}
10,124 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 1 tỷ đến 15 tỷ

Sổ hồng
12.3 tỷ 1 triệu/m2
Bán nhà Hẻm 5m đường Nguyễn Văn Nguyễn, Q1, TĐ

: 11,325 m2

Nhà Phố

15 reviews

11.5 tỷ 113 triệu/m2
Bán nhà HXH Mạc Đỉnh Chi quận 1. DT: 6 x 15m.

15 reviews

1.65 tỷ 39 triệu/m2
Bán nhà Đường Số 13, P.4, Q.8, Dt3.5x12m, hướng Tây Nam, giá 1.65 tỷ/TL

15 reviews

3.55 tỷ 63 triệu/m2
Bán nhà mới Bạch Đằng, P.24, Q.Bình Thạnh, Dt 4x14m, hướng Tây Bắc

: 56 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.7 tỷ 54 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền đường xe tải 4x12.5 Nguyễn Kiệm P3 Gò Vấp

15 reviews

2.85 tỷ 51 triệu/m2
Cần bán nhà hẻm xe máy 108/35A Thích Quảng Đức, P. 5, Phú Nhuận, DT: 3x18m, nở hậu, giá 2.85 tỷ

15 reviews

13.5 tỷ 281 triệu/m2
Gấp!Bán nhà MT cực đẹp Nguyễn Thiện Thuật, Q3,4 x 12m, 6 lầu, 13,5 tỷ.

15 reviews

Sổ hồng
2.1 tỷ 20 triệu/m2
Nhà 7 x 15 = 2,1 Tỷ {2 Lầu 1 Trệt 5PN - 4WC} GARA Otô riêng 2 mặt tiền nhựa 12m SHR Khu dân cư

: 3 tầng : 105 m2 : 5 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.9 tỷ 1 triệu/m2
Bán nhà hẻm xe hơi đường Hoàng Hoa Thám, P.5,Q.PN

Bán nhà hẻm xe hơi đường Hoàng Hoa Thám, P.5,Q.PN

Quận Phú Nhuận, HOÀNG HOA THÁM

: 3 tầng : 3,900 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
3.4 tỷ 48 triệu/m2
Bán nhà 2 mặt tiền, KDC Hiệp Bình Chánh, 1 trệt 3 lầu, 4PN, 6WC, sân để ôtô

Quận Thủ Đức, Đường 22, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Tp Hồ Chí Minh

: 3 tầng : 70 m2 : 4 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

11.6 tỷ 181 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền đường Cô Giang Q.1, giá 11.6 tỷ.

: 4 tầng : 64 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ đỏ Sổ hồng Giấy phép xây dựng
1.57 tỷ 26 triệu/m2
Cần bán nhà đúc 2,5 tấm hướng Đ.Nam (4x15m) giá 1,57 tỷ đường 5m Thạnh Lộc 19, P.Thạnh Lộc, Q.12

15 reviews

Sổ hồng
12 tỷ 101 triệu/m2
Bán nhà HXH đường Vườn Chuối P4, Q3, DT: 6,2mx19m

: 5 tầng : 118 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.5 tỷ 16 triệu/m2
Thanh toán 30% nhân ngay nhà mặt phố + sổ Hồng khu đô thị Phú Mỹ Hưng 2.

15 reviews

Sổ hồng
1.75 tỷ 51 triệu/m2
Cần bán gấp nhà hẻm Bùi Quang Là, Phường 12, Quận Gò Vấp

: 3 tầng : 34 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

6.3 tỷ 161 triệu/m2
NHÀ CỰC RẺ đường Bùi Viện, Quận 1 cần bán gấp

15 reviews

6.2 tỷ 60 triệu/m2
bán nhà 2 mặt tiền Dương Văn Cam Linh Tây 6,2 tỷ/102m2

: 102 m2

Nhà Phố

15 reviews

6 tỷ 50 triệu/m2
Bán nhà hẻm xe hơi Bùi Hữu Nghĩa, P. 2, Q. Bình Thạnh. DT 10 x 12m, 1 lầu

15 reviews

15 tỷ 208 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền Trần Quang Khải, P.TĐ, Q.1.

15 reviews

Sổ hồng
4.35 tỷ 181 triệu/m2
Bán gấp nhà mặt tiền Tân Phước , p 6, q10, DT: 4.07 X 5.9

15 reviews