}
6,288 kết quả

Mua bán nhà đất diện tích từ 60 m2 giá từ 6 tỷ

12.5 tỷ 123 triệu/m2
Cần bán nhà MT Nguyễn Văn Đậu P15 Q.PN. DT: 4.2x24 (nở 10m). Giá 12.5 tỷ

: 101 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
17.5 tỷ 243 triệu/m2
Bán gấp nhà mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, P.5, Q.3 DT: 4x18 2 lầu 17,5 tỷ (TL

15 reviews

Sổ hồng
6.5 tỷ 76 triệu/m2
Cần bán gấp nhà đường 3/2. DT: 6,5x13m. Gía 6.5 tỷ

15 reviews

32 tỷ 160 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền Trần Bình Trọng, P.4, Q.5. DT: 7,55x23,1m. Giá: 32 tỷ

15 reviews

10 tỷ 166 triệu/m2
Bán nhà : Bán gấp Nhà MT Đường Trần Quốc Toản, P8, Q3. DT :4x15m. Giá 10 tỷ

15 reviews

47 tỷ 112 triệu/m2
Cần bán gấp toà nhà văn phòng Võ Thị Sáu, quận 3

15 reviews

Sổ hồng
11 tỷ 114 triệu/m2
Bán nhà HXH Võ Thị Sáu ,P.7,Q.3. DT: 6X16– Cấp 4,Vị Trí Cực Tốt,11 tỷ

15 reviews

11.5 tỷ 8 triệu/m2
Bán nhà hẻm 10m đường ba tháng hai, Q.10 .

: 1,395 m2

Nhà Phố

15 reviews

10 tỷ 76 triệu/m2
Nhà bán HXH Nguyễn Cửu Vân, Q.Bình Thạnh. DT: 10m x 13m – 2 lầu - 10 tỷ

: 3 tầng : 130 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
9.2 tỷ 18 triệu/m2
Bán nhà:MT Q1 đường Nguyễn Văn Thủ p.Tân Định giá 9,2 tỷ

15 reviews

13 tỷ 127 triệu/m2
Bán nhà: Nhà MT quận 3, đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa phường 8 DT 7.7x13.3m

15 reviews

9 tỷ 67 triệu/m2
Bán nhà giá hợp lý: Trần Đình Xu.P.Cầu Kho.Q.1

: 134 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
6.9 tỷ 109 triệu/m2
Bán nhà hxh CMT8 Q10, 4,5m X 14m, trệt 3 lầu, giá 6,9 tỷ

15 reviews

7.5 tỷ 62 triệu/m2
Bán nhà hẻm xe hơi đường Lê Văn Sỹ, P13, Q3, DT: 5x20m giá 7.5 tỷ

15 reviews

7.6 tỷ 47 triệu/m2
Bán biệt thự HXH Trường chinh,Ba vân,8 x 20 vuông

15 reviews

Sổ hồng
42 tỷ 154 triệu/m2
Bán gấp nhà mặt tiền Võ Thị Sáu, Quận 3

: 272 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
6.2 tỷ 98 triệu/m2
Bán nhà HXH Thăng Long, P4, Tân Bình, TPHCM.

: 3 tầng : 63 m2

Nhà Phố

15 reviews

15.2 tỷ 241 triệu/m2
Bán Nhà Mt Phùng Hưng, P. 14, Q. 5. Dt: 3,5m X 18m. Giá: 15,2 Tỷ

15 reviews

8.2 tỷ 82 triệu/m2
Bán nhà HXT Lê Văn Sỹ, P14, Q3, DT: 5x20m. Giá: 8,2 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
7 tỷ 62 triệu/m2
Bán biệt thự người Hà Lan đường Trần Kế Xương, quận Phú Nhuận giá 7 tỷ

15 reviews