}
2,969 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 200 triệu đến 2 tỷ

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
1.2 tỷ 6 triệu/m2
Bán Nhà 1 Trệt 2 Lầu Thanh Toán 1,2 Tỷ Nhận Nhà Ở

: 3 tầng : 175 m2 : 3 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

895 triệu 9 triệu/m2
Nhà Phố 3 Tầng Mới Xây, Đúc Thật 100%. Thiết Kế Hiện Đại, Sang Trọng.

: 3 tầng : 90 m2 : 3 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
900 triệu 10 triệu/m2
Sản phẩm đặc biệt chào xuân 2016: nhà phố 3 tầng, đúc thật mới xây, 900 tr.

15 reviews

645 triệu 6 triệu/m2
Cần bán căn nhà 96m2,đường Vĩnh Lộc, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh

Cần bán căn nhà 96m2,đường Vĩnh Lộc, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh

Huyện Bình Chánh, Ấp 5,Vĩnh Lộc B, Bình Chánh

: 1 tầng : 96 m2 : 3 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

1.6 tỷ 17 triệu/m2
Bán đất đường Làng Tăng Phú 1,6 tỷ/90m2

: 90 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.28 tỷ 35 triệu/m2
Bán nhà 2 mặt hẻm 10m đường Lê Trọng Tấn DT: 4 x 9, nhà có 1 gác

15 reviews

1 tỷ 12 triệu/m2
Vỡ Nợ bán gấp mặt tiền Phan Liêm, P.Đakao, Q. 1.

: 82 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
580 triệu 20 triệu/m2
Nhà mới xây Quách Điêu, 4x8, SH GPXD

Nhà mới xây Quách Điêu, 4x8, SH GPXD

Huyện Bình Chánh, Quách Điêu Vĩnh Lộc A Bình Chánh

: 28 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.35 tỷ 14 triệu/m2
Nhà Đất đường Tây Hòa, P.Long A, chỉ 1,4 tỷ /92m2

15 reviews

Sổ hồng
1.79 tỷ 11 triệu/m2
Chính chủ bán nhà mới xây 1 trệt, 2 lầu, 3,6x14m, đối diện ĐH Kinh Tế TpHCM

15 reviews

Sổ hồng
690 triệu 10 triệu/m2
Bán nhà mặt phố vào ở ngay tại đường Lê Văn Lương

: 2 tầng : 65 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.65 tỷ 20 triệu/m2
Bán nhà sổ hồng vị trí đẹp khu dân cư VIP 4.5 x 20 đúc kiên cố 3 tấm

: 3 tầng : 80 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
830 triệu 16 triệu/m2
Nhà mới DT 3.2x15.3 tại Lê Văn Lương, cho vay 40%

Nhà mới DT 3.2x15.3 tại Lê Văn Lương, cho vay 40%

Huyện Nhà Bè, Lê Văn Lương, Nhà Bè

: 2 tầng : 50 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.47 tỷ 28 triệu/m2
Bán nhà 4mx13m, 1.47 tỷ hẻm thông 2.5m Lê đức thọ

: 1 tầng : 52 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.65 tỷ 61 triệu/m2
Bán nhà hẻm Thích Quảng Đức, P.4, Phú Nhuận

Bán nhà hẻm Thích Quảng Đức, P.4, Phú Nhuận

Quận Phú Nhuận, Thích Quảng Đức, P.4, Phú Nhuận

: 27 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ đỏ Sổ hồng Giấy phép xây dựng
370 triệu 3 triệu/m2
Nhà lầu 4x10m, Nguyễn văn bứa , hoc môn, sổ hồng riêng

: 1 tầng : 100 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

1.65 tỷ 40 triệu/m2
Bán gấp nhà hẻm 8m Gò Dầu, Tân Phú, DT 4.5 x 9m, gác, giá 1.65 tỷ TL

15 reviews

Sổ hồng
1.75 tỷ 21 triệu/m2
Xuất cảnh chính chủ bán biệt thự mini 2 tầng, 5m x 16m, hẻm nhựa 8m

: 2 tầng : 80 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ đỏ Giấy phép xây dựng
770 triệu 9 triệu/m2
Cách Nguyễn Văn Linh chưa được 15phút đi xe máy,

Cách Nguyễn Văn Linh chưa được 15phút đi xe máy,

Huyện Nhà Bè, Đường Lê Văn Lương, ấp 3

: 80 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.75 tỷ 25 triệu/m2
Bán Nhà hẻm 4m đường hồng bàng Quận 6

Bán Nhà hẻm 4m đường hồng bàng Quận 6

Quận 6, hồng bàn cầu vượt cây gõ

: 2 tầng : 70 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews