}
5,884 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 1 tỷ đến 6 tỷ

4.05 tỷ 75 triệu/m2
Bán gấp 2mt HXH Tô Hiến Thành, P.15, Q.10. Dt: 3,5x16m

15 reviews

Sổ đỏ
4.8 tỷ 165 triệu/m2
Cần bán gấp nhà MT đường Huỳnh Văn Bánh , F.14 , Quận Phú Nhuận

: 3 tầng : 29 m2 : 3 tầng

Nhà Phố

15 reviews

2.75 tỷ 62 triệu/m2
Bán nhà hẻm 3m Đất Thánh, P.6, TB. Dt: 3.3x10.5m(nh 7.35m)

15 reviews

Sổ hồng
4.7 tỷ 85 triệu/m2
Bán gấp nhà HXH Ngô Tất Tố, 5x111, 1 trệ,t 3 lầu, giá 4,7 tỷ

: 3 tầng : 55 m2

Nhà Phố

15 reviews

5.45 tỷ 123 triệu/m2
Bán nhà HXH Huỳnh Văn Bánh, Phú Nhuận

Bán nhà HXH Huỳnh Văn Bánh, Phú Nhuận

Quận Phú Nhuận, huỳnh văn bánh

: 4 tầng : 44 m2 : 3 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

3.8 tỷ 108 triệu/m2
Bán nhà hẻm Nguyễn Thiện Thuật, P.2, Q. 3. DT: 3,5 x 10m. GIÁ: 3,8 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
2.25 tỷ 19 triệu/m2
Bán nhà mới đẹp, vị trí 2MT đường số 4 KDC Nam Hùng Vương, Bình Tân

: 2 tầng : 118 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
1.35 tỷ 19 triệu/m2
Nhà mới xây cầu Ông Bốn Phước Kiển Nhà Bè ,3.5 x 20m.Giá 1,35 tỷ...

Huyện Nhà Bè, Lê Văn Lương xa phước kiểng huyện Nhà Bè

: 2 tầng : 70 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

3.7 tỷ 30 triệu/m2
bán dãy trọ mặt tiền đường 61 PLB quận 9 3,7 tỷ/120m2

15 reviews

Sổ hồng
1.95 tỷ 9 triệu/m2
Nhà mới cần bán trước tết, giá đầu tư nhìn thấy

: 3 tầng : 200 m2 : 6 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
3.5 tỷ 100 triệu/m2
Bán nhà riêng tại Đường Lý Chính Thắng, Phường 8, Quận 3, Tp.HCM 35m2

15 reviews

5 tỷ 116 triệu/m2
Bán nhà HXH Huỳnh Văn Bánh, P.17, Q.Phú Nhuận

Bán nhà HXH Huỳnh Văn Bánh, P.17, Q.Phú Nhuận

Quận Phú Nhuận, 39/20/2 Huỳnh Văn Bánh

: 43 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
4.1 tỷ 41 triệu/m2
Cần bán căn nhà 3 lầu phường bình trưng tây quận 2

Cần bán căn nhà 3 lầu phường bình trưng tây quận 2

Quận 2, phường bình trưng tây quận 2;

: 3 tầng : 100 m2 : 4 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

2.35 tỷ 45 triệu/m2
Nhà HXH , Hồ Đắc Di , P. Tây Thạnh. Tân Phú

15 reviews

5.8 tỷ 116 triệu/m2
Bán nhà hẻm xe hơi Nguyễn Thị Minh Khai, Q1, DT: 5x10m, 2Lầu, sân thượng.

15 reviews

3.7 tỷ 72 triệu/m2
Bán nhà Nguyễn Duy Dương, P9, Q10, DT: 3.4x15, 2Lầu, 3.7 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
2.68 tỷ 53 triệu/m2
Bán nhà hẻm taxi-3 lầu Tân Hòa Đông,P14,Q6 -DT 4.1x12m giá 2.68 tỷ.

15 reviews

Sổ hồng
1.71 tỷ 28 triệu/m2
Cần tiền bán GẤP nhà Tú Mỡ, Phường 7, Quận Gò Vấp. DT 60m2.

: 1 tầng : 60 m2 : 2 tầng

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
2.38 tỷ 58 triệu/m2
Bán Nhà Đúc 3 Lầu Giá Tốt Và Nội Thất Đẹp Tại Phan Huy Ích

: 3 tầng : 41 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

2.38 tỷ 79 triệu/m2
Bán nhà Q6-hẻm taxi Hậu Giang 3.3x9m nhà 4 tầng mới đẹp ở ngay Gía 2.38 tỷ

15 reviews