}
7,041 kết quả

Mua bán nhà đất ở TP Hồ Chí Minh giá từ 4 tỷ đến 15 tỷ

4.7 tỷ 94 triệu/m2
Bán nhà Q3 giá rẻ đường Lý chính thắng HXH 5 mét vị trí đẹp.

15 reviews

5.2 tỷ 126 triệu/m2
Bán nhà HXH 6m đường 3/2, p13, q10 (Đối diện Nhà hát Hòa Bình)

15 reviews

12.5 tỷ 27 triệu/m2
Bán biệt thự đường Hoàng Hoa Thám, dt 10,2 x 20, 2 lầu + st, mới đẹp

15 reviews

Sổ hồng
6.5 tỷ 147 triệu/m2
Cần tiền, bán gấp nhà MT đường Vĩnh Viễn - Q10

15 reviews

Sổ hồng
6.95 tỷ 84 triệu/m2
Xuất cảnh, bán nhà HXH đường Lê Văn Sỹ - P13 – Q3

15 reviews

6.1 tỷ 156 triệu/m2
Cần bán nhà phố MT đường Nguyễn Đình Chiểu, Đakao, Q. 1, 4 tầng, giá 6.1 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
6.3 tỷ 121 triệu/m2
nhà mặt tiền đường Hoàng sa, p.11, quận 3

: 3 tầng : 52 m2 : 6 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
13.1 tỷ 93 triệu/m2
Bán nhà MT đường (nội bộ) Lê Văn Sỹ - P14 – Q3

15 reviews

8.2 tỷ 190 triệu/m2
Bán gấp, nhà MT 20m An Dương Vương, P.4, Q.5

: 5 tầng : 43 m2 : 4 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

12.5 tỷ 104 triệu/m2
Bán nhà MT tuyệt đẹp đường Điện Biên Phủ, Q10, DT:4.7x14m, 3 lầu

15 reviews

4.7 tỷ 47 triệu/m2
Bán Nhà hẻm thông 8m, đương ÂU Cơ,P9

: 100 m2

Nhà Phố

15 reviews

10.5 tỷ 131 triệu/m2
Bán gấp nhà cấp 4 MT Phan Liêm quận 1, 4 x 20m, giá tốt

15 reviews

15 tỷ 208 triệu/m2
Bán gấp MT Đinh Tiên Hoàng quận 1, dt 4 x 18m, giá 15 tỷ

15 reviews

7 tỷ 166 triệu/m2
Bán nhà HXT Trần Phú, P.7, Q.5. DT: 3.5 x 12m. Giá: 7 tỷ

15 reviews

5 tỷ 111 triệu/m2
Bán nhà HXH đường Nguyễn Kim P6 Q10 - 1 trệt 3 lầu

Bán nhà HXH đường Nguyễn Kim P6 Q10 - 1 trệt 3 lầu

Quận 10, HXH đường Nguyễn Kim P6 Quận 10

: 45 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
14.5 tỷ 185 triệu/m2
Bán nhà căn hộ Nguyễn Thị Minh Khai, Quận 1

Bán nhà căn hộ Nguyễn Thị Minh Khai, Quận 1

Quận 1, Nguyễn Thị Minh Khai, Phường DK, Quận 1

: 78 m2

Nhà Phố

15 reviews

11.5 tỷ 153 triệu/m2
Bán nhà MT Trần Thiện Chánh, Q.10, khu dân trí cao, KD tốt

15 reviews

Sổ hồng
7.5 tỷ 115 triệu/m2
Bán nhà MT đường nội bộ khu CX Lữ Gia – P15 – Q11

15 reviews

6.5 tỷ 81 triệu/m2
Bán nhà MT Tô Hiệu, Q.Tân Phú (căn góc 2MT),4x20m,đúc 3 tấm,giá: 6.5tỷ

Quận Tân Phú, MT Tô Hiệu, P.Hiệp Tân, Q.Tân Phú ( căn góc 2 MT gần chợ Hiệp Tân)

: 80 m2

Nhà Phố

15 reviews