}
10,124 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 1 tỷ đến 15 tỷ

13.5 tỷ 153 triệu/m2
Gấp! Tôi Cần Bán Nhà 2 mặt tiền Lê Văn Sỹ, Q3, DT 4x17m, giá 13,5 tỷ,

15 reviews

5.1 tỷ 65 triệu/m2
Bán Nhà Giá Rẻ Vĩnh Viễn 6x13m Q10, 2 Tầng Giá 5.1 Tỷ

15 reviews

Sổ hồng
2.1 tỷ 55 triệu/m2
Nhà 2 lầu Âu Dương Lân,,Q8 -DT 3x12.5m giá 2.1 tỷ

15 reviews

5.25 tỷ 67 triệu/m2
Bán nhà MT Độc Lập ,Tân Thành, Tân Phú, dt: 4x19.5m, giá: 5.25 tỷ

Quận Tân Phú, MT Độc Lập ,Tân Thành, Tân Phú

: 78 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ đỏ Sổ hồng Giấy phép xây dựng
2.6 tỷ 26 triệu/m2
Nhà quận 12 gần trường CĐ Điện lực xây mới 3 tấm DT: 5m x 20m 2,6 tỷ

: 3 tầng : 100 m2 : 3 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

5.5 tỷ 55 triệu/m2
Bán nhà hẻm Phan Đình Phùng. DT: 4.45 x 23m.

: 3 tầng : 100 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
4.9 tỷ 25 triệu/m2
Bán nhà hẻm 4m Lý Chính Thắng P8-Q3, 3.8x17m,2 Lầu + ST, 194 m2, Giá 4,9 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
14 tỷ 159 triệu/m2
Bán nhà Q.1, Lê Thị Riêng,P.Bến Thành - DT: 4x22, Trệt,5 lầu- 14 tỷ.

15 reviews

Sổ hồng
1.23 tỷ 5 triệu/m2
Cần tiền bán GẤP nhà hẻm Trần Xuân Soạn, Quận 7

: 2 tầng : 245 m2 : 2 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

7 tỷ 97 triệu/m2
Bán nhà hẻm 4m Nguyễn Thị Minh Khai, P Đa Kao, Q1. DT: 4x18m, 2 lầu. 7 tỷ

Quận 1, hẻm 4m Nguyễn Thị Minh Khai, P Đa Kao, Q1

: 72 m2

Nhà Phố

15 reviews

9.8 tỷ 200 triệu/m2
Bán GẤP MT Rạch Bùng Binh , P7 , Quận 3 , 1 Trệt , 1 Lửng , 4 Lầu .

15 reviews

4.4 tỷ 97 triệu/m2
Bán Gấp HXH Hoàng Văn Thụ , P14 , Quận Phú Nhuận. Giá rẻ 4.4 tỷ

15 reviews

2.75 tỷ 41 triệu/m2
Bán nhà HXH 4m đường số 9, P.9, Q. Gò vấp, dt 4x17

: 66 m2

Nhà Phố

15 reviews

6 tỷ 75 triệu/m2
Bán GẤP nhà đường Điện Biên Phủ , P Đakao , Quận 1 . Giá 6 tỷ

15 reviews

1.97 tỷ 35 triệu/m2
Bán nhà giá 1.97 tỷ, đường Quang trung, P.8, Q.Gò Vấp, hẻm 3.5m.

: 55 m2 : 3 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.7 tỷ 66 triệu/m2
Cần bán gấp giá rẻ nhà phố mới xây tuyệt đẹp, giá chỉ 3.7 tỷ, HXH

15 reviews

7.5 tỷ 94 triệu/m2
Bán gấp nhà 365D Trần Hưng ĐẠO ngang 3.9 nở hậu 5.6 dài 16,7m

15 reviews

12.8 tỷ 182 triệu/m2
Bán Nhà góc 2 MT HXH Sư Vạn Hạnh (ND),P12, Q10. DT: 6,9x9,9m. 12,8 tỷ

15 reviews

9.8 tỷ 81 triệu/m2
Bán nhà hẻm xe hơi Trần Đình Xu, P.Cô Giang, Q.1. DT: 4x30m. Giá:9,8tỷ

15 reviews

9.2 tỷ 135 triệu/m2
Bán nhà HXH quận 1 đường Lý Văn Phức, 4x17.

Bán nhà HXH quận 1 đường Lý Văn Phức, 4x17.

Quận 1, 25/25 Trần Khắc Chân

: 68 m2

Nhà Phố

15 reviews