}
6,029 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 4 tỷ đến 15 tỷ

7.4 tỷ 132 triệu/m2
Bán GẤP Nhà Nguyễn Thị Minh Khai , P Dakao , Q1 4x14m, 1T,3L Giá 7,4 tỷ

15 reviews

13 tỷ 191 triệu/m2
Nhà bán MT quận 3, khu vip. Dt: 4,5x15m nhà 3 lầu, giá 13 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
4.5 tỷ 45 triệu/m2
Cần bán nhà 3 lầu phường bình trưng đông, Quận 2

Cần bán nhà 3 lầu phường bình trưng đông, Quận 2

Quận 2, phường bình trưng đông quận 2;

: 3 tầng : 100 m2 : 4 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

8.45 tỷ 78 triệu/m2
Nhà rẻ xây Biệt thự hxhTrần Đình Xu, P.Cô Giang Q.1. 108m2 giá 8.45 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
8.7 tỷ 202 triệu/m2
Bán nhà MT đường Nguyễn Tri Phương – P9 - Q10

: 43 m2

Nhà Phố

15 reviews

6.2 tỷ 86 triệu/m2
Bán nhà HXH Hoàng Hoa Thám quận Bình Thạnh. DT: 4 x 18m.

: 4 tầng : 72 m2

Nhà Phố

15 reviews

9.5 tỷ 135 triệu/m2
Nhà Đinh Tiên Hoàng, Phường Đa Kao, Quận 1, DT: 3.85x18.2, cấp 4, 9.5 tỷ

15 reviews

5.3 tỷ 117 triệu/m2
Muốn Bán Nhà hẻm đường Đinh Tiên Hoàng

Muốn Bán Nhà hẻm đường Đinh Tiên Hoàng

Quận Bình Thạnh, Đinh Tiên Hoàng

: 45 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ đỏ Sổ hồng
6.5 tỷ 1 triệu/m2
Mặt tiền NGUYỄN QUANG BÍCH, P13.TB, 4x25, 2 lầu

Mặt tiền NGUYỄN QUANG BÍCH, P13.TB, 4x25, 2 lầu

Quận Tân Bình, Nguyễn Quang Bích

: 6,500 m2

Nhà Phố

15 reviews

11.5 tỷ 76 triệu/m2
Bán nhà đường Mạc Định Chi – Q.1, DT: 6x15m, Giá 11.5 tỷ

: 150 m2

Nhà Phố

15 reviews

8.5 tỷ 132 triệu/m2
Cần bán nhà phố HXH Nguyễn Bỉnh Khiêm, Đakao, Q. 1

15 reviews

Sổ hồng
4.2 tỷ 49 triệu/m2
Nhà MT Châu Vĩnh Tề DT: 5x17m,1 lầu Giá: 4,2 tỷ

Nhà MT Châu Vĩnh Tề DT: 5x17m,1 lầu Giá: 4,2 tỷ

Quận Tân Bình, Châu Vĩnh Tề

: 85 m2

Nhà Phố

15 reviews

11.5 tỷ 115 triệu/m2
Bán nhà đường 3 tháng 2 - Quận 10, DT: 4 x 20m, 5 Lầu, giá 11.5 tỷ

15 reviews

11 tỷ 130 triệu/m2
Bán nhà: Lê Thị Riêng, Phường Bến Thành, Quận1

: 84 m2

Nhà Phố

15 reviews

6 tỷ 115 triệu/m2
Bán nhà phố giá rẻ: HXH Mạc Đĩnh Chi.P.Dakao.Q.1 DT:52 m2

15 reviews

7.5 tỷ 117 triệu/m2
Cần bán gấp nhà HXH đường CMT8, P.13, Q.10. DT: 4x16m, 7.5 tỷ

: 64 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
10.5 tỷ 128 triệu/m2
Bán nhà mt đặng dung. Quận 1, dt 4,1 x20

: 82 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ đỏ
11.9 tỷ 28 triệu/m2
Bán nhà đường Lê Văn Lương Phường Tân Quy Quận 7, DT: 9 x 44

: 420 m2 : 3 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

9.6 tỷ 152 triệu/m2
MT đường nội bộ Sư Vạn Hạnh 4.5x14.5m nhà 3 lầu ST GIÁ 9.6 tỷ/TL

15 reviews