}
5,924 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 6 tỷ đến 100 tỷ

8 tỷ 148 triệu/m2
Bán nhà MT đường Lương Nhữ Học, P.10, Q.5. DT: 4.5 x 12m, 8 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
10 tỷ 66 triệu/m2
Kẹt tiền bán lỗ nhà 6,5 lầu mt lê văn lương quận 7

: 7 tầng : 150 m2 : 22 tầng : 22

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
40 tỷ 444 triệu/m2
Bán nhà MT Cách Mạng Tháng 8, phường 6 quận 3. Giá 40 tỷ.

15 reviews

Sổ hồng
18 tỷ 185 triệu/m2
Bán nhà đường 2 chiều khu thời trang MT Nguyễn Đình Chiểu quận 3. Giá 18 tỷ.

15 reviews

7.3 tỷ 73 triệu/m2
Bán gấp nhà hẻm đường Sư Vạn Hạnh Q10

15 reviews

7.8 tỷ 62 triệu/m2
Bán nhà HXH 8m Trường Chinh, dt 5 x 25,trệt +2 lầu

: 125 m2

Nhà Phố

15 reviews

14.5 tỷ 67 triệu/m2
Cần bán Biệt thự đường D3, P. 25, Q. Bình Thạnh. DT: 12x18m, trệt, 2 lầu

15 reviews

6.2 tỷ 72 triệu/m2
Bán nhà HXH Ba Vân.p14,Tân Bình ,DT 5 X 17m,3 lầu

15 reviews

11.2 tỷ 114 triệu/m2
Bán Biệt thự Đường Sư Vạn Hạnh P.12 Q.10 HXH 7m

15 reviews

14 tỷ 350 triệu/m2
Bán nhà MT Lý Chính Thắng P8 Q3. DT: 4x10m. Giá: 14 tỷ

15 reviews

12.3 tỷ 153 triệu/m2
Bán nhà Nguyễn Bỉnh Khiêm, hẻm thẳng 8m, P. ĐaKao

15 reviews

12 tỷ 60 triệu/m2
Bán Biệt thự HXH 10m Cộng Hòa .Dt 10 x 20 .trệt 2 lầu. Giá 12 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
7.5 tỷ 71 triệu/m2
Bán nhà Q.1, Cô Giang, DT: 4.2x25, 2.5 lầu + ST - 7.5 tỷ

15 reviews

Sổ đỏ
14.8 tỷ 140 triệu/m2
Bán nhà mặt phố 198 Đinh Tiên Hoàng Quận 1 Hồ Chí Minh

: 3 tầng : 105 m2 : 6 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

10 tỷ 100 triệu/m2
Đi Đà Nẵng sống nên cần Bán nhà đang kinh doanh khách sạn lợi nhuận tốt

15 reviews

Sổ hồng
8 tỷ 76 triệu/m2
Bán Nhà HXH 10m đường Lê Văn Sỹ P.14 Q.3

: 105 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
9 tỷ 128 triệu/m2
Bán nhà Q.1.HXH,NguyễnThị Minh Khai, DT: 5x14, 4L+ST-9tỷ

: 4 tầng : 70 m2

Nhà Phố

15 reviews

7.3 tỷ 114 triệu/m2
Bán nhà quận 1. DT: 4 x 16m, 3 lầu, mới đẹp,

: 4 tầng : 64 m2 : 4 tầng : 4

Nhà Phố

15 reviews

12.5 tỷ 160 triệu/m2
Bán Nhà Mặt tiền đường Vĩnh Viễn P.06 Q.10 4.2mx18.5m

15 reviews