}
6,029 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 4 tỷ đến 15 tỷ

12.5 tỷ 138 triệu/m2
Vỡ nợ ngân hàng bán nhà mặt tiền Nguyễn Cư Trinh,

Vỡ nợ ngân hàng bán nhà mặt tiền Nguyễn Cư Trinh,

Quận 1, Nguyễn Cư Trinh, P.NCT, Q.1.

: 90 m2

Nhà Phố

15 reviews

7.5 tỷ 110 triệu/m2
Bán nhà MT Đào Tấn, Q.5, ngay chợ Hòa Bình, 7,5 tỷ

15 reviews

9.5 tỷ 98 triệu/m2
Xuất cảnh cần bán gấp ngôi nhà nhỏ xinh xinh, nằm trong thành phố xinh xinh

15 reviews

Sổ hồng
10.6 tỷ 158 triệu/m2
Bán nhà 2 mặt tiền đường Hoàng Sa, diện tích 4,5x15,trệt, 2 lầu,sân thượng, giá 10.6 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
4.6 tỷ 92 triệu/m2
Bán nhà 163 Bàu Cát 1, P.12, Q.Tân Bình, 4.6 Tỷ

Bán nhà 163 Bàu Cát 1, P.12, Q.Tân Bình, 4.6 Tỷ

Quận Tân Bình, 163 Bàu Cát 1

: 3 tầng : 50 m2

Nhà Phố

15 reviews

4.3 tỷ 97 triệu/m2
Cần bán nhà hẻm 4.5m Võ Văn Tần P5 Q3. DT: 4x11. Giá 4.3 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
13.5 tỷ 103 triệu/m2
Bán Nhà MT đường Đặng Văn Ngữ, Quận Phú Nhuận, DT 130m2.

: 130 m2

Nhà Phố

15 reviews

7.9 tỷ 105 triệu/m2
Bán Nhà Hẻm nhựa 8m đường Cao Thắng P.12 Q.10. Giá:7.9 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
4.35 tỷ 63 triệu/m2
Nhà HXH Đinh Tiên Hoàng, P3, BT, 4x17, 1 Lầu

: 68 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
11 tỷ 130 triệu/m2
Bán nhà hẻm cực rộng quận 1,đường Trần Khắc Trân phường Tân Định DT 7 x 12

15 reviews

Sổ hồng
4.3 tỷ 37 triệu/m2
Bán nhà HXH đường Nguyễn Chí Thanh Quận 10. DT 4x13m, 2 lầu Giá 4.3 tỷ

: 2 tầng : 116 m2 : 3 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

9 tỷ 214 triệu/m2
Bán nhà MT Lê Hồng Phong P.2, Q.10

Bán nhà MT Lê Hồng Phong P.2, Q.10

Quận 10, Lê Hồng Phong, q10

: 5 tầng : 42 m2

Nhà Phố

15 reviews

9 tỷ 112 triệu/m2
Bán GẤP nhà Mai Thị Lựu , P Dakao , Q1 5x16m.

: 80 m2

Nhà Phố

15 reviews

6.5 tỷ 86 triệu/m2
Bán nhà Phú Nhuận, HXH đường Đặng Văn Ngữ, dt 4x18.7m, giá 6.5 tỷ

: 75 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
14 tỷ 63 triệu/m2
Bán biệt thự MTNB Phan Đăng Lưu - Nguyển Văn Đậu 10x23 1,5 lầu giá 14 tỷ

15 reviews

12.5 tỷ 138 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền Mai Thị Lựu, Đakao, Quận 1

: 1 tầng : 90 m2

Nhà Phố

15 reviews

4 tỷ 90 triệu/m2
Bán GẤP nhà Đường Đinh Tiên Hoàng , Phường Đakao, Quận 1 Giá 4 tỷ

15 reviews