}
35 kết quả

Cho thuê Nhà Phố ở Hà Giang có 4 phòng ngủ giá từ 8 tỷ tối đa 5 tầng

Sổ đỏ
3.6 tỷ 55 triệu/m2
Cần bán căn nhà 1 trệt 1 lửng 3 lầu giá 3,6 tỷ phường Cát Lái quận 2

: 3 tầng : 65 m2 : 4 tầng

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.35 tỷ 39 triệu/m2
Bán nhà gấp diện tích 4mx15m, đúc 3 tấm, 6PN, 6WC, giá 2.35 tỷ, hẻm Gò Xoài

Quận Bình Tân, Hẻm Gò Xoài, P. Bình Hưng Hòa A, Q. Bình Tân

: 3 tầng : 60 m2 : 6 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.59 tỷ 56 triệu/m2
Nhà đẹp giá rẻ HXH Nơ Trang Long, P13 B.Thạnh 4x12m 3,5 tấm 2,75tỷ

: 4 tầng : 46 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.4 tỷ 56 triệu/m2
Nhà bán Bình Thạnh, nhà KDC Binh Hòa, nhà phường 13, nhà 4m x 15m, nhà 4 tầng

: 4 tầng : 60 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.65 tỷ 57 triệu/m2
Bán nhà hẻm 8m thông đường Hồ Đắc Di Quận Tân Phú

: 3 tầng : 64 m2 : 4 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
4 tỷ 27 triệu/m2
Bán Nhà 1 trệt, 2 lầu đường Âu Cơ, Quận 11

Bán Nhà 1 trệt, 2 lầu đường Âu Cơ, Quận 11

Quận 11, Lô A2 đường Âu Cơ, P5, Q11

: 2 tầng : 148 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

3.5 tỷ 92 triệu/m2
Bán nhà HXH 1 trệt 3 lầu Lê Quang Định,P.11, Q. Bình Thạnh.

: 4 tầng : 38 m2 : 6 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
2.35 tỷ 9 triệu/m2
Biệt thự song lập liền kề PMH giá 2,35tỷ - Tặng nội thất cao cấp

: 3 tầng : 250 m2 : 4 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.99 tỷ 17 triệu/m2
Biệt thự 1 trệt 2 lầu thiết kế hiện đại ven sông với 4ha tiện ích

: 3 tầng : 172 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
3.55 tỷ 44 triệu/m2
Nhà 4 X 20, đường 1A khu Tên Lửa, giá: 3,55 tỷ.

Nhà 4 X 20, đường 1A khu Tên Lửa, giá: 3,55 tỷ.

Quận Bình Tân, Đường Số 17A

: 3 tầng : 80 m2 : 4 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.7 tỷ 66 triệu/m2
Bán nhà chính chủ mặt tiền 4x14 Trần Thánh Tông q. Tân Bình tiện kinh doanh

: 2 tầng : 56 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.6 tỷ 26 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền đường số 6 phường Bình Hưng Hòa B, quận Bình Tân, 4 x 25, đúc 3 tấm kiên cố

15 reviews

Sổ hồng
2.95 tỷ 46 triệu/m2
Nhà 3 lầu, 63m2, có 4 phòng ngủ, hẻm đường 39.

: 4 tầng : 63 m2 : 4 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
2.25 tỷ 28 triệu/m2
Bán nhà Q Bình Tân, hẻm 27 Bùi Tư Toàn. DT: 4m x 20m, giá: 2.25 tỷ

: 2 tầng : 80 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
4 tỷ 62 triệu/m2
Hẻm152 10M thông Lạc Long Quân, Q.11,3x16, 2 lầu BTCT...4 tỷ TL

: 3 tầng : 64 m2 : 4 tầng

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3 tỷ 90 triệu/m2
Bán nhà HXH Bàu Cát, Phường 12, Tân Bình

Bán nhà HXH Bàu Cát, Phường 12, Tân Bình

Quận Tân Bình, Bàu Cát, Phường 12, Tân bình

: 4 tầng : 33 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.1 tỷ 11 triệu/m2
NHÀ PHỐ MỚI NGAY KDC NAM LONG GẦN CẦU AN LỘC

NHÀ PHỐ MỚI NGAY KDC NAM LONG GẦN CẦU AN LỘC

Quận 12, Khu Dân cư Nam Long cách Cầu An Lộc đường Nguyễn Oanh Gò Vấp 600m

: 3 tầng : 180 m2 : 4 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.65 tỷ 31 triệu/m2
Bán nhà lầu P.Tân Thới Nhất Quận 12, hẻm Tân Thới Nhất 01

: 3 tầng : 83 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.5 tỷ 50 triệu/m2
NHà Mới đẹp giá rẻ 4,7x14,5m hẻm3m 3 tấm PV Trị P11 Bình Thạnh 3,5tỷ

Quận Bình Thạnh, Địa chỉ: PV Trị P11 Bình Thạnh

: 3 tầng : 69 m2 : 5 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

2.25 tỷ 43 triệu/m2
Bán nhà phố mới xây song 2015 phường 16 Go vấp

: 16 tầng : 52 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews