}
7,041 kết quả

Mua bán nhà đất ở TP Hồ Chí Minh giá từ 4 tỷ đến 15 tỷ

12.3 tỷ 102 triệu/m2
Bán nhà MT tuyệt đẹp đường Bàn Cờ, Q.3, DT:4x21m, 3 lầu

15 reviews

5 tỷ 49 triệu/m2
Bán gấp nhà mặt tiền âu cơ Quận Tân Phú

: 102 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
9.7 tỷ 84 triệu/m2
nhà MT Lê Lợi, Phường 4, Quận Gò Vấp. DT 115 m 2.

: 1 tầng : 115 m2 : 3 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
5.7 tỷ 63 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền hẻm Kỳ Đồng, Quận 3, 10x9, 5.7 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
8.5 tỷ 151 triệu/m2
Cần bán gấp căn nhà đường Cao Thắng P12 Q.10, HXH nhựa 8m, nhà mới có thể v

15 reviews

Sổ hồng
6.95 tỷ 112 triệu/m2
Bán nhà Cống Quỳnh- P.Nguyễn Cư Trinh- Q.1

Bán nhà Cống Quỳnh- P.Nguyễn Cư Trinh- Q.1

Quận 1, Đường Cống Quỳnh- Phường Nguyễn Cư Trinh- Quận 1.

: 3 tầng : 62 m2 : 6 tầng : 7

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
5.5 tỷ 100 triệu/m2
​ [HCM] [Tân Bình] [Bán nhà] [Chính chủ] [Cấp 4 - Tiện xây mới]

: 55 m2

Nhà Phố

15 reviews

6.8 tỷ 56 triệu/m2
Cần bán gấp nhà HXT Lê Văn Sỹ, Quận 3. - DT: 4m x 16m

15 reviews

11.5 tỷ 76 triệu/m2
Bán nhà hẻm xe hơi Lê Văn Sỹ, P13, Q.3 DT: 5(5.5) x 25m, 3 lầu, mới xây năm 2012

15 reviews

Sổ hồng
7.7 tỷ 66 triệu/m2
Cần bán nhà Phan Đăng Lưu, P 3, Phú Nhuân, DT 7,1x16m, Giá 7,7 tỷ

: 2 tầng : 115 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

6.5 tỷ 84 triệu/m2
Bán nhà HXH đường Nguyễn Lâm, P.6, Q.10. DT: 6,4 x 12m. Giá: 6,5 tỷ

15 reviews

8.39 tỷ 69 triệu/m2
(Bán Nhà) Cần bán gấp nhà HXT Lê Văn Sỹ, Quận 3.

15 reviews

Sổ hồng
13 tỷ 154 triệu/m2
Bán nhà MT Lê Thị Riêng P.BT Q.1; căn đẹp nhất còn

: 84 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
8 tỷ 117 triệu/m2
Bán nhà hxh cmt8 quận 10, dt 4x17, nhà 3 lầu mới giá 8 tỷ.

: 3 tầng : 68 m2 : 5 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

6.8 tỷ 31 triệu/m2
Bán biệt thự Hồ Bá Phấn 6,8 tỷ/216m2

Bán biệt thự Hồ Bá Phấn 6,8 tỷ/216m2

Quận 9, 225 Hồ Bá Phấn

: 216 m2

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
7.5 tỷ 85 triệu/m2
Kẹt tiền cần bán gấp nhà Bình Long, Tân Quý, Tân Phú. DT: 4x22m.

15 reviews

Sổ hồng
4.7 tỷ 55 triệu/m2
Bán gấp nhà Cao Thắng, Q10. DT: 3,8x22m. Gía: 4,7 tỷ.

15 reviews

11 tỷ 73 triệu/m2
Cần tiền bán gấp nhà Hẻm xe hơi Nguyễn Thiện Thuật - Quận 3. DT : 6 x 14 m

15 reviews

7.5 tỷ 117 triệu/m2
Bán nhà HXH Trần Đình Xu, Quận 1, gần Trần Hưng Đạo, 4x16, 7.5 tỷ

: 64 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ đỏ
4.9 tỷ 19 triệu/m2
Dự an cao cấp melosa garden . nơi an cư xây dựng hạnh phúc cho gia đình.

: 2 tầng : 250 m2 : 3 tầng : 3

Biệt thự - Villa

15 reviews