}
5,216 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 5 tỷ đến 15 tỷ

14 tỷ 140 triệu/m2
Bán nhà gấp KS Lê Văn Sỹ, Quận 3, 4x25, 3 lầu

: 100 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
6.9 tỷ 109 triệu/m2
Bán nhà 6.9 tỷ, HXH đường Lê Văn Sỹ.

: 4 tầng : 63 m2 : 4 tầng

Nhà Phố

15 reviews

7.3 tỷ 152 triệu/m2
Gấp! Bán nhà HXH đường Nguyễn Trãi, quận 1, (4,6x10,5m), 7.3 tỷ,

15 reviews

Sổ hồng
5.7 tỷ 70 triệu/m2
Bán nhà HXH Kỳ Đồng, trung tâm Q. 3. DT: 8,6 x 9,5m. Gía 5.7 tỷ.

15 reviews

Sổ hồng
7.2 tỷ 100 triệu/m2
Bán nhà HXH đường Lý Chính Thắng – P7 –Q3

: 72 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
12 tỷ 120 triệu/m2
Bán nhà MT Nguyễn Văn Mai – Hai Bà Trưng. Q.3 DT:5x20m,giá 12 tỷ

15 reviews

6 tỷ 130 triệu/m2
Bán gấp nhà Nguyễn Trãi, Q.5, khu vực trung tâm, giá tốt 6 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
7.8 tỷ 78 triệu/m2
Cần tiền bán gấp mặt tiền NB đường Cộng Hòa - Quận Tân Bình:5 x 20m

15 reviews

Sổ hồng
12 tỷ 141 triệu/m2
Bán nhà MT Trần Thiện Chánh DT:5x17m, 3 lầu, giá 12 tỷ

: 85 m2

Nhà Phố

15 reviews

10 tỷ 83 triệu/m2
Cần bán gấp nhà HXT Lê Văn Sỹ, Quận 3. DT: 8.5x16m, 1 lầu

15 reviews

6.4 tỷ 95 triệu/m2
Bán nhà 3,7x18m, giá 6,4 tỷ, HXH Nguyễn Văn Thủ, Q1

: 67 m2

Nhà Phố

15 reviews

14 tỷ 140 triệu/m2
Bán nhà khách sạn Lê Văn Sỹ, Quận 3, DT: 4x25

: 100 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
9 tỷ 152 triệu/m2
Hot! Bán nhà mặt tiền nội bộ Phan Kế Bính, P. ĐaKao, Quận 1, DT 3.5 x 16.8,

15 reviews

5 tỷ 113 triệu/m2
Bán Đất 2 MT Trung Tâm Quận 3 Diện Tích Đẹp Gía Cực Hot .

15 reviews

14.5 tỷ 120 triệu/m2
Vỡ nợ bán Gấp Khách sạn Đường Trần Đình Xu.Q1

15 reviews

Sổ hồng
9.75 tỷ 96 triệu/m2
Bán nhà Q.3, Kỳ Đồng, DT: 8.35x13, 5 lầu, 9.75 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
8 tỷ 111 triệu/m2
Nhà hẻm 6 xe hơi Bàn Cờ Q3, DT: 4x18 giá: 8 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
8.1 tỷ 101 triệu/m2
Nhà 3 lầu HXT QTB- Lê Văn Sỹ, 5 x 16m giá 8.1 tỷ.

: 80 m2

Nhà Phố

15 reviews

8.9 tỷ 89 triệu/m2
Bán nhà đường Nguyễn Thị Minh Khai – Q.1, DT: 5 x 15m, 4 Lầu đẹp giá 8.9 tỷ

15 reviews

5.7 tỷ 91 triệu/m2
Bán nhà giá rẻ HXH, đường Điên Biên Phủ ,Q10, dt, 4.4x14m 2 lầu giá 5.7 tỷ

15 reviews