}
5,669 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 4.5 tỷ đến 15 tỷ

Sổ hồng
4.6 tỷ 57 triệu/m2
Nhà đẹp Phường 11 Quận 6 yên tĩnh, bảo hành 10 năm

Nhà đẹp Phường 11 Quận 6 yên tĩnh, bảo hành 10 năm

Quận 6, 17 đường 14 khu dân cư Bình phú 1

: 3 tầng : 80 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

8.5 tỷ 70 triệu/m2
Bán nhà đường Lê Văn Sỹ, P.14, Q3, DT:5 x 15m, NH:9m, chỉ 8.5 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
6 tỷ 42 triệu/m2
Bán gấp nhà hẻm thông 6m đường Tân Sơn, đối diện sân golf TSN,dt 8x19

15 reviews

5.2 tỷ 26 triệu/m2
Nhà hẻm 3,5m Đinh Tiên Hoàng, Q. 1, 3,5m x 18m

Nhà hẻm 3,5m Đinh Tiên Hoàng, Q. 1, 3,5m x 18m

Quận 1, 90/88D Nguyễn Đình Chiểu

: 4 tầng : 200 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

8.8 tỷ 115 triệu/m2
Tôi cần bán gấp nhà HXH-8m 611 Điện Biên Phủ, Phường 1, Quận 3, DT: 4x19m.

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
4.8 tỷ 9 triệu/m2
Bán Nhà Phố Thương Mại KDC Cao Cấp Liền Kề Phú Mỹ Hưng, Tặng Lượng Vàng SCJ

Huyện Bình Chánh, Nguyễn Văn Linh, Bình Hưng, Bình Chánh

: 4 tầng : 500 m2 : 4 tầng

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
14.2 tỷ 18 triệu/m2
Bán gấp nhà Hẻm 7.5m đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Đa Kao, Q1, DT 3.1x25 Gí

15 reviews

14.5 tỷ 181 triệu/m2
Gấp! Bán Nhà HXH Thủ Khoa Huân, Bến Thành , Q. 1, 4x20m

: 80 m2

Nhà Phố

15 reviews

5.9 tỷ 107 triệu/m2
Bán nhà Quận 10 Đường Điện Biên Phủ. DT: 4.2x13 -1 trệt 2 lầu sân thượng, k

15 reviews

12 tỷ 181 triệu/m2
Bán nhà MT nội bộ Phan Kế Bính, P.ĐaKao, Quận 1, 5.5x12, 3 lầu, 12 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
5.5 tỷ 98 triệu/m2
Bán nhà đẹp cư xá Bình Thới, phường 8, quận 11, TPHCM.

15 reviews

8.9 tỷ 123 triệu/m2
Nguyễn Trãi 4.05x17.8m2 3 lầu ngay chợ Thái Bình GIÁ 8.9 tỷ/TL

15 reviews

Sổ hồng
7.8 tỷ 120 triệu/m2
Bán nhà MT Nguyễn Trọng Tuyển, Q PN, 3.8x17m, 1 trệt 3 lầu, giá 7,8 tỷ

: 3 tầng : 65 m2

Nhà Phố

15 reviews

11 tỷ 177 triệu/m2
Đừng Vội Mua Nhà Khi Chưa Xem Nhà Ở Đường Cư Xá ĐT

15 reviews

6 tỷ 100 triệu/m2
Bán nhà hẻm oto Phan Đăng Lưu quận Phú Nhuận, 6x10m, giá 6 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
8.5 tỷ 125 triệu/m2
Bán nhà MT đường Tam Đảo, P. 15, Q10. 4X17, xây 4 lầu, Nhà đẹp, giá 8.5 tỷ

15 reviews

9.2 tỷ 135 triệu/m2
Bán nhà C4 mặt tiền Hùng Vương P9, Q 5. DT: 4x17m.

: 68 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
7.5 tỷ 117 triệu/m2
Bán nhà MT Nguyễn Hồng Đào, P.14, Tân Bình - 7.5 Tỷ.

Bán nhà MT Nguyễn Hồng Đào, P.14, Tân Bình - 7.5 Tỷ.

Quận Tân Bình, Nguyễn Hồng Đào

: 64 m2

Nhà Phố

15 reviews

5.9 tỷ 89 triệu/m2
Bán nhà 2 mặt tiền Ngô Quyền và Vĩnh Viễn, P6, Q10

: 1 tầng : 66 m2

Nhà Phố

15 reviews

12 tỷ 250 triệu/m2
Bán nhà MT Nguyễn Chí Thanh, Phường 3, Quận 10

Bán nhà MT Nguyễn Chí Thanh, Phường 3, Quận 10

Quận 10, Nguyễn Chí Thanh, q10

: 5 tầng : 48 m2

Nhà Phố

15 reviews