}
10,803 kết quả

Cho thuê Nhà Phố ở Lào Cai giá từ 2 tỷ đến 2 tỷ tối đa 1 tầng

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
2.75 tỷ 16 triệu/m2
Trải nghiệm cuộc đẳng cấp với nhà phố 1T2L (5x15m), biệt thự 3 mặt sông.

: 2 tầng : 170 m2 : 4 tầng : 3

Chung cư

15 reviews

Sổ hồng
860 triệu 12 triệu/m2
Căn Hộ bán 2 PN 56m2 Ngay Tuyến Ga Metro & Khu Đô Thị Mới, Vay 30 Ngàn Tỷ

: 17 tầng : 70 m2 : 2 tầng : 2

Chung cư

15 reviews

Giấy phép xây dựng
1.1 tỷ 31 triệu/m2
Căn Hộ - Officetel Cao Thắng, Vị Trí Vàng Quận 10, Chỉ 1,1 tỷ/căn, Xem Ngay

: 15 tầng : 35 m2 : 1

Chung cư cao cấp

15 reviews

Sổ đỏ Sổ hồng Giấy phép xây dựng
800 triệu 13 triệu/m2
Mua Nhà Kịp Xuân 2016 Cùng Tecco Green Nest Hỗ Trợ Tốt Nhất Từ Gói Vay

: 15 tầng : 58 m2 : 2 tầng : 2

Chung cư cao cấp

15 reviews

Sổ hồng
1.5 tỷ 3 triệu/m2
Căn hộ cao cấp tại con đường vàng của Q3

Căn hộ cao cấp tại con đường vàng của Q3

Quận 3, 369 Lê Văn Sỹ, P12, Q3

: 8 tầng : 453 m2 : 1 tầng : 1

Chung cư cao cấp

15 reviews

Sổ hồng
675 triệu 15 triệu/m2
Căn Hộ Tiện Ích 6S Kiếm 40-60Triệu 30 ngày Đầu Tư, Ngã 4 Thủ Đức Trạm Metro

: 14 tầng : 45 m2 : 2 tầng : 2

Chung cư

15 reviews

Sổ hồng
2.95 tỷ 24 triệu/m2
Biệt Thự Mới Đẹp Nội Thất Tốt Bảo Hành Lâu, Công Viên Hồ Bơi, Giá = Nhà Phố

: 2 tầng : 120 m2 : 4 tầng : 5

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ đỏ Giấy phép xây dựng
9 tỷ 41 triệu/m2
Bán biệt thự vườn 9 x 24m Đường 17 Hiệp Bình Chánh Thủ Đức, tặng lại hết NT cao cấp

: 2 tầng : 216 m2 : 3 tầng : 3

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
1.5 tỷ 16 triệu/m2
Biệt Thự Châu Âu, Có gara xe hơi 7 x 14M = 1.5 tỷ gần Đại Hải Market

: 1 tầng : 92 m2 : 4 tầng : 3

Biệt thự - Villa

15 reviews

Sổ hồng
2.68 tỷ 53 triệu/m2
Bán nhà hẻm taxi-3 lầu Tân Hòa Đông,P14,Q6 -DT 4.1x12m giá 2.68 tỷ.

15 reviews

Sổ hồng
1.71 tỷ 28 triệu/m2
Cần tiền bán GẤP nhà Tú Mỡ, Phường 7, Quận Gò Vấp. DT 60m2.

: 1 tầng : 60 m2 : 2 tầng

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.38 tỷ 58 triệu/m2
Bán Nhà Đúc 3 Lầu Giá Tốt Và Nội Thất Đẹp Tại Phan Huy Ích

: 3 tầng : 41 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
6.8 tỷ 85 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền đường Trần Triệu Luật, P. 6, Tân Bình, 4 X 20m, 1 lầu

Quận Tân Bình, mặt tiền đường Trần Triệu Luật, phường 6, quận Tân Bình.

: 2 tầng : 80 m2 : 3 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.1 tỷ 37 triệu/m2
nhà HXH Đường 77, p. Tân Quy, Quận 7

: 56 m2 : 1

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
4.3 tỷ 41 triệu/m2
Bán nhà hẻm 7m đường Đồng Đen, Tân Bình, 5.2X20m, 1 lầu

Bán nhà hẻm 7m đường Đồng Đen, Tân Bình, 5.2X20m, 1 lầu

Quận Tân Bình, hẻm 7m đường Đồng Đen, Tân Bình

: 2 tầng : 104 m2 : 3 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3 tỷ 58 triệu/m2
Bán nhà Quận 2, hẻm ô tô, P Bình Trưng Tây, 3 lầu

: 3 tầng : 51 m2 : 4 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.5 tỷ 83 triệu/m2
Bán nhà hẻm xe hơi Đường Nơ trang Long, Phường 07, Quận Bình Thạnh

: 42 m2 : 5 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.4 tỷ 21 triệu/m2
Bán Nhà hẻm xe hơi đường Làng Tăng Phú, P. Tăng Nhơn Phú A, Q.9, 66m2

: 1 tầng : 66 m2 : 2 tầng : 1

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
6.5 tỷ 132 triệu/m2
Bán gấp nhà mặt tiền Phan Văn Trị F7 Q5 Giá 6.5 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
6.1 tỷ 93 triệu/m2
Bán Nhà Hẻm nội bộ đường D5, P.25, Q.Bình Thạnh.

: 2 tầng : 65 m2

Nhà Phố

15 reviews