}
5,884 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 1 tỷ đến 6 tỷ

Sổ hồng
5.5 tỷ 50 triệu/m2
BÁN GẤP nhà Mặt tiền ĐỘC LẬP Quận Tân Phú

15 reviews

2.677 tỷ 35 triệu/m2
Nhà phố Mega Village 1 trệt 2 lầu, chỉ 2.68 tỷ

: 75 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.56 tỷ 10 triệu/m2
Nhà phố mới cách ngã tư ga 400m p.Thạnh lộc. Đúc 3 tấm, 4pn

: 3 tầng : 146 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.38 tỷ 12 triệu/m2
Nhà phố cty vạn xuân xây mới 8 căn ngay bến xe buýt, trường cđ điện lực Quận 12 gần ngã tư ga gò vấp

15 reviews

1.47 tỷ 10 triệu/m2
Nhà Phố Xây Mới Đúc Kiên Cố 1 Trệt 2 Lầu Cách Ubp, Chợ Thạnh Xuân 250m

: 2 tầng : 140 m2 : 3 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
5 tỷ 29 triệu/m2
Bán nhà mặt phố/mặt tiền NB 3 Tháng 2,Q10,DT: 4 mx14 m,3 Tầng,Giá:5 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
2.1 tỷ 43 triệu/m2
Bán nhà hẻm 481 đường Nguyễn Văn Quá, P. đông hưng thuận, Q. 12

: 2 tầng : 48 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.85 tỷ 83 triệu/m2
Bán gấp nhà đẹp Đồng Đen, P.14 - TB, DT 3.6x9m, NH 4.3m

: 34 m2

Nhà Phố

15 reviews

2.7 tỷ 54 triệu/m2
Cần tiền kinh doanh bán gấp nhà phố hẻm xe hơi đường Nơ Trang Long P13 Bình Thạnh

15 reviews

4.3 tỷ 89 triệu/m2
Bán Nhà, 4x12m Đường Sư Vạn Hạnh, P9, Q. 10

: 48 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
4.5 tỷ 56 triệu/m2
Cần bán GẤP nhà Bùi Đình Túy, Phường 12, Quận Bình Thạnh. DT 80m2

: 1 tầng : 80 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
1.23 tỷ 15 triệu/m2
Liền kề Vivo City 1km nhà 2 tầng 80 m2, 2Pn, 1.23 tỷ bao sang tên

: 2 tầng : 80 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

3.2 tỷ 69 triệu/m2
Bán nhà CX Phú Bình, P.5, Q.11, Dt 3.8x12m, hướng Đông Bắc, giá 3.2 tỷ/TL

15 reviews

6 tỷ 222 triệu/m2
MT Nguyễn Thiện Thuật, nhà cấp 4 giá 6 tỷ/TL

: 27 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.7 tỷ 17 triệu/m2
park riverside,30% nhận nhà trả chậm 24 tháng lãi suất 0%,tặng 1 lượng vàng

: 2 tầng : 151 m2 : 3 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.55 tỷ 15 triệu/m2
Bán gấp nhà trung tâm P. An Phú Đông, Quận 12

Bán gấp nhà trung tâm P. An Phú Đông, Quận 12

Quận 12, 39/27/21 An Phú Đông

: 1 tầng : 102 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

6 tỷ 115 triệu/m2
Bán nhà 3,85x13,5m, giá 6 tỷ, MT Hoàng Sa, Q3

15 reviews

Sổ hồng
1.95 tỷ 12 triệu/m2
Nhà phố mới gần ngã tư ga gần chợ cầu đồng, đúc 1 trệt 2 lầu nội thất cao cấp . Quận 12

15 reviews

Sổ hồng
1.4 tỷ 17 triệu/m2
Bán nhà mới trung tâm quận 7, ngay khu Nam Long, giá 1,4 tỷ

: 3 tầng : 80 m2 : 3 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

4.2 tỷ 58 triệu/m2
Bán nhà DT ( 4m x 18m ) cấp 4 MT đường Lê Thúc Hoạch

: 1 tầng : 72 m2 : 2 tầng : 1

Nhà Phố

15 reviews