}
5,216 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 5 tỷ đến 15 tỷ

Sổ hồng
5.9 tỷ 81 triệu/m2
Bán gấp nhà đẹp MT đường Trần Hưng Đạo, P. Tân Thành, Q.TP

Bán gấp nhà đẹp MT đường Trần Hưng Đạo, P. Tân Thành, Q.TP

Quận Tân Phú, 33/4 (Nha Tho Tan Phu) Độc Lập

: 5 tầng : 72 m2

Nhà Phố

15 reviews

9 tỷ 90 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền Lê Hồng Phong – Q.10, DT: 3.4 x 20 m, giá 9tỷ

: 100 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
13.7 tỷ 123 triệu/m2
Bán nhà phố mặt tiền Nguyễn Văn Linh, khu Mỹ Toàn Phú Mỹ Hưng, giá 13.7 tỷ

: 4 tầng : 111 m2 : 5 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

5 tỷ 178 triệu/m2
Cần Bán Nhà Phố 5 Tỷ, 3.5 x 8 m, Nguyễn Bỉnh Khiêm, Phường Đakao, Quận 1,

15 reviews

6.2 tỷ 91 triệu/m2
Bán nhà HXH đường Nguyễn Thiện Thuật, P.1, Quận 3.

15 reviews

Sổ hồng
5.7 tỷ 79 triệu/m2
Bán nhà Q3 vào hẽm 10m Kỳ Đồng, 8x9m cấp 4, giá 5,7 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
8.2 tỷ 102 triệu/m2
Bán nhà Q.3 Mặt Tiền Hoàng Sa ,DT: 10 x 8, Trệt, 2 lầu , 8.2 tỷ.

: 2 tầng : 80 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
8.5 tỷ 193 triệu/m2
Bán nhà MT đường Sư Vạn Hạnh – P12 – Q10

: 44 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
6 tỷ 75 triệu/m2
Cần bán nhà mặt tiền đường số, P. Tân Phong, Q. 7 DT: 4m x 18m

15 reviews

Sổ hồng
8.9 tỷ 148 triệu/m2
Bán nhà Q.1. MT Trần Nhật Duật, P.Tân Định, DT: 4.3x14, cấp 4, tiện xây mới

15 reviews

Sổ hồng
12.3 tỷ 87 triệu/m2
Bán Nhà 2 Mặt tiền nội bộ Nguyễn Trãi, Quận 1. DT: 8.5x18, Giá: 12.5 tỷ

: 1 tầng : 140 m2 : 0 tầng : 0

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
5.75 tỷ 85 triệu/m2
Bán nhà đường 3/2- Phường 12- Q10

Bán nhà đường 3/2- Phường 12- Q10

Quận 10, Đường 3/2- Phường 12- Quận 10.

: 1 tầng : 67 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
10 tỷ 151 triệu/m2
Bán nhà Cao Thắng- Phường 3- Quận 3, 3 lầu, HTB, DT 4.1x16m,giá bán 10 tỷ

: 3 tầng : 66 m2 : 6 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
7.5 tỷ 69 triệu/m2
Bán nhà hẻm 6m đường Hậu Giang, P4, Tân Bình, 6.8X16m, lửng, 2 lầu

Quận Tân Bình, hẻm 6m, đường Hậu Giang, phường 4, quận Tân Bình

: 4 tầng : 108 m2 : 4 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

9 tỷ 126 triệu/m2
Cần bán nhà đẹp HXH Phan Kế Bính, Q1 – DT: 70.5m2, 3 lầu, giá chỉ 9 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
6 tỷ 150 triệu/m2
Bán gấp nhà mặt tiền Phùng Văn Cung. DT: 4,75m x 8,5m. 3 lầu, st

Quận Phú Nhuận, Phùng Văn Cung, Phường 4, Quận Phú Nhuận.

: 4 tầng : 40 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
10 tỷ 94 triệu/m2
Bán Nhà Đường Thành Thái, Quận 10, DT: 4.1 * 26 GIÁ: 10 Tỷ

15 reviews

Sổ hồng
7.95 tỷ 116 triệu/m2
Xuất cảnh, cần bán gấp nhà HXH đẹp nhất, đường 3 tháng 2 – P12 - Q10

15 reviews

Sổ hồng
6.9 tỷ 95 triệu/m2
Bán nhà quận 1, P.Đakao, đường Nguyễn Văn Thủ, 4x18m, 1 trệt 2 lầu, 6.9 tỷ

15 reviews

9.5 tỷ 139 triệu/m2
Bán nhà hẻm 285/ CMT8, Q10. DT:4x17m 3 lầu(đẹp) - giá 9.5 tỷ

15 reviews