}
10,124 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 1 tỷ đến 15 tỷ

Sổ đỏ Sổ hồng
3.8 tỷ 55 triệu/m2
Cần tiền làm ăn nên bán gấp nhà mới xây cùng toàn bộ nội thất gỗ cao cấp Q. TB

15 reviews

6 tỷ 100 triệu/m2
Bán nhà MT Cư Xá Đô Thành P4, Q3. DT :3.5x17m. Giá: 6 tỷ

15 reviews

7 tỷ 166 triệu/m2
Bán nhà HXT Trần Phú, P.7, Q.5. DT: 3.5 x 12m. Giá: 7 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
3.15 tỷ 0 triệu/m2
BÁN GẤP nhà Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh. DT nhà 53.95m2

: 2 tầng : 5,395 m2 : 4 tầng

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2 tỷ 33 triệu/m2
Bán nhà MT Hiệp Nhất, Phường 4, Tân Bình

Bán nhà MT Hiệp Nhất, Phường 4, Tân Bình

Quận Tân Bình, Hiệp Nhất, Phường 4, Tân Bình

: 1 tầng : 60 m2 : 3 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

1.7 tỷ 28 triệu/m2
bán nhà 1 trệt 1 lầu đường 297 Phước Long B 1,7 tỷ

15 reviews

6.8 tỷ 61 triệu/m2
Bán GẤP Biệt Thự đường Bạch Đằng , P2 BT, 10x11m , Giá 6,8 tỷ

15 reviews

6.5 tỷ 69 triệu/m2
Bán nhà hẻm 6m Trần Quang Diệu, P.14, Q.3

: 2 tầng : 93 m2 : 3 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

12.5 tỷ 125 triệu/m2
Bán nhà MT Nguyễn Văn Mai q.3, 100m2, gần trung tâm, khu sầm uất

15 reviews

8.8 tỷ 100 triệu/m2
Bán Nhà Mặt Tiền Đặng Dung, quận 1, DT :5 x 14m, Giá 8.8 tỷ

15 reviews

1.15 tỷ 11 triệu/m2
Bán Nhà Chính CHủ 4m x 12,5m 1 trệt 1 lầu 2PN

Bán Nhà Chính CHủ 4m x 12,5m 1 trệt 1 lầu 2PN

Huyện Nhà Bè, lê văn lương - phước kiển - nhà bè

: 2 tầng : 96 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

8.5 tỷ 141 triệu/m2
Nhà Bán Đường Nguyễn Chí Thanh Phường 02 Quận 10 TPHCM

15 reviews

Sổ hồng
11 tỷ 66 triệu/m2
Biệt Thự Đường Tô Hiến Thành P.12 Q.10 DT:7.2x23

: 2 tầng : 166 m2

Nhà Phố

15 reviews

13.5 tỷ 160 triệu/m2
Chính chủ bán nhà HXH đg Lý Tự Trọng-Q1. DT 4mx24m,NH 4.2m.

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
3.5 tỷ 50 triệu/m2
Bán gấp nhà xây mới đúc 3 tấm sân để xe hơi,4PN 6WC nội thất cao cấp

: 3 tầng : 70 m2 : 4 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.6 tỷ 23 triệu/m2
Bán nhà cấp 4 mặt tiền Nguyễn Duy Trinh, Quận 2

: 69 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.7 tỷ 33 triệu/m2
MELOSA Dự án Quy mô chưa từng có của Khang Điền

: 2 tầng : 80 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.5 tỷ 63 triệu/m2
Bán nhà , P.TĐ, Q.1 Trần Khắc Chân, DT: 5x11, 1 lầu , 3.5 tỷ.

: 1 tầng : 55 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.9 tỷ 22 triệu/m2
Cần tiền bán nhà 1 trệt 2 lầu 3 tấm 4 phòng ngủ khu Nam Long phường Thạnh

15 reviews

Sổ hồng
11 tỷ 130 triệu/m2
Bán nhà HXH Trần Khắc Chân, F Tân định Q 1, 7x12m giá 11 tỷ

: 1 tầng : 84 m2

Nhà Phố

15 reviews