}
5,924 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 6 tỷ đến 100 tỷ

Sổ hồng
7.5 tỷ 125 triệu/m2
Nhà cực hot MT Trần Nhân Tôn giá chỉ 7,5 tỷ ( Thương Lượng )

15 reviews

19 tỷ 32 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền đường Thống Nhất Bình Thọ 19 tỷ / 576 m2

15 reviews

Sổ hồng
9.2 tỷ 92 triệu/m2
Nợ ngân hàng, bán nhà Mặt Tiền đường Tam Đảo – P15 – Q10

15 reviews

Sổ hồng
10.7 tỷ 95 triệu/m2
Bán nhà MT đường Hồ Bá Kiện - P15 - Q10

: 112 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
11 tỷ 110 triệu/m2
Bán gấp HXH 8m Lê Văn Sỹ Quận 3 , 4 lầu . Giá 11 tỷ ( TL )

15 reviews

Sổ hồng
6.95 tỷ 82 triệu/m2
Bán nhà HXH 6m đường Lê Văn Sỹ - P13 – Q3-DT: 3.9 m x 22 m

15 reviews

Sổ hồng
11.5 tỷ 126 triệu/m2
Bán nhà H8m Lê Văn Sỹ, 7x14m, 3 lầu, NTCC, Giá 11,5 tỷ (Còn TL)

: 4 tầng : 91 m2 : 5 tầng : 6

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
7 tỷ 194 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền đường Nguyễn Thái Học Q1,DT 4.4x10m giá 7 tỷ.

15 reviews

21.5 tỷ 279 triệu/m2
Bán căn hộ dịch vụ Nguyễn Trãi, Quận 1 DT=4.5x17,

: 77 m2

Nhà Phố

15 reviews

7.3 tỷ 202 triệu/m2
Bán nhà MT Hồ Hảo Hớn, VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA Quận 1

: 36 m2

Nhà Phố

15 reviews

21.5 tỷ 279 triệu/m2
Bán căn hộ dịch vụ Nguyễn Trãi, Quận 1

Bán căn hộ dịch vụ Nguyễn Trãi, Quận 1

Quận 1, Nguyễn Trãi. P.NCT, Q1

: 77 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
50 tỷ 95 triệu/m2
Bán khách sạn 8 lầu đường trần xuân soạn quận 7 dt: 8,7 x 60 giá 50 tỷ

: 8 tầng : 522 m2 : 45 tầng : 48

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
11.95 tỷ 110 triệu/m2
Bán nhà MT đường Tô Hiến Thành - P13 - Q10

: 108 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
9 tỷ 84 triệu/m2
Bán Nhà Đường Trần Quang Diệu, Quận 3, DT: 5.3 * 20 GIÁ: 9 Tỷ

15 reviews

Sổ hồng Giấy phép xây dựng
8.5 tỷ 123 triệu/m2
Bán Nhà Đường Tô Hiến Thành, Quận 10, DT: 6.5 * 10.5 GIÁ: 8.5 Tỷ

15 reviews

14.5 tỷ 213 triệu/m2
Bán MT Lưu Xuân Tín, P.10, Q.5, DT 3,96x17,2m. Giá: 14,5 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
6.8 tỷ 141 triệu/m2
Cần bán gấp nhà MT đường Cù Lao, Q. Phú Nhuận.

Cần bán gấp nhà MT đường Cù Lao, Q. Phú Nhuận.

Quận Phú Nhuận, Cù Lao, P.2, Q.PN

: 48 m2

Nhà Phố

15 reviews

6.9 tỷ 86 triệu/m2
Bán nhà hẻm 6m Trần Hưng Đạo, P Cô Giang Q1

Bán nhà hẻm 6m Trần Hưng Đạo, P Cô Giang Q1

Quận 1, Trần Hưng Đạo, P Cô Giang Q1

: 80 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
11 tỷ 144 triệu/m2
Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tháng 2. DT: 4m x 19m. Giá 11 tỷ

Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tháng 2. DT: 4m x 19m. Giá 11 tỷ

Quận 10, 3 tháng 2, Phường 14, Quận 10.

: 76 m2

Nhà Phố

15 reviews

7.3 tỷ 91 triệu/m2
Hót ! Bán nhà 7,3 tỷ HXH đường Cô Giang, phường Cầu Ông Lãnh, Q.1 DT: 4x20m

15 reviews