}
3,450 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 1.5 tỷ đến 4 tỷ

3.65 tỷ 77 triệu/m2
Bán gấp HXH Hoàng Hoa Thám, P.5, PN. Dt 3,2x14,7m

15 reviews

Sổ hồng
3.5 tỷ 15 triệu/m2
Chính Chủ Bán Nhà Vị Trí Đẹp Đường Phạm Văn Đồng, Q.Thủ Đức, 1tr2 +1 Tum

: 4 tầng : 230 m2 : 4 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.1 tỷ 60 triệu/m2
Bán nhà hẻm Đặng Văn Ngữ, P.10, Phú Nhuận

Bán nhà hẻm Đặng Văn Ngữ, P.10, Phú Nhuận

Quận Phú Nhuận, Đặng Văn Ngữ, P.10, Phú Nhuận

: 51 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.5 tỷ 60 triệu/m2
Bán nhà Q.3, Lê Văn Sỹ, DT:4x14.5, 1 lầu, 3.5 tỷ

: 1 tầng : 58 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
2.2 tỷ 11 triệu/m2
Nhà 1 trệt, 2 lầu , giá 2.2 tỷ, vay 70%, cách QL13 200m

: 3 tầng : 195 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

1.75 tỷ 11 triệu/m2
Bán nhà ngay ủy ban đường 8m phường thạnh lộc Q.12

: 2 tầng : 150 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

3.95 tỷ 112 triệu/m2
Bán nhà Hẻm xe hơi đường Đoàn Thị Điểm ,P.1 ,Q.PN

Bán nhà Hẻm xe hơi đường Đoàn Thị Điểm ,P.1 ,Q.PN

Quận Phú Nhuận, Đoàn Thị Điểm ,P.1 ,Q.PN

: 35 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.15 tỷ 22 triệu/m2
Bán nhà Liên khu 16-18, ( Tỉnh Lộ 10) P.BTrị Đông, giá 3,15tỷ

: 3 tầng : 139 m2 : 3 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.95 tỷ 55 triệu/m2
bán nhà hẻm 2m an ninh đường Nguyễn Văn Cừ P.Cầu Kho giá 1,95 tỷ

: 35 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

3.5 tỷ 43 triệu/m2
Bán Nhà Giá Rẻ , 4x20m Đường Hòa Hưng , P13, Q10, 2 Tầng, 80m2 Giá 3.5 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
2.27 tỷ 13 triệu/m2
Cần bán gấp căn nhà mới xây, KDC đẹp, yên tĩnh, 1T+3L, gần Bình Triệu, Phạm Văn Đồng. Giá 2.27 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
3.4 tỷ 42 triệu/m2
Bán nhà NT Bình Triệu, 1T, 3L, ST, 5PN, 6WC, nội thất cao cấp - giá 3,4 tỷ

: 4 tầng : 80 m2 : 5 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.2 tỷ 53 triệu/m2
Hot! Bán nhà CMT8, P.13, Q.10. DT 5X12, giá 3.2 tỷ

: 2 tầng : 60 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.8 tỷ 28 triệu/m2
Bán nhà đúc kiên cố, 2 MT hẻm 6m Trần Bình Trọng Q5, 3x11m,3L+ST, 132 m2

15 reviews

Sổ hồng
3.8 tỷ 59 triệu/m2
Hẻm 6m, Bùi Minh Trực, P.6, Q.8, dt 4mx16m, 1 lững, 2 lầu, giá 3.8 tỷ

: 64 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.6 tỷ 23 triệu/m2
Bán nhà MT An Dương Vương, Q8 1 trệt, 3 lầu giá chỉ từ 2.6 tỷ

: 4 tầng : 110 m2 : 5 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.5 tỷ 71 triệu/m2
Bán nhà Nguyễn Đình Chiểu F5. Q3 dt: 3.5x14m. 3L

Bán nhà Nguyễn Đình Chiểu F5. Q3 dt: 3.5x14m. 3L

Quận 3, Nguyễn Đình chiểu

: 49 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.7 tỷ 47 triệu/m2
Bán nhà hẻm 5m Âu Cơ, Tân Phú, DT 3.6X10, 1.7 tỷ

: 36 m2

Nhà Phố

15 reviews

3.8 tỷ 66 triệu/m2

15 reviews

1.75 tỷ 33 triệu/m2
Bán Nhà Phố Đường 297 Phường Phước Long B, Quận 9

: 1 tầng : 53 m2 : 2 tầng : 1

Nhà Phố

15 reviews