}
6,029 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 4 tỷ đến 15 tỷ

6.7 tỷ 108 triệu/m2
Bán nhà HXH (6m) 830 đường Sư Vạn Hạnh, P13, Q10. DT 4x15,6m. 6,7 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
7.5 tỷ 156 triệu/m2
Bán nhà HXH đường Nguyễn Đình Chiểu p 4 quận 3

Bán nhà HXH đường Nguyễn Đình Chiểu p 4 quận 3

Quận 3, Nguyễn Đình Chiểu phường 4 quận 3

: 48 m2

Nhà Phố

15 reviews

15 tỷ 68 triệu/m2
Bán nhà HXT Trần Bình Trọng, P.2, Q.5, DT:7,95x28m. Giá: 15 tỷ

15 reviews

11 tỷ 215 triệu/m2
Bán nhà Lương Hữu Khánh P.PNL Q.1;

Bán nhà Lương Hữu Khánh P.PNL Q.1;

Quận 1, Lương Hữu Khánh

: 51 m2

Nhà Phố

15 reviews

14 tỷ 194 triệu/m2
Bán nhà TM Lê Văn Sỹ. P.14. Q.3: DT: 72m2

: 72 m2

Nhà Phố

15 reviews

5 tỷ 69 triệu/m2
Bán nhà Hẻm 575 CMT8,NH 4.7m. DT 3.4x18m, 5 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
6.8 tỷ 87 triệu/m2
Bán nhà: Lê Văn Sỹ, phường 14, Quận 3

Bán nhà: Lê Văn Sỹ, phường 14, Quận 3

Quận 3, Lê Văn Sỹ, phường 14, Quận 3

: 78 m2

Nhà Phố

15 reviews

6 tỷ 115 triệu/m2
Bán nhà 4x13m, giá 6 tỷ, Mạc Đĩnh Chi, Q1

: 52 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
5.85 tỷ 84 triệu/m2
Nhà Bán Hxh Bà Lê Chân F.Tân Định Q.1

: 69 m2

Nhà Phố

15 reviews

4.5 tỷ 75 triệu/m2
Bán nhà cấp 4 HXH NKKN, P.7, Q.3. DT 4 x 15. Giá bán 4,5 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
11 tỷ 20 triệu/m2
Bán Nhà 5x33m Mặt Tiền Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Q. 7

: 5 tầng : 550 m2

Nhà Phố

15 reviews

5.5 tỷ 45 triệu/m2
Bán gấp căn nhà MT đường 61 phước long B quận 9 giá 5,5 tỷ/120m2

15 reviews

7.5 tỷ 66 triệu/m2
Nhà hẻm Nội bộ 8m Đồng Xoài P13

: 112 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
6.9 tỷ 80 triệu/m2
Bán Nhà Hai Bà Trưng, P8, Q3. 4.2mx20.5m. 3 Lầu, 6.9 Tỷ.

: 86 m2 : 6 tầng : 3

Nhà Phố

15 reviews

4.3 tỷ 65 triệu/m2
Cần bán nhà MT đường Nguyễn An Ninh, Bình Thạnh. DT: 3.7x18m, giá 4.3 tỷ

15 reviews

9.5 tỷ 135 triệu/m2
Bán Nhà Hxh 6m 3tầng Rẻ Nhất, Nguyễn Thị Minh Khai

: 70 m2

Nhà Phố

15 reviews

5 tỷ 75 triệu/m2
Bán Nhà HXH Lê Văn Sỹ,quận 3

15 reviews

6 tỷ 142 triệu/m2
Bán nhà MT Trần Phú, P.9, Q.5. DT: 3.2 x 12m. 6 tỷ

15 reviews

4.2 tỷ 61 triệu/m2
Bán nhà quận 3, giá 4.2 tỷ. HXH Trần Quang Diệu, P. 14. DT 4x17m, 1 lầu

15 reviews

Sổ hồng
6.8 tỷ 24 triệu/m2
Bán nhà 9.1x30m, 6.8 tỷ MT đường Nguyễn Ảnh Thủ, P.HT, Quận 12( Cách Chợ Hi

Quận 12, MT đường Nguyễn Ảnh Thủ, P.HT, Quận 12

: 273 m2

Nhà Phố

15 reviews