}
63 kết quả

Cho thuê Đất thổ cư ở Đà Nẵng diện tích từ 100 m2 giá từ 50 triệu đến 5 tỷ

Sổ đỏ Sổ hồng
20 tỷ 88 triệu/m2
Bán Biệt Thự KDC Ven Sông - Quận 7

Bán Biệt Thự KDC Ven Sông - Quận 7

Quận 7, Nguyễn Văn Linh

: 3 tầng : 225 m2 : 4 tầng : 5

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
6.3 tỷ 64 triệu/m2
Villa đẹp HXH Hoàng Hoa Thám 6,1x16 2L Tặng NTCC

Villa đẹp HXH Hoàng Hoa Thám 6,1x16 2L Tặng NTCC

Quận Bình Thạnh, Hoàng Hoa Thám

: 3 tầng : 97 m2 : 3 tầng : 4

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
10.3 tỷ 81 triệu/m2
Cần bán biệt thự phố vườn Hưng Thái, Phú Mỹ Hưng, Quận 7.

: 3 tầng : 126 m2 : 3 tầng : 4

Biệt thự - Villa

15 reviews

19 tỷ 54 triệu/m2
Biệt thự Hoa Lan, Phú Nhuận, 8m x 16m, hầm, 2 lầu.

Biệt thự Hoa Lan, Phú Nhuận, 8m x 16m, hầm, 2 lầu.

Quận Phú Nhuận, 335/4 Phan Xích Long

: 3 tầng : 350 m2 : 4 tầng : 6

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
7.2 tỷ 36 triệu/m2
Cần bán nhà biệt thự mini đường Bùi Đình Túy, phường 24, Q.Bình Thạnh

: 3 tầng : 200 m2 : 3 tầng : 4

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ đỏ
6.2 tỷ 38 triệu/m2
Bán biệt thự đẹp đường 10m, 8m x 20m, Cây Trâm, Phường 9, Gò Vấp

: 3 tầng : 160 m2 : 4 tầng : 5

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
15 tỷ 50 triệu/m2
Nhà xây kiểu biệt thự mặt tiền đường tân kỳ tân quý, p.BHH, DT 10x30

: 3 tầng : 300 m2 : 5 tầng : 5

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
5.211 tỷ 26 triệu/m2
Biệt thự ven sông thoáng mát

Biệt thự ven sông thoáng mát

Quận 9, Vành Đai Trong

: 3 tầng : 196 m2 : 4 tầng : 3

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
8 tỷ 54 triệu/m2
Bán gấp biệt thự Tấn Trường, Phú Thuận giá hấp dẫn 8 tỷ

: 3 tầng : 148 m2 : 9 tầng : 9

Biệt thự - Villa

15 reviews

14.2 tỷ 71 triệu/m2
Bán biệt thự Chu Văn An quận Bình Thạnh. DT 10 x 20m. 2 lầu.

: 3 tầng : 200 m2 : 4 tầng

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ đỏ
5.499 tỷ 15 triệu/m2
Bán bệt thự phố ngay tp, trong lòng Saigon với khu Nghỉ dương tiện ích

: 3 tầng : 350 m2 : 5 tầng : 6

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
6.3 tỷ 64 triệu/m2
Villa đẹp HXH Hoàng Hoa Thám 6,1x16 2L Tặng NTCC

Villa đẹp HXH Hoàng Hoa Thám 6,1x16 2L Tặng NTCC

Quận Bình Thạnh, hoang hoa tham

: 3 tầng : 97 m2 : 3 tầng : 4

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
7.9 tỷ 53 triệu/m2
Bán biệt thự 3 lầu quận 7, mới 100%, rất đẹp

: 3 tầng : 148 m2 : 9 tầng : 10

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
14.5 tỷ 103 triệu/m2
Bán gấp Biệt thự đẹp, 2 Mặt tiền (8,5x16)m đường Nguyễn Trọng Tuyển, Q.Phú Nhuận giá cực tốt!

: 4 tầng : 140 m2 : 4 tầng : 5

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
6.1 tỷ 22 triệu/m2
Biệt thự cao cấp gần Galleri Nam Sài Gòn

Biệt thự cao cấp gần Galleri Nam Sài Gòn

Huyện Nhà Bè, Nguyễn Hữu Thọ

: 3 tầng : 270 m2 : 4 tầng : 5

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ đỏ
6.9 tỷ 25 triệu/m2
Biệt thự nam Sài Gòn

Biệt thự nam Sài Gòn

Quận 7, Nguyễn Hữu Thọ

: 3 tầng : 269 m2 : 4 tầng : 4

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
18.5 tỷ 45 triệu/m2
Cần bán biệt thự MT ĐSố 20, P 6,Q.Gò Vấp, 12 x 34m.giá 18,5 tỷ

: 3 tầng : 408 m2 : 5 tầng : 5

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
18 tỷ 51 triệu/m2
Cần bán biệt thự vip khu Thảo Điền ,P.Thảo Điền.Q.2

: 3 tầng : 352 m2 : 7 tầng

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ đỏ Giấy phép xây dựng
5.8 tỷ 40 triệu/m2
Cần bán 1 căn gấp biệt thự tại Khu Đông Sài Gòn.

: 3 tầng : 144 m2 : 3 tầng : 3

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
8 tỷ 40 triệu/m2
Bán biệt thự sân vườn 3 lầu, 7pn, 8wc, có hồ bơi tại quận 7, giá 8 tỷ.

: 3 tầng : 200 m2 : 7 tầng : 8

Biệt thự - Villa

15 reviews