}
10,124 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 1 tỷ đến 15 tỷ

5.6 tỷ 100 triệu/m2
Bán Nhà Giá Rẻ Hòa Hảo 4x14m Q10, 3 Tầng Giá 5.6 Tỷ

15 reviews

Sổ hồng
6.2 tỷ 126 triệu/m2
Bán gấp nhà Sư Vạn Hạnh, Q10. DT: 3,5x14m, 2 lầu. Gía 6.2 tỷ.

15 reviews

1.9 tỷ 26 triệu/m2
Bán nhà 1 trệt 2 lầu 4x18m giá 1.9 tỷ, HXH đường Lâm thị Hố(TCH05cu), P.TCH

: 3 tầng : 72 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

9.1 tỷ 162 triệu/m2
Bán nhà Hẻm xe hơi Nam Kỳ Khởi Nghĩa , P.8 , Q.3

Bán nhà Hẻm xe hơi Nam Kỳ Khởi Nghĩa , P.8 , Q.3

Quận 3, Nam Kỳ Khởi Nghĩa , P.8 , Quận 3

: 56 m2

Nhà Phố

15 reviews

6.5 tỷ 127 triệu/m2
Nhà hẻm xe hơi Võ Văn Tần F5 Q3 DT 3x19m (NH: 3.4m).

15 reviews

Sổ đỏ Sổ hồng
2.6 tỷ 13 triệu/m2
Cần bán nhà phố mặt tiền An Dương Vương quận 8

Cần bán nhà phố mặt tiền An Dương Vương quận 8

Quận 8, Địa chỉ Đường An Dương Vương, Quận 8, Hồ Chí Minh

: 2 tầng : 190 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

3.7 tỷ 51 triệu/m2
Bán nhà C4, 4x18m, hẻm 4m Vạn Kiếp, P.3, BT, 3 tỷ

: 72 m2

Nhà Phố

15 reviews

7.8 tỷ 69 triệu/m2
Bán nhà HXH Tô Hiến Thành, P13, Q10. DT: 3,6x31,5m

15 reviews

Sổ hồng
1.78 tỷ 9 triệu/m2
Bán nhà ngay cao đẳng điện lực phường Thạnh Lộc

: 3 tầng : 180 m2

Nhà Phố

15 reviews

6.3 tỷ 64 triệu/m2
Cần bán gấp nhà HXH Lê Văn Sỹ, P. 13, Q. Phú Nhuận

Cần bán gấp nhà HXH Lê Văn Sỹ, P. 13, Q. Phú Nhuận

Quận Phú Nhuận, Lê Văn Sỹ, P. 13, Q. Phú Nhuận

: 97 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
4.6 tỷ 16 triệu/m2
Bán nhà Q. Thủ Đức. Cách QL 13- 100m ( DT: 271m2) 4.6 tỷ.

: 271 m2 : 18 tầng : 18

Nhà Phố

15 reviews

1.5 tỷ 50 triệu/m2
Bán nhà Hòa Bình, P.5, Q.11, Dt 3.7x8m, hướng Đông Bắc

15 reviews

Sổ hồng
7.5 tỷ 59 triệu/m2
Bán gấp nhà hẻm Trường Sa, P. 14, Q.3, TP.HCM

: 126 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
8 tỷ 125 triệu/m2
Bán nhà MT Trương Công Định, P.14, Tân Bình - 8 Tỷ

Bán nhà MT Trương Công Định, P.14, Tân Bình - 8 Tỷ

Quận Tân Bình, Trương Công Định

: 64 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.6 tỷ 23 triệu/m2
Bán nhà MT An Dương Vương, Q8 1 trệt, 3 lầu giá chỉ từ 2.6 tỷ

: 4 tầng : 110 m2 : 5 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

3.6 tỷ 90 triệu/m2
Nhà bán 3,8x11m HXH đường Lê Quang Định P11 BT

15 reviews

4.65 tỷ 50 triệu/m2
Đi nước ngoài cần bán gấp nhà mặt tiền Dương Quảng Hàm Phường 7 Gò Vấp

15 reviews

14.5 tỷ 181 triệu/m2
Bán nhà HXH quận 1 đường NTMK, 3.2 x 25. Giá 14.5 tỷ

: 80 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
11 tỷ 171 triệu/m2
Cần tiền gấp BÁN RẺ nhà MT quận 1 p.Tân Định đường Thạch Thị Thanh

Quận 1, quận 1 p.Tân Định đường Thạch Thị Thanh

: 64 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
1.9 tỷ 105 triệu/m2
Bán nhà 1 lầu 2 mặt tiền hẻm rộng giá rẻ quận 1

Bán nhà 1 lầu 2 mặt tiền hẻm rộng giá rẻ quận 1

Quận 1, 104/9A Mai Thị Lựu P Đa Kao Q1

: 1 tầng : 18 m2 : 1 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews