}
8 kết quả

Cho thuê nhà đất ở Quảng Trị có Sổ hồng giá từ 2 tỷ đến 15 tỷ

  • 1
Sổ hồng
8.7 tỷ 108 triệu/m2
Bán nhà MT Hồ Văn Huê, F9, Quận Phú Nhuận. DT : 4 x 20m.

15 reviews

Sổ hồng
7.5 tỷ 58 triệu/m2
Bán nhà 713 Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, BT, HCM

Bán nhà 713 Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, BT, HCM

Quận Bình Thạnh, 713 XVNT, P. 26, Q. Bình Thạnh, TP. HCM

: 1 tầng : 128 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
7.8 tỷ 91 triệu/m2
Bán nhà HXH Út Tịch, P4, Tân Bình, TPCM.

Bán nhà HXH Út Tịch, P4, Tân Bình, TPCM.

Quận Tân Bình, Hem 72 Giải Phóng

: 2 tầng : 85 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
35 tỷ 291 triệu/m2
Bán nhà MT dg số 33, P.Tân Kiểng, quận 7

Bán nhà MT dg số 33, P.Tân Kiểng, quận 7

Quận 7, Đừơng số 33, Phừơng Tân Kiểng,q7,Tp.hcm

: 1 tầng : 120 m2 : 3 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
13 tỷ 74 triệu/m2
Bán Nhà Mặt Tiền Phan Sào Nam, Phường 11, Tân Bình – 5,3 x 33 – 13 Tỷ

Quận Tân Bình, PHAN SÀO NAM, phường 11, TÂN BÌNH

: 1 tầng : 175 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
6.9 tỷ 28 triệu/m2
Bán Gấp BT Lê Đức Thọ, P16, Gò Vấp 6,3x29m NH 11,5m giá chỉ 6,9 tỷ!

: 2 tầng : 238 m2 : 5 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
31 tỷ 92 triệu/m2
Hot nhà mặt tiền Trường Sơn, Q10

Hot nhà mặt tiền Trường Sơn, Q10

Quận 10, Trường Sơn

: 1 tầng : 335 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
12.5 tỷ 113 triệu/m2
Bán Nhà 2 Mặt tiền nội bộ Nguyễn Trãi, Quận 1. DT: 8.5x18, Giá: 12.5 tỷ

: 1 tầng : 110 m2 : 1 tầng : 1

Nhà Phố

15 reviews

  • 1