}
5,216 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 5 tỷ đến 15 tỷ

10.5 tỷ 145 triệu/m2
Vỡ nợ cần bán nhà MT Trường Sa, P. 2, Phú Nhuận.

Vỡ nợ cần bán nhà MT Trường Sa, P. 2, Phú Nhuận.

Quận Gò Vấp, Trường Sa, P. 2, Phú Nhuận

: 72 m2

Nhà Phố

15 reviews

8.3 tỷ 145 triệu/m2
Bán nhà MT Ngô Gia Tự, P4, Q10.DT 3x16m, NH 5,5m. 8,3 tỷ

15 reviews

8 tỷ 60 triệu/m2
Bán nhà 16 Nguyễn Công Hoan, P.7, Q.PN.

: 133 m2

Nhà Phố

15 reviews

6.1 tỷ 156 triệu/m2
Cần bán nhà phố mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Đakao, Q.1, 4 tầng.

15 reviews

11.5 tỷ 130 triệu/m2
Bán nhà 3mt đg Hoàng Sa,Q. 1. Kd sầm uất giá chỉ 11,5 tỷ tl.

15 reviews

10.1 tỷ 93 triệu/m2
Bán gấp nhà Mặt tiền 10,1 tỷ Hòa Hảo, P5, Q10. 4mx27m

15 reviews

12 tỷ 187 triệu/m2
Nhà bán gấp mặt tiền đường vườn chuối,quận 3

15 reviews

9.5 tỷ 111 triệu/m2
Bán nhà HXH Nguyễn Thị Minh Khai, P2, Q3. DT: 4x17m. Giá: 9,5 tỷ

15 reviews

12.5 tỷ 173 triệu/m2
Bán nhà MT cư xá Trần Quang Diệu, P.14, Q.3. DT: 8x9m. Giá: 12,5 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
10.5 tỷ 175 triệu/m2
Bán nhà Mặt Tiền Nguyễn Bĩnh Khiêm,Hoàng Sa Q.1

: 60 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
7.9 tỷ 101 triệu/m2
Cần Bán Gấp Nhà hẻm xe hơi Lê Thị Riêng, Q1

: 78 m2

Nhà Phố

15 reviews

10 tỷ 200 triệu/m2
Bán nhà : Kẹt tiền, bán gấp Nhà phố Đ. Rạch Bùng Binh, P 9, Q3

15 reviews

Sổ hồng
11.5 tỷ 143 triệu/m2
Bán nhà mt phan liêm, p. Đa kao, q. 1. Dt: 4 x 20m. Giá: 11,5 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
8.5 tỷ 130 triệu/m2
Bán nhà hxh cư xá trần quang diệu, P. 14, Q.3. Dt: 5x13m. Giá 8,5 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
5.2 tỷ 20 triệu/m2
Bán nhà đường Ngô Quyền. DTSD: 260 m2. Gía 5,2 tỷ.

15 reviews

5.7 tỷ 95 triệu/m2
Bán nhà HXH 339 Tô Hiến Thành,Q10. DT: 4x15m. Giá: 5,7 tỷ

15 reviews

13 tỷ 135 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền Đinh Tiên Hoàng, P.Đa Kao, Q.1, DT: 6x17m, 3 lầu, giá 13 Tỷ chính chủ

15 reviews

Sổ đỏ
7.5 tỷ 110 triệu/m2
Bán Nhà Phố Nguyễn Trãi, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hcm

Quận 1, 269/4 đường Nguyễn Trãi, P.Nguyễn Cư Trinh, quận thành phố Hồ Chí Minh

: 2 tầng : 68 m2 : 0 tầng : 1

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
8.2 tỷ 68 triệu/m2
Bán gấp khách sạn mặt tiền trung tâm y tế bệnh viện quận 12 giá 8,2 tỷ

15 reviews