}
2,673 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 8 tỷ đến 15 tỷ

Sổ hồng
12.5 tỷ 173 triệu/m2
Cần Bán gấp nhà mặt tiền NB đường CMT8 – Quận 10, DT: 4x18m. giá 12.5 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
10.5 tỷ 46 triệu/m2
Bán đất biệt thự nhà cấp 4 đường số 3, phường Bình An, Quận 2.

15 reviews

8.5 tỷ 170 triệu/m2
Bán nhà đường Phạm Ngũ Lão - Q1, DT: 3.6x15m giá 8.5 tỷ.

: 50 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
8.8 tỷ 14 triệu/m2
Bán nhà:HXH Phan kế bính.P.dakao.Q.1:DT:60.8m2

: 608 m2

Nhà Phố

15 reviews

8 tỷ 142 triệu/m2
Nhà bán vị trí đắc địa, mặt tiền đường Hòa Hưng

: 3 tầng : 56 m2

Nhà Phố

15 reviews

9.5 tỷ 118 triệu/m2
Bán nhà HXH đường Phùng Hưng, P.13, Q.5

: 3 tầng : 80 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
9.4 tỷ 128 triệu/m2
Nhà bán HXH (thông 2 đầu) đường Sư Vạn Hạnh – P12 – Q. 10

15 reviews

Sổ hồng
8.8 tỷ 154 triệu/m2
Bán gấp nhà 2 MT Rạch Bùng Binh, Quận 3. DT: 5.2X11, 3 lầu, giá: 8.8

15 reviews

Sổ hồng
8.5 tỷ 125 triệu/m2
Nhà bán 2 MT Thạch Thị Thanh,Q1,DT:4x17m,cho thuê 15tr/th.Giá 8,5 tỷ (TL).

15 reviews

Sổ hồng
12.5 tỷ 173 triệu/m2
Bán nhà hẻm 2 xe hơi ra vào, Tôn Thất Tùng

: 72 m2

Nhà Phố

15 reviews

9.4 tỷ 75 triệu/m2
Bán nhà MT Ấp Bắc ,Etown ,p13 ,dt 4,3 x 26 ,3 lầu

15 reviews

Sổ hồng
15 tỷ 125 triệu/m2
Bán nhà Quận 10, Bán nhà HXH 8m Sư Vạn Hạnh, P 12, Quận 10. DT: 6x20m

15 reviews

Sổ hồng
13.5 tỷ 173 triệu/m2
Bán nhà quận 10, nhà mặt tiền Cao Thắng,P11, Q10, DT 4x19.5m, giá 13.5 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
14.5 tỷ 120 triệu/m2
Bán nhà hxh trần quý khoách, p. Tân định, q.1.

: 120 m2

Nhà Phố

15 reviews

9.3 tỷ 120 triệu/m2
Bán nhà Hẻm 327 Nguyễn Đình Chiểu, P.5, Q.3

Bán nhà Hẻm 327 Nguyễn Đình Chiểu, P.5, Q.3

Quận 3, Nguyễn Đình Chiểu, q3

: 4 tầng : 77 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
11 tỷ 73 triệu/m2
Mặt Tiền Nguyễn Thị Thập,P.Bình thuận,quận 7, dt: 4,2 x27 m, 4 lầu, ST

15 reviews

Sổ đỏ Sổ hồng
9 tỷ 140 triệu/m2
Bán Gấp!!! mặt tiền Trần Khánh Dư, Q. 1, Dt 4x16, 2 Lầu, S.thượng, 9 Tỷ.

15 reviews

Sổ hồng
8.1 tỷ 135 triệu/m2
Gia đình xuất cảnh, bán nhà HXH đường Cao Thắng (nối dài) – P12 - Q10

15 reviews