}
10,124 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 1 tỷ đến 15 tỷ

Sổ đỏ Sổ hồng Giấy phép xây dựng
3.5 tỷ 50 triệu/m2
Nhà Phạm Văn Đồng đúc 3 tấm có chỗ để xe hơi kết nối khu Thanh Đa

: 3 tầng : 70 m2 : 4 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.35 tỷ 58 triệu/m2
Nhà bán Lạc Long Quân HXH 6m ,P3 , Q11

: 1 tầng : 40 m2

Nhà Phố

15 reviews

2.3 tỷ 46 triệu/m2
Nhà HXH 3.5x12.5m đường Âu Cơ, P 10, Tân Bình.

15 reviews

6 tỷ 103 triệu/m2
Bán Nhà Hẻm 7m Đường Hòa Hảo P5 Q10 Giá Tốt

15 reviews

Sổ hồng
7.2 tỷ 128 triệu/m2
Gia đình về Trung, bán nhà HXH 10m đường Tô Hiến Thành – P12 – Q10

15 reviews

Sổ hồng
10.2 tỷ 61 triệu/m2
Cần Bán mặt tiền đường Ba Vì, khu sân bay, P. 4. Q. Tân Bình

: 1 tầng : 165 m2

Nhà Phố

15 reviews

6.9 tỷ 62 triệu/m2
Cần bán gấp nhà mặt tiền Trường Sa P. Tân Định

15 reviews

11 tỷ 220 triệu/m2
BÁn Nhà Mặt Tiền Cù Lao Phú Nhuận

: 50 m2

Nhà Phố

15 reviews

1.45 tỷ 18 triệu/m2
Bán nhà 4x20m, giá 1.45 tỷ,

: 2 tầng : 80 m2 : 3 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.55 tỷ 41 triệu/m2
Bán nhà hẻm 4m Xuân Hồng. Giá 1,55 tỷ

Bán nhà hẻm 4m Xuân Hồng. Giá 1,55 tỷ

Quận Tân Bình, Cộng Hoà

: 2 tầng : 37 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

5.364 tỷ 0 triệu/m2
Lô đất biệt thự trong dự án bán, Cư Xá Văn Thánh Bắc, P.25, Q.Bình Thạnh. D

Quận Bình Thạnh, Cư Xá Văn Thánh Bắc, P.25, Q.Bình Thạnh.

: 44,712 m2

Nhà Phố

15 reviews

8.9 tỷ 130 triệu/m2
Bán nhà hxh 7m, Cao Thắng, F 12, Q10

Bán nhà hxh 7m, Cao Thắng, F 12, Q10

Quận 10, Cao Thắng, P12, Q10

: 68 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.68 tỷ 30 triệu/m2
Cấn bán gấp nhà hẻm 4m Gò Dầu DT: 4x14, nhà cấp 4, giá: 1,68 tỷ

15 reviews

2.7 tỷ 28 triệu/m2
Các lý do để mua Melosa Garden

Các lý do để mua Melosa Garden

Quận 9, Vành đai trong

: 96 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

2.7 tỷ 28 triệu/m2
Tại sao phải mua Melosa Garden ?

Tại sao phải mua Melosa Garden ?

Quận 9, Vành đai trong

: 96 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
1.17 tỷ 16 triệu/m2
Nhà 4m x 19m sỏ hồng riêng 1 tỷ 170 triệu hỗ trợ vay ngân hàng 70% lãi suất

: 1 tầng : 72 m2 : 3 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

5.3 tỷ 25 triệu/m2
Bán nhà biệt thự 1 trệt 3 lầu mặt tiền đường Nguyễn Tuyển giá 5,3 tỷ còn TL

15 reviews

Sổ đỏ Sổ hồng Giấy phép xây dựng
1.25 tỷ 16 triệu/m2
Bán nhà gấp 1 sẹc đường chính gần trường học Q.Bình Tân

: 2 tầng : 75 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews