}
6,288 kết quả

Mua bán nhà đất diện tích từ 60 m2 giá từ 6 tỷ

Sổ đỏ
14.8 tỷ 140 triệu/m2
Bán nhà mặt phố 198 Đinh Tiên Hoàng Quận 1 Hồ Chí Minh

: 3 tầng : 105 m2 : 6 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

10 tỷ 100 triệu/m2
Đi Đà Nẵng sống nên cần Bán nhà đang kinh doanh khách sạn lợi nhuận tốt

15 reviews

Sổ hồng
8 tỷ 76 triệu/m2
Bán Nhà HXH 10m đường Lê Văn Sỹ P.14 Q.3

: 105 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
9 tỷ 128 triệu/m2
Bán nhà Q.1.HXH,NguyễnThị Minh Khai, DT: 5x14, 4L+ST-9tỷ

: 4 tầng : 70 m2

Nhà Phố

15 reviews

7.3 tỷ 114 triệu/m2
Bán nhà quận 1. DT: 4 x 16m, 3 lầu, mới đẹp,

: 4 tầng : 64 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

12.5 tỷ 160 triệu/m2
Bán Nhà Mặt tiền đường Vĩnh Viễn P.06 Q.10 4.2mx18.5m

15 reviews

Sổ hồng
10 tỷ 89 triệu/m2
Bán nhà Mặt Tiền Trường Sơn.Q10

Bán nhà Mặt Tiền Trường Sơn.Q10

Quận 10, Trường Sơn, p15, Q10

: 112 m2

Nhà Phố

15 reviews

12.5 tỷ 148 triệu/m2
Bán nhà đường Nguyễn Trãi.Q1

Bán nhà đường Nguyễn Trãi.Q1

Quận 1, 235C Nguyễn Văn Cừ

: 84 m2

Nhà Phố

15 reviews

18 tỷ 264 triệu/m2
Cần bán gấp nhà MT đường Trần Hưng Đạo, Q.5

: 4 tầng : 68 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
6.5 tỷ 70 triệu/m2
#Cần bán nhà MT D1, P.25, Q.BT, DT: 6,7x13,8m. Giá: 6.5 tỷ, sổ hồng

15 reviews

Sổ hồng
6.8 tỷ 106 triệu/m2
Cuối Năm Bán Nhà HXH Huỳnh Tịnh Của, Q3, Giá :6.8 tỷ

: 64 m2

Nhà Phố

15 reviews

9.8 tỷ 98 triệu/m2
Cần tiền bán gấp nhà đường Thành Thái - Quận 10. DT : 4 x 16 m

15 reviews

Sổ hồng
11 tỷ 146 triệu/m2
Cần Bán Nhà Mt Mai Thị Lựu P.Tân Định Q1 Dt 75m2

15 reviews

8.8 tỷ 73 triệu/m2
Bán nhà cấp 4 đường Lê Văn Sỹ phường 13, quận 3, DT : 120m2, giá 8 tỷ 8

15 reviews

7.5 tỷ 75 triệu/m2
Bán gấp nhà quận Tân Bình mặt tiền Đất Thánh,

: 100 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
9.5 tỷ 123 triệu/m2
Bán nhà Cống Quỳnh, Q.1, 4.15x18.5, 4 lầu, 9.5tỷ

: 4 tầng : 77 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
16.9 tỷ 211 triệu/m2
#Cần bán nhà MT Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đa Kao, Q.1

: 80 m2

Nhà Phố

15 reviews

10 tỷ 76 triệu/m2
Nhà bán HXH Nguyễn Cửu Vân, P.17, Q.Bình Thạnh.

Nhà bán HXH Nguyễn Cửu Vân, P.17, Q.Bình Thạnh.

Quận Bình Thạnh, Nguyễn Cửu Vân, P.17, Q.Bình Thạnh.

: 130 m2

Nhà Phố

15 reviews

6.5 tỷ 101 triệu/m2
Bán nhà hxh CMT8,F1,Q3 ( 4x16) giá: 6.5 tỷTL

Bán nhà hxh CMT8,F1,Q3 ( 4x16) giá: 6.5 tỷTL

Quận 3, Cách Mạng Tháng Tám

: 64 m2

Nhà Phố

15 reviews