}
2,673 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 8 tỷ đến 15 tỷ

13 tỷ 216 triệu/m2
Bán nhà MT Lý Chính Thắng quận 3. DT: 4 x 15m. 3 lầu, giá 13 tỷ.

15 reviews

12.8 tỷ 182 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Tri Phương, P8, Q10, DT: 4mx14m, 2 Lầu, 12.8 Tỷ

: 70 m2 : 3 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
9.2 tỷ 195 triệu/m2
Ngân hàng đáo hạn bán gấp nhà tại Nguyễn Văn Thủ, Đa Kao, quận 1

: 47 m2

Nhà Phố

15 reviews

9.1 tỷ 162 triệu/m2
Bán nhà MT Hoa Hồng, Q.PN, DT: 4 x 14, giá: 9.1 tỷ

Bán nhà MT Hoa Hồng, Q.PN, DT: 4 x 14, giá: 9.1 tỷ

Quận Phú Nhuận, Hoa Hồng, Q.PN

: 56 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
11.5 tỷ 174 triệu/m2
Bán nhà Giá: 11,5 tỷ ,HXH đường Mai Thị Lựu,P.Đaka

: 66 m2

Nhà Phố

15 reviews

8 tỷ 133 triệu/m2
Bán nhà Mặt tiền 92 Đường Số 2, Cư Xá Đô Thành, P. 5, Q. 3

15 reviews

Sổ hồng
8.5 tỷ 163 triệu/m2
NHÀ CỰC RẺ MT Hồ Hảo Hớn Q.1 P.Cô Giang

NHÀ CỰC RẺ MT Hồ Hảo Hớn Q.1 P.Cô Giang

Quận 1, Hồ Hảo Hớn Q.1 P.Cô Giang

: 52 m2

Nhà Phố

15 reviews

9.2 tỷ 122 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền quận 1 đường Mai Thị Lựu 4.15x18 Giá 9,2 tỷ

15 reviews

14 tỷ 259 triệu/m2
Bán GẤP MT Trần Hưng Đạo , P PNL , Quận 1

: 54 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
13 tỷ 120 triệu/m2
Bán nhà Huỳnh Văn Bánh, phường 12, quận Phú Nhuận

15 reviews

8.5 tỷ 70 triệu/m2
Bán nhà MT Huỳnh Văn Bánh, Q.PN, NH 6.2m,chỉ với giá 8.5 tỷ

15 reviews

10.6 tỷ 170 triệu/m2
Bán MT giá rẻ đường Thạch Thị Thanh quận 1

: 62 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
8.8 tỷ 76 triệu/m2
Cần Bán biệt thự hẻm 8m, Cộng Hòa, P. 4. Q Tân Bình, Giá 8,8 tỷ

: 2 tầng : 115 m2 : 5 tầng

Nhà Phố

15 reviews

10.8 tỷ 79 triệu/m2
Bán nhà Trường Sa, P.19, Q.BT gần chung cư Nguyễn Ngọc Phương.

15 reviews

Sổ hồng
11 tỷ 130 triệu/m2
Bán nhà đẹp H4M Lê Thị Riêng, Bến Thành , Q1 .

Bán nhà đẹp H4M Lê Thị Riêng, Bến Thành , Q1 .

Quận 1, Lê Thị Riêng,Bến Thành , Q1.

: 84 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
12.5 tỷ 125 triệu/m2
Bán gấp nhà đường Nguyễn Văn Mai,P.8, Q.3 DT: 5x20 2 lầu 12.5 tỷ (TL)

15 reviews

8.5 tỷ 202 triệu/m2
Bán nhà MT Lê Hồng Phong, P.2, Q.10

Bán nhà MT Lê Hồng Phong, P.2, Q.10

Quận 10, Lê Hồng Phong

: 42 m2

Nhà Phố

15 reviews