}
6,029 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 4 tỷ đến 15 tỷ

Sổ hồng
6.8 tỷ 16 triệu/m2
Xuất ngoaị bán gấp nhà MT Vĩnh Viễn, P.6, Q.10. DT: 3.7x11.5m, 6.8 tỷ

15 reviews

11 tỷ 200 triệu/m2
Cần bán gấp MT Phan Xích Long, 55m2, 11 tỷ

Cần bán gấp MT Phan Xích Long, 55m2, 11 tỷ

Quận Phú Nhuận, Phan Xích Long

: 55 m2

Nhà Phố

15 reviews

6 tỷ 70 triệu/m2
Mặt tiền đường Vườn Lài, 5*17m góc 2MT, 6 ty

15 reviews

Sổ hồng
5 tỷ 30 triệu/m2
Bán nhà gần nhà văn hóa thiếu nhi quận TĐ ngay MT phường Bình Thọ

15 reviews

8.7 tỷ 98 triệu/m2
uất cảnh cần Bán nhà gấp Trần Hưng Đạo,Q5. DT: 4x22m. Giá 8,7 tỷ

15 reviews

5.5 tỷ 85 triệu/m2
Bán nhà hẻm CMT8. DT: 4x16m. Giá 5,5 tỷ

15 reviews

7 tỷ 120 triệu/m2
Bán nhà HXH đường Mai Thị Lựu , P. Tân Định , Quận 1 Giá 7 tỷ

15 reviews

7.3 tỷ 84 triệu/m2
Nhà bán gấp 68 Trần Quang Khải, P. Tân Định, q1

: 86 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
11 tỷ 152 triệu/m2
Bán nhà mt mai thị lựu, p. Đakao, q.1. Dt: 4x18m.

: 72 m2

Nhà Phố

15 reviews

6.3 tỷ 153 triệu/m2
Bán nhà MT Nhật Tảo, P6, Q10. DT 3,4x12m. Giá: 6,3 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
6.5 tỷ 116 triệu/m2
MT Nguyễn Thị Nhỏ P4Q11,3.1x18,NH4.7M,trệt lửng 3 lầu,KDSU..6.5tỷ

: 4 tầng : 56 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
7 tỷ 116 triệu/m2
Bán nhà q1. HXH - Trần Quý Khoách, DT: 4x15,2.5l + st - 7tỷ

15 reviews

6.2 tỷ 86 triệu/m2
Bán nhà M.tiền nội bộ BÀU CÁT ,dt 4x 18 ,trệt 2 lầu,6,2 tỷ, vị trí đẹp

15 reviews

4.6 tỷ 92 triệu/m2
Bán Nhà MT Bàu Cát 1 P14 Tb 5x10 1 trệt 2 Lầu Giá

Bán Nhà MT Bàu Cát 1 P14 Tb 5x10 1 trệt 2 Lầu Giá

Quận Tân Bình, Trương Công Định

: 2 tầng : 50 m2 : 2 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
6.6 tỷ 78 triệu/m2
Nhà Bán 84m2 Đường Thành Thái P.12 Q.10..

: 84 m2

Nhà Phố

15 reviews

10.5 tỷ 131 triệu/m2
Bán nhà HXH đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.5, Q.3

: 80 m2

Nhà Phố

15 reviews

7 tỷ 77 triệu/m2
Bán nhà HXH Hai Bà Trưng, P.8, Q.3. DT: 4.2x24.5m. Giá: 7 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
10 tỷ 156 triệu/m2
Bán nhà Q.10,Hẻm 285 CMT8, 4 x 16, 3 lầu, 10 tỷ.

Bán nhà Q.10,Hẻm 285 CMT8, 4 x 16, 3 lầu, 10 tỷ.

Quận 10, Hẻm 262 Nguyễn Tiểu La

: 3 tầng : 64 m2

Nhà Phố

15 reviews

7.8 tỷ 108 triệu/m2
Bán nhà chính chủ Lê Văn Sỹ, P.13, Q.3

: 2 tầng : 72 m2

Nhà Phố

15 reviews

8.9 tỷ 111 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền Mai Thị Lựu, P Đa Kao, Q 1. Diện tích: 4,2x19m, 1 lầu.

15 reviews