}
5,924 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 6 tỷ đến 100 tỷ

6 tỷ 115 triệu/m2
Bán lô đất hxh Mạc Đỉnh Chi quận 1. DT: 4 x 13m. Giá 6 tỷ

15 reviews

6.3 tỷ 114 triệu/m2
Cần Bán Gấp nhà Hẻm xe hơi đường Trần Hưng Đạo , F. Cầu Kho , Quận 1,

15 reviews

6.7 tỷ 71 triệu/m2
Bán nhà MT q.5 giá rẻ đường Phạm Đôn giao vs Trần Hưng Đạo

15 reviews

12 tỷ 122 triệu/m2
Bán GẤP Biệt thự Trần Khắc Chân , Tân Định ,Quận 1 , 7x14m , Giá 12 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
6.3 tỷ 50 triệu/m2
Bán gấp nhà hẻm Trần Văn Đang F11 quận 3

15 reviews

57.2001 tỷ 26 triệu/m2
Nhà bán HXH, Hai Bà Trưng, P.Đakao, Quận 1. DT: 11.5x19. Gía: 57.2 tỷ.

: 2,185 m2

Nhà Phố

15 reviews

37.6 tỷ 89 triệu/m2
Nhà bán MT, đường Phan Ngữ, P.Đakao, Quận 1, gồm 2 căn, DT: 20x21. Gía: 37.

15 reviews

8.4 tỷ 171 triệu/m2
Bán Nhà Quận 1, Phường Bến Thành, Đường Lê Thị Riêng.

15 reviews

Sổ đỏ Sổ hồng
9.5 tỷ 158 triệu/m2
Cần bán gấp nhà mặt tiền Nguyễn Văn Thủ, quận 1

15 reviews

18 tỷ 250 triệu/m2
Bán nhà giá rẻ mặt tiền Nguyễn Chí Thanh, Q10, dt,

: 72 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
31.5 tỷ 125 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Sơn Hà Quận 3

Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Sơn Hà Quận 3

Quận 3, Nguyễn Sơn Hà, Phường 5, Quận 3

: 252 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ đỏ
6 tỷ 36 triệu/m2
Bán nhà 6.3 Tỷ, 5.65x29m MT Kênh Tân Hóa P.Hòa Thạnh, Q.Tân Phú

15 reviews

Sổ hồng
6.1 tỷ 30 triệu/m2
Bán nhà HXH Q1, 4.1x16, 2 Lầu, 197m2, Giá 6,1 tỷ

: 197 m2

Nhà Phố

15 reviews

65.0001 tỷ 221 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Thị Minh Khai, P. 2, Q. 3, 5x33m (NH 15m)

15 reviews

9.9 tỷ 99 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền Thăng Long, Tân Bình, DT 4 x 25m

15 reviews

13 tỷ 144 triệu/m2
Nhà bán Hẻm xe ô tô Nguyễn Đình Chiểu,P.Đa Kao,Q.1

Nhà bán Hẻm xe ô tô Nguyễn Đình Chiểu,P.Đa Kao,Q.1

Quận 1, Nguyễn Đình Chiểu,P.Đa Kao,Q.1

: 90 m2

Nhà Phố

15 reviews

6.9 tỷ 76 triệu/m2
Bán nhà HXH đường Hoa Sứ. 4 x 18, 3 lầu, xây năm 2014, giá 6 tỷ 9

: 90 m2

Nhà Phố

15 reviews

7 tỷ 70 triệu/m2
Bán nhà HXH đường Lê Văn Sỹ: 4x18, 4 lầu, nhà đẹp ở liền: Giá chỉ : 7 tỷ

15 reviews

9.3 tỷ 79 triệu/m2
Bán nhà 1T 2L đường Ng Ư Dĩ,Thảo Điền,Q2. DT 6x20m, giá 9.3 tỷ

15 reviews

8.1 tỷ 77 triệu/m2
Bán nhà hẻm XH Lê Văn Sỹ, P. 14, Q. 3, TP. HCM.

: 2 tầng : 105 m2

Nhà Phố

15 reviews