}
10,124 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 1 tỷ đến 15 tỷ

5.6 tỷ 67 triệu/m2
141/3 Hoàng Văn Thụ 4,8x17,5 vuông vức giá 5,6 tỷ

141/3 Hoàng Văn Thụ 4,8x17,5 vuông vức giá 5,6 tỷ

Quận Phú Nhuận, 181 Hoàng Văn Thụ

: 83 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
13.5 tỷ 137 triệu/m2
Bán gấp nhà phố quận 10

Bán gấp nhà phố quận 10

Quận 10, sư vạn hạnh

: 3 tầng : 98 m2

Nhà Phố

15 reviews

8.5 tỷ 130 triệu/m2
Cần bán nguyên căn MT Đinh Tiên Hoàng, Q.1, Tp Hồ Chí Minh

: 65 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.05 tỷ 16 triệu/m2
Cần Bán Nhà Phố 1,05 Tỷ, 4 x 13 m, Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9

15 reviews

1.55 tỷ 25 triệu/m2
Nhà SHR xây mới 2 phòng ngủ, 3WC gần cao đẳng Điện Lực p Thạnh Xuân q12

15 reviews

6.3 tỷ 3 triệu/m2
Cần bán gấp nhà Ấp 2, Vĩnh lộc B, H Bình Chánh,(17 x 77m) Giá 6,3 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
1.95 tỷ 24 triệu/m2
​Bán nhà, 1 trệt 2 lầu 4.5x18 giá 1.95 tỷ, HXH đường Lâm Thị Hố ( TCH05 cũ), P.TCH, Q12

: 81 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
9 tỷ 138 triệu/m2
Bán nhà Trần Khắc Chân, P.TĐ, Q.1, DT: 4.3x15, cấp 4, 9 tỷ.

: 0 tầng : 65 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

5.2 tỷ 68 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền Nguyên Súy Quận Tân Phú

Bán nhà mặt tiền Nguyên Súy Quận Tân Phú

Quận Tân Phú, Đường Nguyễn Súy

: 76 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.8 tỷ 15 triệu/m2
Nhà ngay đường nguyễn oanh gò vấp phường 15 gò vấp

Nhà ngay đường nguyễn oanh gò vấp phường 15 gò vấp

Quận Gò Vấp, 13/35 To 35 Đường Số 8

: 3 tầng : 250 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3 tỷ 83 triệu/m2
Bán nhà hẻm Đồng Nai, phường 15, quận 10, TPHCM.

15 reviews

Sổ hồng
2.2 tỷ 11 triệu/m2
Tôi cần bán gấp nhà 1 T,2L, mái đúc, 4 P.ngủ, sân thượng, nhà tuyệt đẹp

: 3 tầng : 190 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

12.2 tỷ 40 triệu/m2
Nhà mới tuyệt đẹp HXH Điện Biên Phủ, 5,5x22m, 2 lầu, áp mái.

Quận 10, Điện Biên Phủ, Phường 11, Quận 10.

: 3 tầng : 300 m2 : 5 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

4.15 tỷ 78 triệu/m2
Bán gấp nhà HXH 1 sẹt thẳng đườg Lê Quang Định

15 reviews

Sổ hồng
2.6 tỷ 15 triệu/m2
nhà phố đẹp khu an ninh .chính chủ bao ra sổ ,tại huỳnh tấn phát

: 3 tầng : 165 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

13 tỷ 152 triệu/m2
Bán căn góc 2MT Lê Văn Sỹ, Q3, DT:4.2x18m, 2 tầng

15 reviews

1.95 tỷ 21 triệu/m2
Bán nhà, 1 trệt 2 lầu 5x18 giá 1.95 tỷ, HXH đường Lâm Thị Hố (TCH05 củ), P.TCH, Q12

: 3 tầng : 90 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.4 tỷ 50 triệu/m2
Nhà Phố Spring House Cách cầu Bình Lợi 600m

: 3 tầng : 68 m2 : 5 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

6 tỷ 101 triệu/m2
Bán Nhà Đường Điện Biện Phủ, Quận 3, DT : 4.3 x 13.6 m, 6 Tỷ

15 reviews

1.07 tỷ 14 triệu/m2
Bán gấp nhà mới xây DT 5x15, sổ hồng riêng bao sang tên

Bán gấp nhà mới xây DT 5x15, sổ hồng riêng bao sang tên

Huyện Hóc Môn, Thới Tam Thôn 8 - Thới Tam Thôn - Hóc Môn

: 75 m2

Nhà Phố

15 reviews