}
10,124 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 1 tỷ đến 15 tỷ

2 tỷ 52 triệu/m2
Bán nhà hẻm Tự Lập, P.4, Q.TB. DT: 3.2x12.5m(NH 3,4m)

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
1.65 tỷ 24 triệu/m2
Bán nhà 1 trệt, 1 lầu đường 7, Linh Trung, DT: 67m2, chỉ với 1.65 tỷ

: 1 tầng : 67 m2 : 3 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.6 tỷ 17 triệu/m2
Cơ hội an cư tại Khu đô thị Phú Mỹ Hưng 2 chỉ với 2,6 tỷ.

15 reviews

Sổ hồng
5.8 tỷ 105 triệu/m2
Cần bán nhà HXH quận 1 đường Đề Thám.

15 reviews

9.1 tỷ 185 triệu/m2
CẦN BÁN GẤP nhà Nguyễn Thị Minh Khai quận 3

: 49 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.5 tỷ 10 triệu/m2
Nhà xây mới 100%, 4 x 16 đúc kiên cố 3 tấm, giá 1,5 tỷ, vị trí đẹp

: 3 tầng : 150 m2 : 4 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.55 tỷ 25 triệu/m2
Bán nhà sổ hồng giá rẻ, gần chợ gần trường giao thông thuận tiện

Quận Bình Tân, liên khu 5-6 phường bình hưng hòa B quận Bình Tân

: 3 tầng : 60 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.35 tỷ 36 triệu/m2
Bán nhà hướng đông nam, diện tích 4,5x12 nở hậu 5,5m, gần đường Quang Trung

15 reviews

Sổ hồng
2.6 tỷ 40 triệu/m2
Bán nhà 100% Phạm Văn Chiêu, hướng nam, gần chợ, trường học, diện tích 4x16

15 reviews

1.35 tỷ 25 triệu/m2
Bán nhà 1 trệt, 1 lầu, 4x13m, giá 1,35tỷ, HXH đường TTH20,P.TTH, Quân12

: 2 tầng : 52 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

5.8 tỷ 85 triệu/m2
Bán nhà Nguyễn Đình Chiểu. DT: 4,5 x 15m. 3 lầu. Gía 5.8 tỷ.

: 4 tầng : 68 m2 : 5 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

11.8 tỷ 173 triệu/m2
Bán nhà Hẻm ô tô, Đinh Tiên Hoàng - P Đa Kao - Q.1

Bán nhà Hẻm ô tô, Đinh Tiên Hoàng - P Đa Kao - Q.1

Quận 1, Đinh Tiên Hoàng - P Đa Kao - Q.1

: 68 m2

Nhà Phố

15 reviews

12 tỷ 100 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Trọng Tuyển, P. 2, Q. Tân Bình. DT 5 x 24m, 3 lầu

15 reviews

Sổ hồng
12.5 tỷ 62 triệu/m2
Bán nhà MT Độc Lập, 8x25m, 1 lầu, 12.5 tỷ, gần Tân Hương

: 1 tầng : 200 m2

Nhà Phố

15 reviews

7.3 tỷ 97 triệu/m2
Bán nhà đẹp mặt tiền Trần Kế Xương, P. 2, 7.3 tỷ

15 reviews

14 tỷ 90 triệu/m2
Cần bán nhà MT Lê Quang Định, P.14, Bình Thạnh

Cần bán nhà MT Lê Quang Định, P.14, Bình Thạnh

Quận Bình Thạnh, Lê Quang Định

: 154 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.2 tỷ 11 triệu/m2
Bán nhà MT nb Đường Cao Thắng,Q.3,DT: 6x17 ,1 trệt 1 lầu st,mới đẹp, khu c

15 reviews

Sổ hồng
2.9 tỷ 63 triệu/m2
Bán nhà Bình Thạnh, hẻm Nguyễn Thiện Thuật. P24, DT 4x11m, giá 2,9 tỷ

Quận Bình Thạnh, Nguyễn Thiện Thuật. P24, BÌnh Thạnh

: 46 m2 : 3 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.6 tỷ 31 triệu/m2
Bán nhà 1 trệt 2 lầu 4.6x11m giá 1.6 tỷ, HXH đường HT13, P.HT, Quận 12

: 51 m2

Nhà Phố

15 reviews