}
5,669 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 4.5 tỷ đến 15 tỷ

Sổ hồng
15 tỷ 157 triệu/m2
Nhà mới thiết kế hiện đại 5x19m sổ hồng riêng gần Ngã Ba Bầu

Huyện Hóc Môn, 27/1 Trịnh Thị Miếng Tổ 69 - Âp Trung Đông

: 95 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

6.23 tỷ 98 triệu/m2
Bán nhà Quận 3, Hẻm xe hơi 8m Điện Biên Phủ. DT 4.2x15m.trệt+ lầu+ST

15 reviews

Sổ hồng
5.7 tỷ 158 triệu/m2
Bán nhà đường Ngô Quyền- Phường 6- Quận 10

Bán nhà đường Ngô Quyền- Phường 6- Quận 10

Quận 10, Đường Ngô Quyền- Phường 6- Quận 10

: 1 tầng : 36 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
11 tỷ 110 triệu/m2
Bán gấp HXH 8m Lê Văn Sỹ Quận 3 , 4 lầu . Giá 11 tỷ ( TL )

15 reviews

Sổ hồng
14 tỷ 194 triệu/m2
Bán nhà MT Ngã Tư Ngô Gia Tự - Sư vạn Hạnh DT:4x18m, 4 lầu mới, giá 14 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
5.7 tỷ 64 triệu/m2
Hot! Bán nhà gấp mặt tiền Kỳ Đồng, Quận 3, 8.9x10, 5.7 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
4.7 tỷ 29 triệu/m2
Bán nhà 1 trệt, 3 lầu, giá 4,7 tỷ, Trung Mỹ Tây 02 , P. Trung Mỹ Tây, Quận 12

Quận 12, Trung Mỹ Tây 02 , P. Trung Mỹ Tây, Quận 12

: 3 tầng : 161 m2 : 10 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

6 tỷ 60 triệu/m2
Bán nhà tuyệt đẹp đường Lê Văn Sỹ, Q3, DT:6x15m, giá 6 tỷ

15 reviews

12.3 tỷ 102 triệu/m2
Bán nhà MT tuyệt đẹp đường Bàn Cờ, Q.3, DT:4x21m, 3 lầu

15 reviews

5 tỷ 49 triệu/m2
Bán gấp nhà mặt tiền âu cơ Quận Tân Phú

: 102 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
9.7 tỷ 84 triệu/m2
nhà MT Lê Lợi, Phường 4, Quận Gò Vấp. DT 115 m 2.

: 1 tầng : 115 m2 : 3 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
5.7 tỷ 63 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền hẻm Kỳ Đồng, Quận 3, 10x9, 5.7 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
8.5 tỷ 151 triệu/m2
Cần bán gấp căn nhà đường Cao Thắng P12 Q.10, HXH nhựa 8m, nhà mới có thể v

15 reviews

Sổ hồng
6.95 tỷ 112 triệu/m2
Bán nhà Cống Quỳnh- P.Nguyễn Cư Trinh- Q.1

Bán nhà Cống Quỳnh- P.Nguyễn Cư Trinh- Q.1

Quận 1, Đường Cống Quỳnh- Phường Nguyễn Cư Trinh- Quận 1.

: 3 tầng : 62 m2 : 6 tầng : 7

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
5.5 tỷ 100 triệu/m2
​ [HCM] [Tân Bình] [Bán nhà] [Chính chủ] [Cấp 4 - Tiện xây mới]

: 55 m2

Nhà Phố

15 reviews

6.8 tỷ 56 triệu/m2
Cần bán gấp nhà HXT Lê Văn Sỹ, Quận 3. - DT: 4m x 16m

15 reviews

11.5 tỷ 76 triệu/m2
Bán nhà hẻm xe hơi Lê Văn Sỹ, P13, Q.3 DT: 5(5.5) x 25m, 3 lầu, mới xây năm 2012

15 reviews

Sổ hồng
7.7 tỷ 66 triệu/m2
Cần bán nhà Phan Đăng Lưu, P 3, Phú Nhuân, DT 7,1x16m, Giá 7,7 tỷ

: 2 tầng : 115 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

6.5 tỷ 84 triệu/m2
Bán nhà HXH đường Nguyễn Lâm, P.6, Q.10. DT: 6,4 x 12m. Giá: 6,5 tỷ

15 reviews