}
6,593 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 3.5 tỷ đến 15 tỷ

Sổ hồng
14 tỷ 90 triệu/m2
Bán nhà DT 5x31m mặt tiền Nguyễn Thị Thập Phường Bình Thuận Q.7, hướng Nam

: 155 m2 : 4 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
4.4 tỷ 28 triệu/m2
Bán nhà 4x19m 2 lầu đường 25A phường Tân Quy Q. 7. hướng bắc

: 2 tầng : 152 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
8 tỷ 111 triệu/m2
Bán gấp HXH Bàn Cờ Quận 3 , 4 lầu . Giá 8 tỷ ( TL )

15 reviews

Sổ hồng
10 tỷ 138 triệu/m2
Bán nhà Q.1 Cống Quỳnh. P. NCT DT: 4x18, 4 lầu, 10 tỷ .

15 reviews

4 tỷ 70 triệu/m2
Bán nhà Q.3 - nhà 1 lầu hẻm Lê Văn Sỹ 4x12m nở hậu 8m giá 4 tỷ/TL

15 reviews

Sổ hồng
6.8 tỷ 42 triệu/m2
Bán nhà Lê Văn Sỹ , Q.3 , DT: 4x40, cấp 4

: 160 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
9 tỷ 138 triệu/m2
Bán gấp nhà MT Trần Đình Xu, phường Cô Giang, Quận 1. Giá 9 tỷ.

15 reviews

9.5 tỷ 139 triệu/m2
Bán Gấp nhà (4 x 17), Lý Văn Phức,T Định, Q1

: 68 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
4.6 tỷ 85 triệu/m2
Bán nhà Phú Nhuận hẻm 4m Đào Duy Anh, P.9. DT: 4x14m. Giá: 4.6 tỷ

Quận Phú Nhuận, Đào Duy Anh, P.9, Phú Nhuận

: 3 tầng : 54 m2 : 6 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

13.5 tỷ 148 triệu/m2
Bán nhà đường số 3 ,P.4, Q. 3 . Giá: 13.5 tỷ

Bán nhà đường số 3 ,P.4, Q. 3 . Giá: 13.5 tỷ

Quận 3, 199/40/8 Cách Mạng tháng Tám

: 91 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
4.2 tỷ 17 triệu/m2
Bán nhà 240m2 mặt tiền đường 11 Trường Thọ 4,2 tỷ

: 240 m2 : 3 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

4.7 tỷ 90 triệu/m2
Bán nhà :Cần tiền bán gấp Nhà phố, Đường Nguyễn Văn Nguyễn, P. Tân định,Q1

15 reviews

4.5 tỷ 75 triệu/m2
Chính Chủ- Bán nhà HXH Phan Văn Trị, 4x15, nhà mới

: 60 m2

Nhà Phố

15 reviews

9.2 tỷ 116 triệu/m2
Bán nhà Quận 1 phường Đa Kao, MT Mai Thị Lựu giá tốt

15 reviews

14 tỷ 194 triệu/m2
Bán nhà MT Pasteur, Q.3, khu vực TT, nhiều tiện ích, KD tốt

15 reviews

15 tỷ 211 triệu/m2
Bán nhà Q1-HXH Nguyễn Trãi 4.2x17m nhà 4 tầng GIÁ

15 reviews

6.6 tỷ 124 triệu/m2
Cần bán nhà mặt tiền Vĩnh Viễn, P4, Quận 10.DT: 3,5x15m. Giá: 6,6 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
3.95 tỷ 79 triệu/m2
Bán gấp nhà mới xây Điện Biên Phủ. DT: 5x10.

: 50 m2

Nhà Phố

15 reviews

14 tỷ 93 triệu/m2
Nhà hẻm 12m Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P8, Q3

Nhà hẻm 12m Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P8, Q3

Quận 3, 72/12 Trần Quốc Toản

: 150 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
12 tỷ 153 triệu/m2
Bán Khách sạn HXH 8m Nguyễn Đình Chiểu, Quận 3, 6x13m, Giá: 12 tỷ TL

15 reviews