}
19 kết quả

Cho thuê Chung cư cao cấp ở Đak Lak có Sổ đỏ mặt tiền 5 m2 tối đa 3 tầng

  • 1
14.5 tỷ 36 triệu/m2
Nhà mới tuyệt đẹp MT Cư Xá Đô Thành 7x14m

Nhà mới tuyệt đẹp MT Cư Xá Đô Thành 7x14m

Quận 3, 199/40/8 Cách Mạng tháng Tám

: 6 tầng : 400 m2 : 5 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
13 tỷ 21 triệu/m2
Bán gấp nhà 2 Mặt tiền đường Âu Cơ giáp Quận 10

: 6 tầng : 600 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
16 tỷ 110 triệu/m2
Bán cao ốc văn phòng đường Nguyễn Thái Bình, QTB

Bán cao ốc văn phòng đường Nguyễn Thái Bình, QTB

Quận Tân Bình, Nguyễn Thái Bình,P12,QTB

: 8 tầng : 145 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
5 tỷ 17 triệu/m2
Bán nhà hẻm xe tải nhỏ,giá rẻ,vị trí ,5 lầu, hẽm xe tải,Q10, giá 5 tỷ

: 5 tầng : 280 m2 : 5 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

13.5 tỷ 33 triệu/m2
Bán nhà đường 8m Lê Hồng Phong, Q10

Bán nhà đường 8m Lê Hồng Phong, Q10

Quận 10, lê hồng phong, quận 10

: 5 tầng : 400 m2 : 13 tầng : 13

Nhà Phố

15 reviews

8.5 tỷ 42 triệu/m2
Bán nhà MT Nguyễn Đình Chiểu, P.5, Q.3, 3X14m, 5 lầu, 8,5 tỷ

: 5 tầng : 200 m2 : 5 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
5.65 tỷ 29 triệu/m2
Bán tòa nhà 4L mới 100% thích hợp KD - TM - Ở P.Đ. Phùng, Giáp Q.1

Quận Phú Nhuận, Hẻm 6m Phan Đình Phùng, khu TM-KD - giáp Q.1, P.1, PN

: 5 tầng : 190 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
4.5 tỷ 10 triệu/m2
Bán nhà h8m 4 lầu sân thượng đường Thoại Ngọc Hầu, phú trung

15 reviews

Sổ hồng
1.35 tỷ 10 triệu/m2
Hot- Bán Gấp Nhà Phố, Dt 3.4 X 13.5m, Nội Thất Cao Cấp, Giá Rẻ 1,35 Tỷ

: 6 tầng : 126 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

6.2 tỷ 24 triệu/m2
Bán nhà ở ngay hẻm Thạch Thị Thanh 5,5 x 10, hầm, 4 lầu

: 5 tầng : 256 m2 : 5 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
5 tỷ 15 triệu/m2
Bán nhà KDC Tên Lửa mới đẹp NTCC thiết kế châu âu

: 5 tầng : 320 m2 : 4 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
11 tỷ 91 triệu/m2
Bán Nhà Mặt Tiền Nguyễn Thị Thập, 4.2x27m,4 lầu, KD sầm uất giá 11 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
6.5 tỷ 17 triệu/m2
Nhà mới đẹp MT Tên Lửa DT(4x21) 4.5 tấm

Nhà mới đẹp MT Tên Lửa DT(4x21) 4.5 tấm

Quận Bình Tân, đường tên lửa

: 5 tầng : 378 m2 : 4 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
15 tỷ 38 triệu/m2
Bán biệt thự hẻm 8m Phan Văn Trị, 14X28m, hầm, trệt, lửng, 3 lầu

Quận Bình Thạnh, mặt tiền nội bộ 8m, Phan Văn Trị, P12, Bình Thạnh

: 5 tầng : 392 m2 : 5 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

6.2 tỷ 25 triệu/m2
Bán nhà ở ngay hẻm Thạch Thị Thanh 5,5x10, hầm, 4 lầu

: 5 tầng : 246 m2 : 5 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3 tỷ 15 triệu/m2
Nhà phố, biệt thự khu phú mỹ hưng mới, ngay TTHC Q2

: 200 tầng : 200 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
19.5 tỷ 130 triệu/m2
Khách sạn dt 7.5x20; Nam Kỳ Khởi Nghĩa; 1 hầm, 7 lầu, ST

: 7 tầng : 150 m2 : 24 tầng : 28

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
18.9 tỷ 126 triệu/m2
Bán tòa nhà Nam Kỳ Khởi Nghĩa 7,5x20 1 trệt 7 lầu giá 18,9 tỷ

: 7 tầng : 150 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
11 tỷ 20 triệu/m2
Bán Nhà 5x33m Mặt Tiền Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Q. 7

: 5 tầng : 550 m2

Nhà Phố

15 reviews

  • 1