}
6,029 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 4 tỷ đến 15 tỷ

Sổ hồng
7.9 tỷ 101 triệu/m2
Cần Bán Gấp Nhà hẻm xe hơi Lê Thị Riêng, Q1

: 78 m2

Nhà Phố

15 reviews

10 tỷ 200 triệu/m2
Bán nhà : Kẹt tiền, bán gấp Nhà phố Đ. Rạch Bùng Binh, P 9, Q3

15 reviews

4.1 tỷ 6 triệu/m2
Nhà bán khu Phố tây Đỗ Quang Đẩu Q.1, DT: 5.8x11m, giá 4.1 tỷ.

15 reviews

Sổ hồng
11.5 tỷ 143 triệu/m2
Bán nhà mt phan liêm, p. Đa kao, q. 1. Dt: 4 x 20m. Giá: 11,5 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
8.5 tỷ 130 triệu/m2
Bán nhà hxh cư xá trần quang diệu, P. 14, Q.3. Dt: 5x13m. Giá 8,5 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
5.2 tỷ 20 triệu/m2
Bán nhà đường Ngô Quyền. DTSD: 260 m2. Gía 5,2 tỷ.

15 reviews

5.7 tỷ 95 triệu/m2
Bán nhà HXH 339 Tô Hiến Thành,Q10. DT: 4x15m. Giá: 5,7 tỷ

15 reviews

13 tỷ 135 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền Đinh Tiên Hoàng, P.Đa Kao, Q.1, DT: 6x17m, 3 lầu, giá 13 Tỷ chính chủ

15 reviews

Sổ đỏ
7.5 tỷ 110 triệu/m2
Bán Nhà Phố Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hcm

Quận 1, 269/4 đường Nguyễn Trãi, P.Nguyễn Cư Trinh, quận thành phố Hồ Chí Minh

: 2 tầng : 68 m2 : 0 tầng : 1

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
4.5 tỷ 65 triệu/m2
Nhà Bán Mặt Tiền Q.Tân Phú

Nhà Bán Mặt Tiền Q.Tân Phú

Quận Tân Phú, 289 Lê Trọng Tấn.

: 1 tầng : 69 m2 : 2 tầng : 1

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
8.2 tỷ 68 triệu/m2
Bán gấp khách sạn mặt tiền trung tâm y tế bệnh viện quận 12 giá 8,2 tỷ

15 reviews

7.8 tỷ 130 triệu/m2
Bán Nhà Q.10 đường thành thái P.14 Q.10 giá 7,8 tỷ

15 reviews

12.2 tỷ 162 triệu/m2
Cần bán gấp tòa nhà VP Nguyễn Bỉnh Khiêm

15 reviews

6 tỷ 93 triệu/m2
Bán Nhà Q.10 Hẻm 6m đường Cách Mạng Tháng 8 Q.10

: 64 m2

Nhà Phố

15 reviews

9 tỷ 150 triệu/m2
Bán Nhà Q.10 đường nguyễn chí thanh Quận 10.

: 60 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
7.95 tỷ 132 triệu/m2
Gia đình định cư bên Nhật, cần bán gấp nhà HXH 10m đường Cao Thắng (nối dài

15 reviews

10.5 tỷ 147 triệu/m2
Bán nhà phố giá rẻ: Nguyễn Thị Minh Khai,P.2.Q.3:DT:71m2

: 71 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ đỏ Sổ hồng
12 tỷ 92 triệu/m2
Bán biệt thự khu X35, Nguyễn Minh Hoàng, k300

Bán biệt thự khu X35, Nguyễn Minh Hoàng, k300

Quận Tân Bình, Nguyễn Minh Hoàng

: 130 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
8.5 tỷ 48 triệu/m2
Bán nhà riêng tại đường Huỳnh Tấn Phát, Quận 7, Hồ Chí Minh, diện tích 175m

15 reviews

5 tỷ 89 triệu/m2
Bán nhà HXH đường Đinh Tiên Hoàng, P. 1, Q. Bình Thạnh. DT: 4x14m. Giá 5 tỷ

15 reviews