}
6,029 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 4 tỷ đến 15 tỷ

4.6 tỷ 127 triệu/m2
Bán nhà MT Phan Đăng Lưu, P.3, Quận Phú Nhuận

Bán nhà MT Phan Đăng Lưu, P.3, Quận Phú Nhuận

Quận Phú Nhuận, Phan Đăng Lưu, P.3, Quận Phú Nhuận

: 36 m2

Nhà Phố

15 reviews

9 tỷ 90 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền Lê Hồng Phong – Q.10, DT: 3.4 x 20 m, giá 9tỷ

: 100 m2

Nhà Phố

15 reviews

4.5 tỷ 80 triệu/m2
Bán nhà quận 3, 4.5 tỷ. Hẻm 6M Nguyễn Đình Chiểu

15 reviews

4.9 tỷ 102 triệu/m2
Nhà M.Tiền Văn Chung,4x12m, giá 4,9 tỷ, cần tiền bán gấp giá rẻ

15 reviews

Sổ hồng
13.7 tỷ 123 triệu/m2
Bán nhà phố mặt tiền Nguyễn Văn Linh, khu Mỹ Toàn Phú Mỹ Hưng, giá 13.7 tỷ

: 4 tầng : 111 m2 : 5 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

5 tỷ 178 triệu/m2
Cần Bán Nhà Phố 5 Tỷ, 3.5 x 8 m, Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đakao, Quận 1,

15 reviews

6.2 tỷ 91 triệu/m2
Bán nhà HXH đường Nguyễn Thiện Thuật, P.1, Quận 3.

15 reviews

Sổ hồng
5.7 tỷ 79 triệu/m2
Bán nhà Q3 vào hẽm 10m Kỳ Đồng, 8x9m cấp 4, giá 5,7 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
8.2 tỷ 102 triệu/m2
Bán nhà Q.3 Mặt Tiền Hoàng Sa ,DT: 10 x 8, Trệt, 2 lầu , 8.2 tỷ.

: 2 tầng : 80 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
8.5 tỷ 193 triệu/m2
Bán nhà MT đường Sư Vạn Hạnh – P12 – Q10

: 44 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
6 tỷ 75 triệu/m2
Cần bán nhà mặt tiền đường số, P. Tân Phong, Q. 7 DT: 4m x 18m

15 reviews

Sổ hồng
8.9 tỷ 148 triệu/m2
Bán nhà Q.1. MT Trần Nhật Duật, P.Tân Định, DT: 4.3x14, cấp 4, tiện xây mới

15 reviews

Sổ hồng
4.05 tỷ 25 triệu/m2
Bán gấp nhà lầu hẻm xe tải Trịnh Đình Trọng Q.TP 4.1x38 giá 4.05 tỷ!

Quận Tân Phú, Trịnh Đình Trọng P.Phú Trung Q.TP.

: 2 tầng : 156 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
12.3 tỷ 87 triệu/m2
Bán Nhà 2 Mặt tiền nội bộ Nguyễn Trãi, Quận 1. DT: 8.5x18, Giá: 12.5 tỷ

: 1 tầng : 140 m2 : 0 tầng : 0

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
5.75 tỷ 85 triệu/m2
Bán nhà đường 3/2- Phường 12- Q10

Bán nhà đường 3/2- Phường 12- Q10

Quận 10, Đường 3/2- Phường 12- Quận 10.

: 1 tầng : 67 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
4.5 tỷ 6 triệu/m2
Bán gấp nhà HXH 5m đường Điện Biên Phủ, p25, q Bình Thạnh, dt 4,6x17,6, lầu, giá 4.5 tỷ

: 1 tầng : 736 m2 : 5 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
10 tỷ 151 triệu/m2
Bán nhà Cao Thắng- Phường 3- Quận 3, 3 lầu, HTB, DT 4.1x16m,giá bán 10 tỷ

: 3 tầng : 66 m2 : 6 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
4.3 tỷ 0 triệu/m2
Bán nhà chính chủ mặt tiền đường Huỳnh Thiện Lộc-Hòa Thạnh-Tân Phú 4.3 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
7.5 tỷ 69 triệu/m2
Bán nhà hẻm 6m đường Hậu Giang, P4, Tân Bình, 6.8X16m, lửng, 2 lầu

Quận Tân Bình, hẻm 6m, đường Hậu Giang, phường 4, quận Tân Bình

: 4 tầng : 108 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
4.5 tỷ 30 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền Phạm Hữu Lầu, DT 5 x 30m, tiện kinh doanh giá 4.5 tỷ

: 3 tầng : 150 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews