giấy phép xây dựng
1.6 tỷ 22 triệu/m2
Bán căn hộ Saigonres Bình Thạnh, Ngân hàng Vietinbank bảo lãnh toàn dự án, Giá 1,6 tỷ/ căn

: 7 tầng : 72 m2 : 2 tầng : 2

Chung cư cao cấp

15 reviews

Giấy phép xây dựng
1.57 tỷ 22 triệu/m2
Căn hộ mới nội thất đầy đủ trả góp 20 tháng, chỉ 1,57 tỷ, tiện ích đầy đủ

: 22 tầng : 71 m2 : 2 tầng : 2

Chung cư cao cấp

15 reviews

Sổ hồng
1.4 tỷ 25 triệu/m2
Nhà ở liền kề quận 12-Sổ hồng riêng - Tặng nội thất . Gía tốt.

: 2 tầng : 55 m2 : 2 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
5.1 tỷ 60 triệu/m2
Nhà bán hai mặt tiền HXH đường Nguyễn Văn Đậu.

Nhà bán hai mặt tiền HXH đường Nguyễn Văn Đậu.

Quận Bình Thạnh, Nguyễn Văn Đậu

: 2 tầng : 84 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.5 tỷ 33 triệu/m2
Bán căn hộ Cantavil an phú, 2PN , full nội thất đẹp chỉ 2 tỷ 5.

: 75 m2 : 2 tầng : 1

Chung cư cao cấp

15 reviews

Sổ hồng
1.9 tỷ 14 triệu/m2
Chỉ với 1,9 tỷ sở hữu căn hộ - Gần phố Nguyễn Huệ, Q. 1

: 33 tầng : 133 m2 : 3 tầng : 2

Chung cư cao cấp

15 reviews

4.7 tỷ 54 triệu/m2
Bán Nhà Phố Cấp 4 Đường Trần Não Quận 2

: 1 tầng : 86 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ đỏ
4.5 tỷ 37 triệu/m2
Bán nhà hẻm 4m Nguyễn Hồng Đào, P.14, Tân Bình, dt: 5.5x22m2, cấp 4 xây 2013

Quận Tân Bình, hẻm 4m Nguyễn Hồng Đào, P14, Tân Bình

: 1 tầng : 120 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

2.6 tỷ 23 triệu/m2
Cần tiền bán gấp nhà đẹp 4 x 28m đúc 3 tấm 2,6 tỷ xem là thích, QL13, HBP, Thủ Đức

: 3 tầng : 112 m2 : 4 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
9.6 tỷ 73 triệu/m2
Định cư bán gấp 21/10 Trần Đình Xu Quận 1, HXH, kinh doanh, cho thuê

15 reviews

Sổ hồng
2.5 tỷ 16 triệu/m2
Bán nhà 1 trệt 2 lầu, Phường Cát Lái, Quận 2, đường 6m

Bán nhà 1 trệt 2 lầu, Phường Cát Lái, Quận 2, đường 6m

Quận 2, Đường số 30, Phường Cát Lái, Quận 2

: 3 tầng : 156 m2 : 3 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.05 tỷ 73 triệu/m2
Nhà Mặt tiền Hiệp Nhất,P4,QTB-DT 4x7m giá 2.05 tỷ.

: 28 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.4 tỷ 48 triệu/m2
Nhà đúc 3 tấm chính chủ,đường 20 Phạm Văn Đồng, 4PN 6WC, 70 m2

Quận Thủ Đức, đường 20 Hiệp Bình Chánh

: 4 tầng : 70 m2 : 4 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews