}
6,593 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 3.5 tỷ đến 15 tỷ

14.5 tỷ 161 triệu/m2
Bán nhà: Mt Huỳnh Khương Ninh,.p. Đa kao Quận 1. Dt: 90m2

: 90 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
6.8 tỷ 141 triệu/m2
Cần Bán Nhà Hxh Nguyễn Đình Chiểu P5 Q3 Dt48m2 Giá Chỉ 6.8 Tỷ (Tl)

15 reviews

Sổ hồng
5.8 tỷ 16 triệu/m2
Bán nhà mt hoàng sa, p. Tân định, q. 1. Dt: 3,75x 9,5 m. Giá: 5,8 tỷ

15 reviews

8.9 tỷ 74 triệu/m2
Cần Bán Nhà Nguyễn Thị Minh Khai, Q1. DT: 5m x 22m. 8.9 Tỷ

: 120 m2

Nhà Phố

15 reviews

6.5 tỷ 69 triệu/m2
Cần bán nhà MT Phạm Đôn, P.10, Q.5

: 1 tầng : 94 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
12 tỷ 21 triệu/m2
Bán nhà cấp 4 giá 12 tỷ dt 570m2 hiện đang kinh doanh cafe gọi ngay chị Dung nhé

15 reviews

5.95 tỷ 99 triệu/m2
HXH 5m Nguyễn Trãi 58.5m2 nhà 3 tầng tặng NTCC GIÁ 5.95 tỷ/TL

15 reviews

Sổ hồng
11 tỷ 196 triệu/m2
Bán nhà MT đường Cô Giang, Quận 1, 4x14m, 3 lầu, giá 11 tỷ,

15 reviews

8.8 tỷ 146 triệu/m2
Bán gấp nhà mặt tiền Hồ Bá Kiện Quận 10

15 reviews

Sổ hồng
7.2 tỷ 90 triệu/m2
Gia đình về Bắc, Bán nhà HXH đẹp nhất đường Lê Văn Sỹ P14 ,Q3

15 reviews

Sổ hồng
7.9 tỷ 131 triệu/m2
(Nhà HOT) Gia đình xuất cảnh, bán nhà HXH 9m đường Nội Bộ Sư Vạn Hạnh – P12

15 reviews

11 tỷ 137 triệu/m2
Cần bán nhà MT Hoa Hồng, P. 2, Q.PN. DT: 4x20

Cần bán nhà MT Hoa Hồng, P. 2, Q.PN. DT: 4x20

Quận Phú Nhuận, Hoa Hồng, Phường 2, Q. Phú Nhuận.

: 80 m2

Nhà Phố

15 reviews

10.5 tỷ 145 triệu/m2
Vỡ nợ cần bán nhà MT Trường Sa, P. 2, Phú Nhuận.

Vỡ nợ cần bán nhà MT Trường Sa, P. 2, Phú Nhuận.

Quận Gò Vấp, Trường Sa, P. 2, Phú Nhuận

: 72 m2

Nhà Phố

15 reviews

8.3 tỷ 145 triệu/m2
Bán nhà MT Ngô Gia Tự, P4, Q10.DT 3x16m, NH 5,5m. 8,3 tỷ

15 reviews

8 tỷ 60 triệu/m2
Bán nhà 16 Nguyễn Công Hoan, P.7, Q.PN.

: 133 m2

Nhà Phố

15 reviews

6.1 tỷ 156 triệu/m2
Cần bán nhà phố mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Đakao, Q.1, 4 tầng.

15 reviews

11.5 tỷ 130 triệu/m2
Bán nhà 3mt đg Hoàng Sa,Q. 1. Kd sầm uất giá chỉ 11,5 tỷ tl.

15 reviews

Sổ hồng
3.5 tỷ 4 triệu/m2
Cần bán gấp nhà Nơ T Long, P13, Bình Thạnh, gần ngã 4 Nơ T Long -Nguyễn Xí

: 3 tầng : 742 m2 : 4 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews