}
6,593 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 3.5 tỷ đến 15 tỷ

12 tỷ 176 triệu/m2
Bán nhà MT Phan Đăng Lưu, p3, quận Phú Nhuận

Bán nhà MT Phan Đăng Lưu, p3, quận Phú Nhuận

Quận Phú Nhuận, Phan Đăng Lưu

: 68 m2

Nhà Phố

15 reviews

4.1 tỷ 10 triệu/m2
Bán nhà HXH Nguyễn Đình Chiểu, Phường.2, Quận 3

Bán nhà HXH Nguyễn Đình Chiểu, Phường.2, Quận 3

Quận 3, Nguyễn Đình Chiểu, Phường.2, Quận 3

: 385 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
6.25 tỷ 52 triệu/m2
Bán nhà MT Vườn Lài, Q. Tân Phú, 4,3m x 26m (NH:4,5m), 1 lầu, Giá 6,25 tỷ

Quận Tân Phú, Vườn Lài, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú.

: 120 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
7.5 tỷ 75 triệu/m2
Bán Nhà HXH Nguyễn thị Minh Khai, Q1, DT 4 x 18m, giá 7.5 tỷ.

15 reviews

6.8 tỷ 94 triệu/m2
Bán Biệt thự mini Mai Thị Lựu, P.Đakao, Q1, DT=6mx12m, 1 triệt + 2 lầu. Gía

15 reviews

13.5 tỷ 93 triệu/m2
Bán gấp nhà HXH Bàn Cờ, P.5, Q3. Dt = 8m x 18m

Bán gấp nhà HXH Bàn Cờ, P.5, Q3. Dt = 8m x 18m

Quận 3, 414Bis Nguyễn Thị Minh Khai

: 144 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
5.5 tỷ 62 triệu/m2
Bán Nhà HXH 5m đường Ba Tháng Hai P.12 Q.10 giá rẻ!

: 2 tầng : 88 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
7.1 tỷ 58 triệu/m2
Cần bán nhà mặt tiền đường số 11, P Tân Kiểng, Quận 7 DT : 7m x 17m

15 reviews

6.3 tỷ 131 triệu/m2
Bán nhà Hẻm xe ô tô Phố Nguyễn Cửu Vân P7 , Q.BT

Bán nhà Hẻm xe ô tô Phố Nguyễn Cửu Vân P7 , Q.BT

Quận Bình Thạnh, Nguyễn Cửu Vân P7 , Quận Bình Thạnh

: 48 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
4.8 tỷ 97 triệu/m2
Bán gấp nhà hẻm đẹp 5m Hoàng Sa Q. 3 . DT: 4,1x12m. giá:4,8 tỷ (TL)

15 reviews

Sổ hồng
3.5 tỷ 35 triệu/m2
Bán nhà 3 tầng đường 11 Trường Thọ 10m2 giá 3,5 tỷ

: 4 tầng : 100 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

6.5 tỷ 54 triệu/m2
Bán nhà HXH Lê Văn Sỹ P.11 Q.Phú Nhuận, DT: 4x18m, trệt 3 lầu, 6 tỷ 5

15 reviews

13.5 tỷ 207 triệu/m2
Bán nhà Nguyễn Bỉnh Khiêm Đakao Quận 1. DT: 5 x 15m. Giá 13,5 tỷ.

15 reviews

Sổ hồng
3.85 tỷ 60 triệu/m2
Bán GẤP nhà hẻm Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Quận Bình Thạnh. DT 64m2.

: 2 tầng : 64 m2 : 4 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
6.7 tỷ 63 triệu/m2
Bán nhà hẻm nội bộ đường Phổ Quang,Q Tân Bình

Bán nhà hẻm nội bộ đường Phổ Quang,Q Tân Bình

Quận Tân Bình, Phổ Quang, phường 2, quận Tân Bình

: 105 m2

Nhà Phố

15 reviews

10 tỷ 100 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền C18, khu K300, Tân Bình, DT 5x20m

15 reviews

8.8 tỷ 104 triệu/m2
Bán nhà HXH Trần Quốc Thảo, P. 7, Q. 3, DT: 12x7m. Giá: 8,8 tỷ

15 reviews

8.2 tỷ 82 triệu/m2
Bán nhà HXT Lê Văn Sỹ, P14, Q3, DT: 5x20m, Giá: 8,2 tỷ

15 reviews

4.5 tỷ 12 triệu/m2
Cần bán nhà MT đường An Bình, P.5, Q.5.DT: ngang 13,5 dài 27,5 nh 17m.

15 reviews

11.3 tỷ 121 triệu/m2
Bán nhà 2MT HXH Mạc Đĩnh Chi, ĐK, Q. 1, giá 11.3 tỷ

Bán nhà 2MT HXH Mạc Đĩnh Chi, ĐK, Q. 1, giá 11.3 tỷ

Quận 1, Mạc Đỉnh Chi, P.đakao, Q1

: 93 m2

Nhà Phố

15 reviews