}
1,841 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 6 tỷ đến 8 tỷ

Sổ hồng
6 tỷ 50 triệu/m2
Bán nhà Bùi Hữu Nghĩa, P2, Bình Thạnh, DT 10x12m, giá 6 tỷ

: 3 tầng : 118 m2 : 4 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

8 tỷ 123 triệu/m2
Bán gấp nhà hẻm cụt rộng, xe 7 chỗ, khu đẹp Hồ Hảo Hớn, P.Cô Giang,Q1

15 reviews

Sổ hồng
6.5 tỷ 108 triệu/m2
Bán Nhà HXH, 4x15m Đường Sư Vạn Hạnh, P12, Q10

: 60 m2

Nhà Phố

15 reviews

6.5 tỷ 130 triệu/m2
Bán Nhà Quận 3 Đường Hoàng Sa, 3.85x13, 1T 1L 1L. GIÁ 6 TỶ 5

15 reviews

Sổ hồng
6.3 tỷ 65 triệu/m2
Bán nhà HXH đường Sư Vạn Hạnh P.12 Quận 10. DT 4.5x20m 1 lầu – Giá 6,3 tỷ

15 reviews

7.8 tỷ 121 triệu/m2
Bán gấp nhà quận 1 phường Tân Định đường Đặng Dung

15 reviews

Sổ đỏ Sổ hồng
7 tỷ 70 triệu/m2
Bán nhà góc 2 Măt Tiền Nguyễn Thái Bình -Xuân Diệu

Bán nhà góc 2 Măt Tiền Nguyễn Thái Bình -Xuân Diệu

Quận Tân Bình, Nguyễn Thái Bình - Xuân Diệu

: 100 m2

Nhà Phố

15 reviews

6.9 tỷ 186 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền gần cầu Điện Biên Phủ. 6,9 tỷ

15 reviews

8 tỷ 119 triệu/m2
Nhà Bán Mặt Tiền Nguyễn Thông,Quân 3

: 67 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
7.5 tỷ 125 triệu/m2
Bán nhà hẻm 46 đường Trần Quý Khách,Phường Tân Định, Quận 1

15 reviews

Sổ hồng
7.2 tỷ 112 triệu/m2
Nợ ngân hàng, bán nhà HXH 9m đường Sư Vạn Hạnh – P12 - Quận 10

15 reviews

Sổ đỏ
6.95 tỷ 39 triệu/m2
Bán nhà MT Huỳnh Tấn Phát.Phú Thuận.Q. 7

: 176 m2

Nhà Phố

15 reviews

7.8 tỷ 121 triệu/m2
Cần tiền trả nợ bán nhà Đặng Dung quận 1

15 reviews

7 tỷ 97 triệu/m2
Bán nhà HXH Nguyễn Cửu Vân. DT: 4 x 18m, 3 lầu, giá 7 tỷ

15 reviews

6.5 tỷ 95 triệu/m2
Cần bán nhà hẻm xe hơi đường Hoàng Hoa Thám, P6, Bình Thạnh, 4x17m, 6.5 tỷ

15 reviews

8 tỷ 90 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền Hoàng Diệu, P.10, Q.Phú Nhuận, DT 4x22, 8 tỷ

: 88 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
6.2 tỷ 30 triệu/m2
Bán nhà MT Vĩnh Viễn P4-Q10, 3.4x12m, 4 Lầu+ST, 204m2, Giá 6,2 tỷ

15 reviews

7.9 tỷ 65 triệu/m2
Bán nhà hẻm 6m Lê Văn Sỹ, Quận 3, 5mx22m, 2 lầu, 7,9 tỷ

15 reviews