}
5,884 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 1 tỷ đến 6 tỷ

Sổ hồng
1.35 tỷ 24 triệu/m2
Cần bán gấp căn nhà hẻm xe hơi Thống Nhất. 1,35 tỷ SHR 2015

: 56 m2 : 2 tầng : 1

Nhà Phố

15 reviews

3.9 tỷ 32 triệu/m2
Bán mặt tiền Ngô Quyền, khu Kiến Thiết 3,9 tỷ/120m2

: 120 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.6 tỷ 30 triệu/m2
Bán nhà đẹp Đường Đình Phong Phú TNP B Quận 9 1,6 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
1.3 tỷ 14 triệu/m2
Bán nhà phố vườn giá tốt nhất Bắc Sài Gòn, chỉ từ 450 triệu nhận nhà ở ngay

: 2 tầng : 90 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
3.4 tỷ 11 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền đường 21 HBc

Bán nhà mặt tiền đường 21 HBc

Quận Thủ Đức, Đường số 21

: 4 tầng : 300 m2 : 4 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

2.4 tỷ 37 triệu/m2
Mua Nhà Mới Đón Lộc Vào Nhà, DT 4m x 16m, 1 trệt 2 lầu, giá 2,4 tỷ

: 3 tầng : 64 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

3.7 tỷ 56 triệu/m2
Bán gấp nhà hẻm 114/ Nguyễn Hữu Dật:4mx16.5m,đúc 3 lầu. 3,7 tỷ TL

15 reviews

4.7 tỷ 52 triệu/m2
Bán biệt thự mini 3MT hẻm Tân Kỳ Tân Quý, Q.Tân Phú, dt: 6x15m, 4.7 tỷ

Quận Tân Phú, 3MT Tân Kỳ Tân Quý, P.Sơn Kỳ , Q.Tân Phú (Gần Lê Trọng Tấn)

: 90 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.49 tỷ 51 triệu/m2
Bán nhà đường 8m Phạm Văn Đồng gần cầu Bình Lợi

: 68 m2 : 5 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
1.35 tỷ 10 triệu/m2
Bán căn hộ mới xây, tặng ngay bộ bàn ăn và tủ bếp

: 3 tầng : 132 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.15 tỷ 32 triệu/m2
Bán nhà hẻm CX Phú Lâm A, P.12, Q.6, DT 5x7m, hướng Đông-Bắc, giá 1.15 tỷ.

15 reviews

Sổ hồng
2.8 tỷ 28 triệu/m2
Cần tiền bán gấp nhà đường TTN 05,P.TTN, q 12

: 1 tầng : 97 m2 : 2 tầng : 1

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.78 tỷ 16 triệu/m2
Bán nhà, 1 trệt 1 lầu 5x22 giá 1.78 tỷ, MT đường nhựa 10m Khu Xuyên Á, P.TCH, Q12

: 110 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.95 tỷ 59 triệu/m2
Vip Nhà Hẻm 3m Vĩnh Viễn P. 4, Q. 10, Giá 1.95 Tỉ

Vip Nhà Hẻm 3m Vĩnh Viễn P. 4, Q. 10, Giá 1.95 Tỉ

Quận 10, Vĩnh Viễn Phường 4, Quận 10

: 2 tầng : 33 m2 : 1 tầng : 1

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.05 tỷ 19 triệu/m2
Bán Nhà MT đường số 1, P. TNP B, Q. 9, 107m2, Giá 2,05 tỷ

: 1 tầng : 107 m2 : 2 tầng : 1

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.45 tỷ 37 triệu/m2
Hot! Hot! Bán gấp nhà hẻm xe hơi Hồng Bàng Q.11 65m2 giá 2.45 tỷ!

15 reviews

Sổ hồng
2.3 tỷ 47 triệu/m2
Nhà Hẻm 4M, Lương Thế Vinh , P.TTH, 4 x 12

Nhà Hẻm 4M, Lương Thế Vinh , P.TTH, 4 x 12

Quận Tân Phú, Hẻm 28 Lương Thế Vinh

: 2 tầng : 48 m2 : 2 tầng

Nhà Phố

15 reviews

4.95 tỷ 103 triệu/m2
Nhà mới hẻm TTQ3 đường NKKN 65m2 Gía 4.95 tỷ/TL

: 48 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.4 tỷ 25 triệu/m2
Nhà ở liền kề quận 12-Sổ hồng riêng - Tặng nội thất . Gía tốt.

: 2 tầng : 55 m2 : 2 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
5.1 tỷ 60 triệu/m2
Nhà bán hai mặt tiền HXH đường Nguyễn Văn Đậu.

Nhà bán hai mặt tiền HXH đường Nguyễn Văn Đậu.

Quận Bình Thạnh, Nguyễn Văn Đậu

: 2 tầng : 84 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews